Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.110 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay đất nền 570 m2, mặt tiền 10m tại Long Nguyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 570 m2 8,6 triệu/m2
      Cần bán đất 10x57m MT đường DT 749A xã Long Nguyên - Bàu BàngDT 570 mét vuông có 50 mét vuông thổ cư.Có điện 3 pha đầy đủ - bìa đỏ chính chủ...
      Đường ĐT 749A, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án 218 m2 tại Xã Tân Vĩnh Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 218 m2 13,77 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ Cần bán ngay miếng đất Vị Trí MT Đường P. Tân Vĩnh Hiệpmiếng đất ĐẸP - GIÁ ƯU ĐÃI - ĐẦU TƯ SINH LỜI CAOđc: P. Tân Vĩnh Hiệp, TX Tân Uyên, Tỉnh...
      Xã Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án 50000 m2 tại Xã Lạc An - Tân Uyên - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50000 m2 0,09 triệu/m2
      ĐẤT BÁN: xã Lạc An - Bắc Tân Uyên - Bình DươngDT: 5ha.-giá: 4.5 tỉ/ha- Đất phù hợp làm trang trại, trồng cây ăn trais, gần ủy ban nhân dân xã Lạc an, gận...
      Xã Lạc An, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 505 m2 tại Đường DX 02 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 505 m2 7,53 triệu/m2
      Chủ hạ giá bán nhanh đất nhánh DX26 - Phú Mỹ.Sát chợ, trường học - đường bêtong 4m.Cách DX26 chỉ 50m.Dân ở kín.Dt đất 505 mét vuông. Thổ cư 80m.Giá...
      Đường DX 026, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 125 m2 tại Đường 22/12 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 125 m2 30,8 triệu/m2
      Khu đất nền đã có bìa đỏ, đối diện khu dân cư Việt Sing sầm uất.Đường nhựa 18m vỉa hè 3m.Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm.Tiện ích xung quanh cư ...
      Đường 22/12, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 426 m2 tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 426 m2 9,37 triệu/m2
      Bán đất giá rẻ Bình Nhâm 30 dịp cuối năm.DT: 6 x 41m. Thổ cư 100 mét vuông.Tổng DT: 425,8 mét vuông.Giá chỉ: 3,99 tỉ.Xem đất call ngay Yên 0947...
      Đường Bình Nhâm 30, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 247 m2, mặt tiền 10m tại Xã An Sơn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 247 m2 14,18 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất vườn đẹp tại An Sơn 38 ,vườn có sẵn cây măng cụt. DT 10x24m thổ cư 114m Thích hợp xây nhà vườn hoặc căn biệt thự mini về ở nghĩ...
      Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 205 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 205 m2 17,32 triệu/m2
      Đất MT đường HL409 có tạp hoá bách hoá công ty xí nghiệp chợ trường uỷ ban đầy đủDT 5x41(50m2tc) sổ riêngThích hợp ở hoặc xây trọ cho thuêAlo nếu thiện...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Nam tại Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      - E có các sp vị trí đẹp KD tốt giá siêu mềm cho quý a/c mua đầu tư hoặc xây ở.1 - Đường D11, DT 5x20 = 100m2, full thổ cư, giá 4 tỉ.2 - Đường NA7 DT...
      Dự án VSIP 1, Đường D11, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất 114 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      * Vị trí:- Nằm ngay Đại lộ Bình Dương con đường KD buôn bán cực kỳ sầm uất.- Nằm ngay Lotte Mart, BV quốc tế Becamex, sát bên khu dân cư Eco Xuân.- Cách...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 67 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 67 m2 55,23 triệu/m2
      bán ngay đất MT Quỹ Đất Chợ KDC Phú Hồng Thịnh 6-9-10 thuộc P. Bình An, TP Dĩ An, Bình Dương. DT: 66,6m2 ( 4x16,6m ) thổ cư 100%SHR NH hỗ trợ 70%Giá: 3 tỉ...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 300 m2 11,34 triệu/m2
      Bảng giá đất Mỹ Phước 3 mới nhất, bán đất Mỹ Phước 3 giá rẻ, bao sang tên, hotline: 0934 735 *** A. Thắng 0988 316 *** C. Thủy.Bán đất nền tại KĐT Mỹ Phước...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương.

      Cần bán lô đất nền 158 m2 tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 158 m2 18,99 triệu/m2
      Bán đất giá rẻ gần Làng ĐHQG TP. Hồ Chí MinhP. Bình An, TP Dĩ AnDT: 158,3 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 5,1X32m ) sổ hồngCách Nguyễn Phong...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 199 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 199 m2 18,1 triệu/m2
      Bán miếng đất Bicosi Tân Bình, Dĩ An.- DT gần 200m2, ngang gần 7m.- Đường nhựa 8m thông thoáng.- Xây nhà vườn, làm kho quá đẹp.giá: 3 tỉ 600tr.liên lạc...
      Dự án Khu dân cư Biconsi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường N1 - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      ĐẤT RẺ MT căn hộ chung cư LDG Đất Xanh tại KĐT Bình Nguyên gần làng ĐHQG Tp Tp HCM 0933 074 *** - Ms.Trân- Vị trí: gần đường Thống Nhất Đang Mở Rộng,...
      Đường N1, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 429 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 429 m2 7,23 triệu/m2
      Chính chủ cần ra nhanh nền đất ngay Thị Trấn Lai Uyên, Bàu Bàng (sát khu công nghiệp Bàu Bàng) - DT: 10m x 43m (có 100m2 thổ cư).- Gần khu công nghiệp...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Mặt đường D19 khu tái định cư Hoà Lợi P. Hoà Phú.Đường rộng 12m vỉa hè 8m thênh thang.Đường thông thẳng qua khu công nghệ cao và trung tâm TP.Sau lưng uỷ...
      Đường D19, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Một lô duy nhất DS 12 khu dân cư Hiệp Thành 3.DT 5x20 TC 100 phần trăm.Giá chỉ 4,5 tỉ.
      Dự án Hiệp Thành III, Đường 12, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá