Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 6.731 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay đất nền dự án 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Đất nền trong KĐT ngay MT đường DT741, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương. Gần KCN VSIP 2-3-4-5, KCN Tân Bình, KCN THACO,...Đối diện có nút giao cao tốc...
      Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư 43,09000015258789 m2, giá 1,6 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 43,1 m2 37,14 triệu/m2
      - Tên thương mại: Fenica (Dự án Phượng Hoàng).- đc: Đường Trần Quang Diệu, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh (Cách ga Metro 600m).- CĐT: Công...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà chung cư 35 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.6 tỷ 35 m2 45,72 triệu/m2
      The NEST - CHỈ TỪ 2,3 tỉ/2 phòng ngủ - LAYOUT SỐNG THÔNG MINH, TỐI ƯU LNTại sao căn 2 phòng ngủ lại thu hút? Vì chúng tôi bán giải pháp dòng...
      Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn 49 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường 13 - Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.65 tỷ 49 m2 33,68 triệu/m2
      - Chủ đang cần bán căn hộ chung cư 49 mét vuông Biconsi Chợ Đình- Sổ sẵn, công chứng ngay- Nằm tầng 12A Khu Biconsi Chợ Đình, Thuận tiện Giao...
      Đường 13, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp mảnh đất 63 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 63 m2 20,64 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Vĩnh Tân, đường DT742, Tân Uyên, Bình Dương.DT: 63m², 4.5*14m.Vĩa hè 3m, đường vào nhà 7m.miếng đất có lối thoát hiểm bên hông và phía...
      Đường 742, Xã Vĩnh Tân, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường Hội Nghĩa - Hội Nghĩa - Tân Uyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP SỔ RIÊNG - DỌN vô ở ngay TẠI TP. TÂN UYÊNThiết kế: 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, sân ô tô.Vị trí: Cách đường ĐT 747...
      Đường Hội Nghĩa, Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - Dĩ An - Dĩ An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 30 m2 53,34 triệu/m2
      ✨ DT 77m2 (6.5 x 13) – lô góc cực thoáng, đường 12m✨ KDC văn minh, yên tĩnh – ở sướng, đầu tư cũng quá ổn✨ Gần chợ, trường, trung tâm thương mại – tiện...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà đẹp 60 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 60 m2 32,5 triệu/m2
      Vị trí: Gần khu công nghiệp VSIP2 P. Chánh Phú Hòa Bình DươngDT: 65m² (5x13)Thiết kế: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu công năng 3 PN, 3  phòng vệ sinh, 1...
      Đường Số 28, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 52 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 52 m2 30,58 triệu/m2
      💥NHÀ SHR _ P. DĨ An - TPSài Gòn - vị trí trung tâm TP . 💥❤️Giá : 1 tỉ 590 tr ❤️( sổ sẵn: công chứng sang tên SHR ngay - KHÔNG QUI HOẠCH , KHÔNG TRANH...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường 13 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      chung cư tại Daimond Boulevard MT QL13 , P. Bình Hòa, TP.HCM- DT rộng 50m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi.- 2 PN và 1 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu...
      QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      🏡 căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh – 65 mét vuông GIÁ TỪ 1,7 tỉ📍 Tecco Felice Homes – An Phú – Thuận An💰 Giá từ 1,7 tỉ📐...
      Đường Lê Thị Trung, An Phú

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,45 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.45 tỷ 48 m2 30,21 triệu/m2
      🏡 chung cư 2 phòng ngủ TECCO FELICE HOMES – GIÁ TỪ 1,45 tỉ📍 An Phú, Thuận An – gần VSIP💰 Giá từ 1,45 tỉ📐 DT 47,7–48m²🛏 2  phòng ngủ – 1...
      Đường Lê Thị Trung, An Phú

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Lê Thị Trung - Thuận An - Bình Dương

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      🏡 căn hộ chung cư 1 phòng ngủ TECCO FELICE HOMES – GIÁ TỪ 1,2 tỉ📍 Lê Thị Trung, An Phú, Thuận An🚗 Gần VSIP – gần Thành phố Hồ Chí Minh – ở...
      Đường Lê Thị Trung, An Phú

      Cần bán gấp nhà chung cư 64 m2, giá 1,79 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.79 tỷ 64 m2 27,97 triệu/m2
      Bcons Green Topaz thuộc KĐT phức hợp Bcons City, liên kế Làng ĐH Thủ Đức và ga Metro số 1 Bến Thành - Suối Tiên.(Bán đúng giá).Chính chủ gửi bán gấp căn...
      Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố 120 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 120 m2 14,17 triệu/m2
      Vừa có nhà đẹp để ở, vừa có MT sầm uất để KD sinh lời. Tìm đâu ra căn thứ 2 tại Hồ Văn Cống (Thủ Dầu Một) với mức giá này?Chủ cũ chuyển công tác nên cắn...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn shophouse 2 tầng, 130 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường ĐT 741 - Bến Cát - Bình Dương

      1.95 tỷ 130 m2 15 triệu/m2
      🏡 Nhà Ở Xã Hội – khu công nghiệp VSIP II - TP. Thành phố Hồ Chí Minh 📐 DT: 60 - 66m2🏛️ Kết cấu nhà 3 PN, 2 nhà vs, 2 logia💰 Giá chỉ từ: 1ty950 /...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Bán căn 57 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường ĐT 743C - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      1.45 tỷ 57 m2 25,44 triệu/m2
      căn hộ chung cư nhà ở xã hội trung tâm Dĩ An:- DT 57m- Công năng: 2 PN, 1  nhà vệ sinh- đầy đủ nội thất (tủ bếp trên dưới, sô pha, giường ...
      Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 120 m2 tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 120 m2 9,17 triệu/m2
      📍 Vị trí: Gần KDL Đại Nam, cách chỉ 2km📐 DT: 120m2 (4x16) – vuông vắn, đẹp🛣️ Đường nhựa trước đất rộng 7m – ô tô quay đầu thoải mái🏡 KDC hiện hữu,...

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.