Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.847 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu lô đất 52 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      Bán đất tại Ngô Chí Quốc, Bình Chiểu, Thủ Đức - DT 6.3m x 8.5m, giá nhỉnh 3 tỉ.Chính chủ cần bán đất tại đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Q. Thủ Đức, với...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 84 m2 51,2 triệu/m2
      Hẻm rộng 2 oto, Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu TP Thủ Đức, Giá nhỉnh 4 tỉ.+ Mua đất tặng nhà, đang cho thuê 5 tr 1 tháng. oto chay vi vu.+ DT 6 x 14 = 84...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Phú Giáo - Bình Dương, giá 550 triệu

      550 triệu 250 m2 2,21 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất Phú Giáo - Bình Dương cách chợ, ủy ban nhân dân, trung tâm y tế An Linh,... Đúng 1 kilomet.DT: 5x50 (250 mét ...
      Đường DH507, Xã An Linh, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán lô đất 233 m2, mặt tiền 10m tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 233 m2 24,04 triệu/m2
      BÁN ĐẤT P. PHÚ HÒA . KHU 7 NHÁNH ĐƯỜNGLÊ HỒNG PHONG. ĐỐI DIỆN TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ_ BÁO BÌNH DƯƠNG- DT : 10 x 23. (233m). THỔ CƯ : 150M. ĐƯỜNG NHỰA 4M. Đông...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 870 triệu

      870 triệu 75 m2 11,6 triệu/m2
      (Mr) Hiếu cần Bán đất gần UB huyện Bàu Bàng khu công nghiệp Becamex đường nhựa 16m, SHR tiện làm ăn, xây trọ.- Vị trí: KDC 5A, cách UB huyện Bàu Bàng...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Gần tết đói quá rồi chủ gửi bán 1 cặp đất siêu hiếm đầu đường 15m Trần Nam Trung Đông Nam. Sát Võ Chí Công thuận tiện KD. Đường rộng 15m vỉa hè rộng đến...
      Đường Trần Nam Trung, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 100 m2 19,7 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất sụp hầm khu Nam Cẩm Lệ - thuộc Hòa Xuân - Cẩm Lệ, ĐN.Đường Cổ Mân Mai 3 (đường 5m5 lề 3m).DT 100m2.Hướng đông mát mẻ.miếng đất sạch...
      Đường Cổ Mân Mai 3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất MT Lê Thiệt, Hòa Minh, Liên Chiểu. Vị trí ngay trung tâm, sát biển, KDC dân trí cao, gần trường cấp 1,2,3, xung quanh tiện ích...
      Đường Lê Thiệt, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hòa Tiến - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất:: DT: 7.5 x 20 - 150m2 - Đường bê tông 4m mở rộng 5m Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng (sau chùa Phước Thiện)- Cách đường nhựa 100m, cách...
      Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay mảnh đất 500 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 500 m2 46 triệu/m2
      Bán O2 LÔ căn biệt thự liên kế đường TÔN THẤT DƯƠNG KỴ, View Công ViênThuộc KĐT sinh thái Hoà Xuân, P. Hoà Xuân, Q. Cẩm Lệ,TP Đà Nẵng - Cách trung tâm...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 140 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 140 m2 64,29 triệu/m2
      - Đường 10m5, vỉa hè 5m.- Tây Nam.- DT: 140 mét vuông (7mx20m).- Sạch đẹp.- Vị trí đẹp nhất khu vực, nằm song song đường Trường Sa, cách bãi tắm biển...
      Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 250 m2, mặt tiền 10m tại Ngũ Hành Sơn, giá 16 tỷ

      16 tỷ 250 m2 64 triệu/m2
      - DT 250m2 (10*25m), hướng Bắc, hướng Nam, lô góc đều có cả.- Vị trí: Gần tòa nhà Nam Việt Á - Lãnh sự quán Hàn Quốc.- Đường 15m lề 5m, cách sông Hàn 50m,...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Thu Bồn, Hòa Xuân, Đà Nẵng.- Hướng băc.- DT 100 mét vuông.- Đường 5m5 sát góc đường 10m5 Văn Tiến Dũng.- cư dân đông đúc, an ...
      Đường Thu Bồn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất tại Đường Nguyễn Mậu Tài - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Vị trí: 2 MT Nguyễn Mậu Tài - Nguyễn Văn Thông. Ngay sân bóng mini Hoà Xuân, cách cầu Hoà Xuân 50m.DT 99,5 mét vuông.Hướng: Tây - Bắc.Giá: 7,5 tỉ. Đàm...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất đường Đinh Đức Thiện, P Hòa Minh, Q Liên Chiểu.- DT: 5x18m= 90m2.- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường rộng: 7.5m, vỉa hè 4,5m.- Vị trí:...
      Đường Đinh Đức Thiện, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất 106 m2 tại Đường Bình Kỳ - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 106 m2 15,57 triệu/m2
      miếng đất nở hậu đẹp, nhà cửa khan trang, KDC đông đúc, chợ trường làng ĐH kết nối thuận tiện về trung tâm và biển. Giá có bớt thiện chí LH xem đất xin cảm ơn.
      Đường Bình Kỳ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp miếng đất 714 m2, mặt tiền 20m tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 714 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh lô góc 2 MT Mỹ An - Khu phố tây sầm uất.Vị trí đường Chế Lan Viên, Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.DT: 714m2 (MT khoảng20m).Vị...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Nằm trên trục đường thông dài, lô sạch đẹp không cống trụ bìa đỏ công chứng, KDC mới nên nhà cửa to và đẹp, phù hợp cho đầu tư và an cư lập nghiệp. Gần...
      Đường Bình Kỳ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!