Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Tân Uyên, Bình Dương năm 2026

      Có 2.097 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Đất nền trong KĐT ngay MT đường DT741, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương. Gần KCN VSIP 2-3-4-5, KCN Tân Bình, KCN THACO,...Đối diện có nút giao cao tốc...
      Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố 61 m2 tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      💁‍♂️ BÁN ngôi nhà phố liên kế - TT THEO TIẾN ĐỘ TẠI KĐT 𝐁𝐂𝐎𝐍𝐒 𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐋𝐈𝐅𝐄  🇻🇳  💥 Giá Chỉ từ 𝟑,𝟓 𝐭𝐲̉/𝐜𝐚̆𝐧 - 𝐂𝐡𝐢𝐞̂́t...
      Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 840 triệu

      840 triệu 100 m2 8,4 triệu/m2
      Sở hữu ngay đất nền KĐT Bình Dương cơ hội sinh lời cao.Vị trí: Vĩnh Tân, TP. Tp HCM.MT Tỉnh lộ 741, liên kế cao tốc TP. Tp HCM Chơn Thành di chuyển nhanh...
      Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà shr 259 m2 tại Đường ĐH 409 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 259 m2 13,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại đường Vĩnh Tân 38, khu phố 3, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương.Tổng DT đất: 259 mét vuông, trong đó có 150 mét ...
      Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 885 tr

      885 triệu 125 m2 7,08 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài cần đi gấp nền đất ngay đường DT 747A xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương, kế bên KCN VSIP 2, KCN LEGO, ...15 ph đi qua TP mới30 ph đi về...
      Đường 747A, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán lô đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 990 triệu

      990 triệu 75 m2 13,2 triệu/m2
      CK ngay 200 tr - Suất ngoại giao vị trí đặc biệt.TT trước 239 tr nhận nền xây dựng , phần còn lại trả chậm 12 tháng không LS- Vị trí vàng: Nằm gần khu công...
      Đường ĐT 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp mảnh đất 63 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 63 m2 20,64 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Vĩnh Tân, đường DT742, Tân Uyên, Bình Dương.DT: 63m², 4.5*14m.Vĩa hè 3m, đường vào nhà 7m.miếng đất có lối thoát hiểm bên hông và phía...
      Đường 742, Xã Vĩnh Tân, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường Hội Nghĩa - Hội Nghĩa - Tân Uyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP SỔ RIÊNG - DỌN vô ở ngay TẠI TP. TÂN UYÊNThiết kế: 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, sân ô tô.Vị trí: Cách đường ĐT 747...
      Đường Hội Nghĩa, Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse 118 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4 tỷ 118 m2 33,9 triệu/m2
      căn nhà phố NGAY VSIP 3 – ĐÓN SÓNG KCN LỚN NHẤT BÌNH DƯƠNG 🚨Không phải ngẫu nhiên mà dòng tiền đang dịch chuyển về khu vực này…👉 Khi VSIP 3 đi vào vận...
      Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Bình Mỹ - Tân Uyên - Bình Dương, giá 890 triệu

      890 triệu 75 m2 11,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất ngay cổng KCN VSIP 3, ngay MT đường ĐT 741. - DT ngang 5 mét và dài 16 mét (thổ cư 100 phần trăm) xây dựng tự do....
      Đường ĐT 741, Xã Bình Mỹ, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất 1500 m2 tại Xã Tân Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 750 tr

      750 triệu 1500 m2 0,5 triệu/m2
      **CHÍNH CHỦ GỬI BÁN 1500m2 MT ĐƯỜNG NHỰA LIÊN HUYỆN 32M – GẦN CHỢ, TRƯỜNG, ủy ban nhân dân****🔹 Thông tin chi tiết:* **DT: 1500m2 ( có thổ cư và SHR )*...
      Đường 741, Xã Tân Bình, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố 60 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      👉 ngôi nhà phố KDC hiện đại mà giá chỉ từ 2,3 tỉ thì quá ổn luôn. Nhà 1 trệt 1 lầu, 3PN, thiết kế gọn gàng, ở gia đình trẻ hay nhiều thế hệ đều hợp. pháp...
      Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường D15 - Tân Uyên - Bình Dương

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      LAN ANH AVENUE – BIỂU TƯỢNG AN CƯ TINH HOA GIỮA TRUNG TÂM CÔNG NGHIỆP BÌNH DƯƠNG Trong bối cảnh Bình Dương tiếp tục giữ vững vị thế thủ phủ công nghiệp...
      Đường D15, Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố shophouse 70 m2, giá 2,86 tỷ tại Xã Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương

      2.86 tỷ 70 m2 40,86 triệu/m2
      nhà mặt tiền trong khu compound Lan Anh Avenue là lựa chọn phù hợp cho chuyên gia, kỹ sư làm việc tại VSIP III hoặc NĐT đón sóng FDI Bình Dương.🔹 THÔNG...
      Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp mảnh đất 1045 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 6,88 tỷ

      6.88 tỷ 1045 m2 6,59 triệu/m2
      Đất P. Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên💰giá siêu tốt . 6 tỉ 879tr- DT đẹp: 19x55m (1000m) thổ cư 500m vuông vắn- Đất - VỊ TRÍ TRUNG TÂM, sát bên TP mới Bình Dương-...
      Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà phố shophouse 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Xã Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      🏡 ngôi nhà phố COMPOUND KHÉP KÍN – CƠ HỘI AN CƯ & ĐẦU TƯ HIẾM CÓ TẠI TRUNG TÂM CÔNG NGHIỆP BÌNH DƯƠNGTrong bối cảnh quỹ ngôi nhà phố compound ngày...
      Đường DT15, Phường Hội Nghĩa, TP. Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse 118 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.7 tỷ 118 m2 22,88 triệu/m2
      🔥 LAN ANH AVENUE – COMPOUND CAO CẤP SÁT VSIP III & LEGO 1,3 tỉ đô 🔥Lan Anh Avenue đc giới đầu tư ví như “Phú Mỹ Hưng thu nhỏ” giữa thủ phủ công nghiệp...
      Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 70 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Hội Nghĩa - Tân Uyên, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 70 m2 38,56 triệu/m2
      Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Uyên Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Uyên Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Uyên Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Uyên Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!