Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.110 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay đất nền 110 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thuận An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      Chính chủ cần đất An Residence.DT: 4,5x24m.MT đường lớn 19m.SHR full thổ, công chứng ngay trong ngày.Tiện ích xung quanh: Chợ Thuận Giao, CV Thuận An...
      Dự án An Residence, Đường Thuận An Hòa, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất 300 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 4 - Bến Cát - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 300 m2 16,67 triệu/m2
      - Muốn bán nhanh lô góc rộng 300m2 (10*30). Đất nằm bên hông trục Đ.Liên khu Na2 (36M) và nằm cách QL13 đi vào 500m tại Mỹ phước 4 (Khu A).+ Đất thì thổ...
      Dự án Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 135 m2 26,67 triệu/m2
      Đất MT Nguyễn Văn Cừ chánh mỹ nhựa 8m liên thông sông Bạch Đằng KD buôn bán đa ngành DT. 5x27 thổ cư 60mGiá 3,6 tỉ giá mềm quá khách ơi đầu mở đường là...
      Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 500 m2 6,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 10mx50m đường nhựa.- (gia chưa tới 7 tr 1m).Vị trí đắc địa đẹp xây nhà trọ hoặc nhà vườn rất định.Đường thông ra các cụm khu ...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh đất 9850 m2 tại Xã Tân Long - Phú Giáo - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 9850 m2 0,36 triệu/m2
      Chủ đất bể nợ nên cần bán nhanh mảnh vườn 1 hec tại xã Tân Long, Phú Giáo. Đất đang trồng cây cao su , đất bằng phẳng , đường lô 8m xe ô tô tải. Đất cách...
      Xã Tân Long, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 150 m2 25,67 triệu/m2
      - Còn 3 miếng đất liên kế Đường Đê Bao Sông tại trung tâm Lái Thiêu Tp. Thuận An.Giá giảm 500tr còn 3tỉ XXXx ACE quan tâm ib zalo em có giá siêu mềm.L/H...
      Đường Đê Bao Sông Sài Gòn, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương.
      C
      Nhà Và Đất Phong Cách Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 300 m2 12,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất TDC khu B vsip 2 mở rộng. DT _10x30 full thổ cư. Đường D4, cần ra gấp giá thấp hơn thị trường. Ai có nhu cầu LH em, bớt lộc cho khách...
      Đường D4, Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 12m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 500 m2 9,2 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay miếng đất MT QL 13 giá rất rẻ, chỉ 4,6 tỉ.DT 500m2 thổ cư 100m2 (MT 12m).Đất cách trung tâm TX Bến Cát 800m, trạm y tế và công an TX...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất dự án 111 m2, hướng Tây - Nam tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 111 m2 27,93 triệu/m2
      Bán đất 2 MT 7X17m khu dân cư The Sun City.Khu nhà ở An Phú Thuận An.DT: 111 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (7x17m) 3,1 tỉ.Gần đường ĐT743 chỉ...
      Dự án The Sun City Thuận An, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      Bán đất 1 căp liên kế mặt ngay ngã 3 đường bế văn đàn và đoàn thị điểm P. an bình tp dĩ an bd, vị trí ngay chợ buôn bán cực sung. Giáp Thủ Đức.DT 95m2...
      Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu đất 85 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 85 m2 38,71 triệu/m2
      Kẹt vốn bán ngay miếng đất khu dân cư Phú Hòa 2 sổ sẵn giá mềmP. Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương giá3.29 tỉ 38.71 tr/mDT85 mMặt tiền 10 mTôi cần...
      Đường 93, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 107 m2 tại Xã Chánh Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,32 tỷ

      3.32 tỷ 107 m2 31,03 triệu/m2
      Đất đẹp 5,2x20 m tổng 107m2.Ngay trường học - cách QL 13 đúng 100 m.Cách BV Bình Dương 1  kilomet.đc: P. Chánh Mỹ - Thủ Dầu Một.Tiện ích đầy đủ.Giá: 3,...
      Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 372 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 372 m2 8,34 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nền đất để trả nợ.Cần bán nhanh nền đất Phú An, TX Bến Cát, Bình Dương.MT đường DX 609.010 (DX85) Phú An, Bến Cát.DT 10mx38m thổ cư...
      Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất dự án 200 m2, mặt tiền 5m tại Phú Chánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 200 m2 16,5 triệu/m2
      Chủ cần bán mảnh đất 5x40 DT 200m2 thổ cư 120m2. Đường bê tông đang nối đầu với đường nhựa 12m... cách huỳnh văn lũy 50m. Sát ngay bên chợ phú chánh trường...
      Đường 50, Xã Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Vĩnh Phú 38 mảnh đất DT 100 mét vuông đường nhựa 6m oto né nhau gần Sông Hồ Chí Minh đường bờ bao.- Đất vuông vắn khu dân trí thức tốt.- Vị trí...
      Đường Vĩnh Phú 38, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 95 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      bán mảnh đất mặt ngay ngã 3 đường Bế Văn Đàn Đoàn Thị Điểm P. An Bình TP Dĩ An Bình Dương vị trí ngay chợ buôn bán cực sung giáp Thủ Đức DT 95 m² ngang...
      Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 227 m2, mặt tiền 28m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 227 m2 15,42 triệu/m2
      miếng đất cực phẩm ngay trung tâm Thuận Giao Thuận An.- Cách Thuận Giao 21 chỉ 20m.- Gần chợ, trường học, BV Colombia.- KDC đông đúc.- Phù hợp xây dựng...
      Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 86 m2, hướng Đông - Nam tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Bán đất khu TĐC Đồng Chàm, Đông Hòa, Dĩ An.DT: 85,7m2 thổ cư 100 phần trăm (4x21,5m) 3 tỉ.Gần hội trường Đông Hòa 500m.Gần đường Nguyễn Đình Chiểu...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.