Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.110 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp đất 220 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 220 m2 21,6 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán lô đất có ngôi nhà sinh thái nghỉ dưỡng view sông thuộc khu dân cư Vĩnh Phú 1 - TP Thuận An - Tỉnh Bình Dương. Đối diện BV quốc tế...
      Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 100 m2 43,2 triệu/m2
      khu dân cư The Seasons Lái Thiêu.Giá giảm còn 4 tỉ 320tr.(trước đó: 4 tỉ 500tr).đc: khu dân cư The Seasons - P. Lái Thiêu - TP Thuận An, Bình Dương.Đây...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Đường D9, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 300 m2 11,34 triệu/m2
      Bảng giá đất Mỹ Phước 3 mới nhất, bán đất Mỹ Phước 3 giá rẻ, bao sang tên, L/H: 0934 735 *** A. Thắng 0988 316 *** C. Thủy.Bán đất nền tại KĐT Mỹ Phước 3 -...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 485 m2 tại Xã Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 485 m2 7,22 triệu/m2
      Đường nhựa 6m, đất cao ráo, bằng phẳng, thích hợp dùng để đầu tư.
      Phường Tân Định, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 10000 m2, mặt tiền 12m tại Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 10000 m2 0,4 triệu/m2
      - Bán 10.000m2 đất cây lâu năm, trồng cây ăn trái giá 4 tỉ còn thỏa thuận.- Trong vườn trồng sẵn nhiều loại cây ăn trái như mít, sầu riêng, bưởi,...- điện,...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 84 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 84 m2 36,31 triệu/m2
      NHÀ PHÚ MỸ - NHÁNH DX06 giá ngợp1 Trệt 1 Lầu **3 PN, 2 nhà vệ sinh, Hệ thống Camera an ninh, mái che sân ô tô, bàn ăn, sofa, 3 máy lạnh, bếp từ, máy...
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán đất nền 270 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 270 m2 12,04 triệu/m2
      Đất Phú Mỹ nhánh DX 043.Cách MPTV, Phạm Ngọc Thạch 200m.DT 5m* 54m thổ cư 80 mét vuông.Giá chỉ 3,25 tỉ.liên hệ ngay 0943 538 *** em Bảy.
      Đường DX 043, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh đất 101 m2 tại Đường Đào Duy Từ - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 101 m2 39,61 triệu/m2
      mảnh đất ngay khu dân cư Hoàng Nam 3, Đông Hòa, Dĩ An 100,6m2 (4,5x22,3m) 4 tỉ TLGiảm 500 tr, mảnh đất MT đường Đào Duy TừP. Đông Hòa, TP. Dĩ An DT:...
      Đường Đào Duy Từ, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 64 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 64 m2 47,66 triệu/m2
      Giá đình tôi cần bán nhanh miếng đất khu tái định cư Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương.Đường Số 10, gần sát bên căn hộ chung cư Sky View.DT...
      Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay nền đất vị trí đẹp 100m2 khu dân cư The Seasons Lái Thiêu, TP Thuận An, Bình Dương.- DT 5x20 MT đường nội bộ 12m, đối diện công...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Đường N9, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Giảm 500 tr, bán đất MT đường Đào Duy Từ P. Đông Hòa Dĩ An.DT: 100,6 mét vuông thổ cư 78,5 mét vuông (4,5x22,3m).Ngay cổng khu dân cư Hoàng...
      Đường Đào Duy Từ, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 107 m2 tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 107 m2 29,91 triệu/m2
      DT: 5 x 21.5 (full thổ).Đón đầu cơ hội sinh lời khi trước quý 3/2023 TT thương mại Aeon lớn nhất miền Nam với quy mô 12ha - Cơ hội sở hữu bất động sản giá...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất 100 m2 tại Đường Đỗ Tấn Phong - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      MT Đỗ Tấn Phong, Tân Đông Hiệp, Dĩ An100m2 - 4 tỉ ( thỏa thuận )Bán đất MT đường Đỗ Tấn PhongP. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ AnDT: 100m2 thổ cư 75m2 ( 5X20m ) sổ...
      Đường Đỗ Tấn Phong, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 1067 m2, mặt tiền 11m tại Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 1067 m2 3,75 triệu/m2
      Gia đình chị gái cần bán mảnh đất tại P. Hoà Lợi.DT 11x97 nở hậu 24m có 100m thổ cư.MT đường 6m KDC đông đúc. Cách điện 3 pha 150m.Với vị trí vô cùng thuận...
      Đường ĐT 741, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 11m tại Xã Phú Chánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 500 m2 8 triệu/m2
      Đất ngay chợ Phú Chánh Tân Uyên Bình Dương DT 502 mét vuông(11x50) 300 mét vuông thổ cư Sát chợ, khu công nghiệp visip2 đường thông đường nhựa...
      Xã Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán Đất Khu Bình Nguyên, P. Bình An, TP Dĩ An, Bình Dương.-DT: 100m2 (5x20m)Thổ cư: 100%pháp lí: sổ hồng Giá: 4.3 tỉ TL chính chủ Hổ trợ vay vốn NH và...
      Dự án Bình Nguyên, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 404 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 404 m2 9,04 triệu/m2
      bán nhanh đất Dĩ An Bình Dương giá rẻ, MT rộng nở hậu đường thông gần KDL, ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3.DT: 404m2 (thổ cư 250m).Giấy tờ pháp lí...
      Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 97 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 97 m2 39,18 triệu/m2
      #KDC_BICOSI===Bán Đất .+ Giá 3ty8__97,8m2_(5*19,9)__ full thổ cư.+ pháp lí sổ hồng.+ Tây Nam ===Lê Hiệp bất động sản 1050
      Đường N8, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.