Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.110 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay lô đất nền 135 m2 tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 135 m2 29,63 triệu/m2
      Tôi bán mảnh đất dt 135m MT đường dt743c ngay gần ngã 3 cửu long đường lớn 20m Buôn bán KD hoặc mở văn phòng cho thuêNgang 5,5m dài 25mGiá 4 tỉ gặp chính...
      Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 663 m2 tại Xã An Điền - Bến Cát - Bình Dương, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 663 m2 6,56 triệu/m2
      Đất khu dân cư An Điền, đường nhựa 6m.- đc: Cách ngã 4 Phú Thứ 4 kilomet, gần ngã 3 Chú Lường (Bình Chánh), đường An Điền 107, TP. Bến Cát, Bình...
      Xã An Điền, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất 185 m2, mặt tiền 4m tại Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 185 m2 20 triệu/m2
      Chủ gửi bán đất Phú Lợi đối diện chợ Hàng Bông ngay trường cấp 1 Phú Lợi buôn bán KD.DT 4,37 nở hậu 4.50*41m tổng DT 185m2 có 60m2 thổ cư.giá 3,7 tỉ thỏa ...
      Hẻm 22, Đường Bùi Văn Bình, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      bán gấp miếng đất đối diện căn hộ LDG Sky đang xây dựng, miếng đất VIP tiện cho thuê, hoặc KD tất cả các mặt hàng.call ngay chính chủ: 0989 022 ***
      Dự án Bình Nguyên, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 360 m2, mặt tiền 16m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 360 m2 9,14 triệu/m2
      Khách cần tiền nên nhờ em ra nhanh nền 360 mét vuông(12x 16m) full thổ cư ngay ủy ban nhân dân P. Thới Hòa, Bến Cát, Bình DươngGiá: 3 tỉ...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Chánh Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 107 m2 29,44 triệu/m2
      Bác sáu gửi nền đất (5,25x21m) Chánh Mỹ - trung tâm thành phố TDM nằm ngay QL13 giao CMT8 vào tí xíu chưa đến 100m.Hẻm thông cách nền đất 120m có đường...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 1357 m2, mặt tiền 30m tại Xã An Tây - Bến Cát - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1357 m2 3,69 triệu/m2
      Đất Gần Chợ An Tây - Bến Cát BDDT 30x45 [ 1357m2] Thổ cư 300mĐường đất dân đông kín sát bên chợ an Tây và KCN vị trí tiền năng sinh lời cao Giá giảm sâu từ...
      Xã An Tây, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền 158 m2 tại Đường Bình Chuẩn - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 158 m2 20,26 triệu/m2
      Đất đường Bình Chuẩn 16 tổng DT 158m2 (60m2 thổ cư). Ngang 5m dài 31m.Tiện ích MT KD, cụm công nghiệp Hài Mỹ, chợ Hài Mỹ, chợ Bình Chuẩn...giá thương lượng.
      Đường Bình Chuẩn 16, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 146 m2 tại Đường Bình Nhâm - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 146 m2 20,55 triệu/m2
      Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương.1 sẹt Bình Nhâm 01, đường xe tải vào tới đất.DT 146m2, thổ 62m.Giá 3 tỉ còn bớt.Xem đất hotline Yên 0947 037 *** giáp chủ.
      Đường Bình Nhâm 01, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 83 m2, mặt tiền 5m tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 83 m2 55,43 triệu/m2
      Bán đất MT KD Huỳnh Thị Tươi đối diện bờ hồ Biconsi, P. Tân Bình Dĩ An (giá: 4,6 tỉ).- DT 83 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (5x16,6m).- Đường...
      Đường Nguyễn Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 129 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 129 m2 30,94 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường nhựa 2 làn oto cách Chợ Lái Thiêu 500m có DT 129m2 - chỉ có 4 tỉ thỏa thuận chính chủ.Có diện tich 9 x 18m có 98m thổ cư, hướng...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 127 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 127 m2 30 triệu/m2
      Cần bán gấp đất MT đường nhựa Vĩnh Phú 33 giáp HCM gần BV QT Hạnh Phúc. DT 5x25 thổ cư sẵn sổ riêng.30tr/m2 cho ACE thỏa thuận.hotline zalo or hotline...
      Đường Vĩnh Phú 33, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
      C
      Nhà Và Đất Phong Cách Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất dự án 83 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 83 m2 55,43 triệu/m2
      Bán đất MT KD Huỳnh Thị Tươi đối diện bờ hồ Biconsi, p.Tân Bình Dĩ AnDT 83 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 5X16,6m )Đường rộng 16m KD buôn...
      Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 150 m2 26 triệu/m2
      Cần bán đất KDC Phú Tân. DT đất: 7,5 x 20 = 150m2 công nhận thổ cư 150m2. KDC hiện hữu đông đúc, an ninh, tiện ích xung quanh: BV, trường học, chợ, công...
      Đường D12, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 121 m2, hướng Tây - Bắc tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 121 m2 29,76 triệu/m2
      Bán đất đường N5 khu dân cư Biconsi, P. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 121,4 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (5X24,5m).Gần bờ hồ BiConSi khu trung tâm...
      Dự án Khu dân cư Biconsi, Đường N5, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất 165 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 165 m2 25,46 triệu/m2
      Hàng hiếm giá mềm.Kẹt tiền bán ngay, đất P. Chánh Nghĩa - TP Thủ Dầu Một Bình Dương.Sát trường chính trị, gần bến xe Bình Dương.Cách đường Hoàng Văn Thụ...
      Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 70 m2, mặt tiền 4m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 70 m2 46,43 triệu/m2
      - Bán lô đất giá rẻ MT đường nhựa đường nguyễn hiền kéo dài gần đường nguyễn trãi, lý thường kiệt dĩ an bình dương.- Đất nằm MT đường nhựa 5m đường...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 150 m2 30 triệu/m2
      Bể nợ cần bán nhanh mảnh đất khu dân cư Châu Thới - P.Bình An - Tp.Dĩ An - T.Bình Dương. - Vị trí ngay gần đường ra vào Cao tốc MPTV, mảnh đất thuộc...
      Đường D2, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.