Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.847 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nền đất 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Diên Hồng - Pleiku - Gia Lai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 87 m2 59,78 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT Trần Khánh Dư, trung tâm thành phố. Pleiku.Dt: 5,6x15m CN 87m2 100 phần trăm đất ở đô thị.Đường Trần Khánh Dư rộng 20m, trên...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Diên Hồng, Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh đất nền 122 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 550 triệu

      550 triệu 122 m2 4,51 triệu/m2
      Cần bán miếng đất full thổ cư tại thị trấn Dầu Giây:+ DT 122m2 (5.4 * 23m).+ Đường bê tông xe tải đi thoải mái.+ Cách khu công nghiệp Dầu Giây chỉ 7p di...
      Đường 20, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp mảnh đất 5 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 5 m2
      Chính chủ do không có nhu cầu sử dụng cần thanh khoản miếng đất.+ với tổng DT 5433 mét vuông trong đó có 300 mét vuông đất ở lâu dài. Còn lại...
      Đường 6, Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 3 m2 tại Xã Phú Vinh - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 600 triệu

      600 triệu 3 m2 200 triệu/m2
      Nhanh nhanh rẻ quá, chính chủ cần tiền gấp trước tết muốn bán ngay lô đất với tổng DT 2800 mét vuông trong đó có sẵn 200m đất ở tại Tân Lạc Hoà...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Phú Vinh, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất 1 m2, mặt tiền 11m tại Định Quán - Đồng Nai, giá 475 tr

      475 triệu 1 m2 475 triệu/m2
      - Hàng sớm hiện hữu thiện lành vui vẻ.- Đường thông thương, tiện ích đầy đủ bán kính 1,5 kilomet.- Phù hợp làm vườn nhà vườn (đất đầy đủ yếu tốt lên...
      Đường Hương lộ 105, Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất 1 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 1 m2 6300 triệu/m2
      Cần bán ngay.1478m2 có 400m2 thổ cư còn lại đất trồng cây lâu năm. Sẵn xưởng khung.* Giá chỉ hơn 4tr/m2.Đường 2 xe công tránh.Trung tâm Hòa Sơn - Lương Sơn...
      Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh đất 90 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      Cần ra đi gấp nền đất P. Quyết Thắng trung tâm TP Biên Hòa.Sổ riêng thổ cư 100 phần trăm DT 90 mét vuông, Đông Bắc KDC hiện hữu ngõ 2 ôtô...
      Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phùng Chí Kiên - Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 3 tỷ

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      miếng đất nằm ở vị trí rất đẹp, sắp tới sẽ đc quy hoạch là trung tâm P. Phùng Chí Kiên:- Địa điểm nằm ngay cạnh trường mẫu giáo PCK.- Mất vài ph đi xe để...
      Phường Phùng Chí Kiên, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền 792 m2, mặt tiền 18m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 450 tr

      450 triệu 792 m2 0,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất MT đường nhựa.- Địa điểm: Thôn Cà Thiêu - Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh.- DT 792m2 (ngang bám đường 18m).- QH thổ cư.- Hiện...
      Đường 8, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 57 m2 tại Huyện Kim Động - Hưng Yên, giá 1,31 tỷ

      1.31 tỷ 57 m2 22,92 triệu/m2
      - DT 57.000m2.- pháp lí sạch kí trực tiếp với chủ đầu tư.- Muốn xây dựng thì sẽ làm hạ tầng luôn.Giá 22,92 tr/m2 hoàn thiện hết hạ tầng.call ngay: 0972...
      Thị trấn Lương Bằng, Huyện Kim Động, Hưng Yên

      Bán nhanh miếng đất 516 m2, mặt tiền 10m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 516 m2 2,1 triệu/m2
      Cần bán miếng đất tại Ninh Bình - Ninh Hoà - Khánh Hoà.(cách trung tâm TX, Vincom ~ 6  kilomet, đi 10 ph, xã Ninh Bình định hướng lên P.).Tổng DT hơn...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 112 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 699 triệu

      699 triệu 112 m2 6,25 triệu/m2
      Bán đất lô góc 2 mặt đường trung tâm thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa.sp đẹp và hiếm để đầu tư cuối năm, miếng đất nằm góc 2 đường 4.5m và 3.5m,...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay mảnh đất đẹp KDC Hòn Nghê, Vĩnh Ngọc, Nha Trang.- Dt: 85,9 mét vuông (ngang 5m dài 17,18m).- sổ hồng riêng đất ở 100 phần trăm...
      Đường Trạm Điện, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 197 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 197 m2 8,63 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường liên thôn gần chợ Bà Đề, Diên An, Diên Khánh.DT: 197m2 có 120m2 ONT.Vị trí rất đẹp MT đường Bà Đội, cách chợ Diên An chỉ 100m, đường bê...
      Đường Bà Đội, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất sổ riêng 2 m2, mặt tiền 60m, hướng Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 2 m2 2600 triệu/m2
      Bán 2,347  mét vuông hẻm Phan Huy Ích, Đại Lào, Bảo Lộc.- 60 m Đường bê tông 4m Ngay chợ Đại Lào. Xe oto thoải mái.- Quy hoạch full thổ cư.- Hiện đang...
      Đường Phan Huy Ích, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất sổ riêng 155 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 389 tr

      389 triệu 155 m2 2,51 triệu/m2
      bán ngay bán ngay.+ DT: 155m2 thổ cư hết đất.+ Ngang 5m dài 31m.+ Đã xây cống thoát nước đầy đủ.+ Đất đi đường nhựa và mặt đường bê tông k đi đoạn đường...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh
      N
      Đặng Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền mặt tiền 6m tại Đường 27 - Đạ Ròn - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán miếng đất MT đường nhựa chính QL27- Vị trí đất gần hồ Đạ Ròn khu Novaland Đà Lạt và sân gold Đà lạt.- miếng đất có DT: 6x67,9, tổng DT 407,4m...
      Đường 27, Xã Đạ Ròn, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 300 m2 32,67 triệu/m2
      Bán miếng đất biệt lập 2 MT oto tận nơi đường Hoàng Hoa Thám, P10, Đà Lạt chỉ 9.8 tỉ.- DT: 300m2 có 200m2 đất xây dựng (đc chuyển full đất ở).- Đường 7m...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!