Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.110 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay lô đất nền 1200 m2, mặt tiền 20m tại An Điền - Bến Cát - Bình Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 1200 m2 3,59 triệu/m2
      Chính chủ gia đình cần bán 1200 mét vuông đất An Điền.20x60 đường 6m sát KCN An Điền.Tiện cho mở kho xưởng hoặc đầu tư.
      Đường ĐT 748, Xã An Điền, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất 101 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Duy Từ - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 101 m2 39,61 triệu/m2
      Cần bán ngay Đất 5x20m 2MT GIẢM 500trieu còn 4 tỉ Còn thỏa thuậnBán đất 2MT đường Đào Duy Từ p.Đông Hòa Dĩ An Bình Dương- DT: 100,6m2 thổ cư 78,5m2 (...
      Đường Đào Duy Từ, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 64 m2 47,66 triệu/m2
      có lô đất cần bán full thổ cư khu nhà ở Cửu Long- đường Nguyễn Du, Bình Hoà -Thuận An!DT: 4m x 16m full thổ cư!giá tốt: 3 tỉ lẻ 50 tr BST!xem đất quý vị...
      Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 135 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 135 m2 33,34 triệu/m2
      Bán đất MT đường Hồ Văn Mên (Hương Lộ 9). P. An Sơn TP Thuận An. DT 5*27 = 135m2 (thổ cư 100m). Ngay chợ An Sơn, cư dân đông kín. Đường nhựa lớn thông quốc...
      Đường Hồ Văn Mên, Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 150 m2 tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 150 m2 22,67 triệu/m2
      Ngợp lãi NH chủ gửi ra đất khu TĐC Hòa Lợi Hòa Phú TDM.Kế bên TTHC gần các trường học lớn, chợ, Aeon thích hợp ở hoặc KD.DT: 5x30 = 150 mét vuông full...
      Dự án TDC Hòa Lợi, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 83 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 83 m2 55,43 triệu/m2
      Bán đất MT đường Huỳnh Thị Tươi đối diện bờ hồ Biconsi, P.Tân Bình, Dĩ AnDT: 83 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 5X16,6m )Đường rộng 16m KD ...
      Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 322 m2, mặt tiền 10m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 322 m2 14,45 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Tân Phước Khánh Tân Uyên Bình Dương 10 x 35 hơn 300m thô cư 30 phần trăm phun xây dựng ,,4,650ty còn thỏa thuận contact 0966 543 ***
      Đường 12, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 300 m2 11,34 triệu/m2
      Bảng giá đất Mỹ Phước 3 mới nhất, bán đất Mỹ Phước 3 giá rẻ, bao sang tên, liên hệ ngay: 0934 735 *** A. Thắng 0988 316 *** C. Thủy.Bán đất nền tại KĐT Mỹ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương.

      Cần bán ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 300 m2 11,34 triệu/m2
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 300 m2 11,34 triệu/m2
      Bảng giá đất Mỹ Phước 3 mới nhất, bán đất Mỹ Phước 3 giá rẻ, bao sang tên, call ngay: 0934 735 *** A. Thắng 0988 316 *** C. Thủy.Bán đất nền tại KĐT Mỹ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 108 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 108 m2 30 triệu/m2
      Giỏ hàng còn 1 lô duy nhất chỉ cần trả trước 1tỷ500 và trả góp 1 năm không lãi (khi đặt tiền xuống đã có LN).Sở hữu nhanh đất vàng khu thương mại tiềm năng...
      Dự án KDC Đại Nam Bình Dương, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 150 m2, hướng Đông - Nam tại Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 150 m2 26 triệu/m2
      Ngay trung tâm TP Dĩ An chỉ 26 tr/m²Bán đất tặng nhà c4 gần đường Nguyễn Du chỉ 30m P. Dĩ An, TP. Dĩ AnDT: 150m2 ; thổ cư: 119,1m2 (5x30m)Gần chợ và...
      Đường Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 68 m2 51,48 triệu/m2
      Bán Đất 4,5mx15m P. Thuận An Hòa, Bình Dương, Đông Bắc, 67,5 m², 3,5 tỉ, bìa đỏNgang 4,5m dài 15mĐông BắcDT: 67,5 m²bìa đỏ chính chủGiá: 3,5 tỉ có thỏa ...
      Đường Thuận An Hòa, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất dự án 429 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 429 m2 7,46 triệu/m2
      Hàng ngộp.Một lô cực đẹp mới ra lò giá 3,2 tỉ.* Dt: 10*43m (Thổ cư 100m2).* Đường thông.* Sát ngay KCN Bàu Bàng.* Mua thích hợp KD, buôn bán. Xây nhà trọ...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất dự án 429 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 429 m2 7,46 triệu/m2
      Hàng ngộp.Một lô cực đẹp mới ra lò giá 3,2 tỉ.* DT: 10*43 (thổ cư 100m).* Đường thông.* Sát ngay KCN Bàu Bàng.* Mua thích hợp KD, buôn bán. Xây nhà trọ khai...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 639 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 639 m2 6,73 triệu/m2
      Đất tân định 074 MT đường nhựa 6m.- Giá 4tỷ3.- Dt 15x43 (639 mét vuông). Thổ cư 160m.- Gần trường cấp 1 Định Phước.hotline GC 0908 043 *** Mai.
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương
      M
      Nguyễn Thị Phương Mai Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bình Dương, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 150 m2 26 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 gần đường Nguyễn Du chỉ 30m P.Dĩ An Dĩ An.+ Giá 3ty9__150m2__(5*30)__ thổ cư 119,1 mét vuông.+ pháp lí sổ hồng.+ Đông Nam.+...
      Đường Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      TỔNG THỂ DỰ ÁN 19HA ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH ngôi nhà phố liên kế căn hộ chung cư CAO CẤP TRƯỜNG HỌC TRUNG TÂM MUA SẮM KẾ BÊN KDC HIỆP THÀNH 3 PHÙ HỢP CHO AN...
      Dự án KĐT Phúc Đạt, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.