Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.847 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu đất nền 122 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Khê Đông - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 8,42 tỷ

      8.42 tỷ 122 m2 69 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ miếng đất MT biển Nguyễn Tất Thành trực diện biển.giá rẻ nhất trong 10 năm qua.Gần cầu Phú Lộc khu KD nhà hàng, hotel sầm uất.Thích hợp...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 84 m2 27,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất MT đường Huỳnh Bá Chánh đoạn trung tâm cư dân đông đúc, giao thông thuận tiện, làng ĐH FPT 1,5 kilomet. Rất thuận tiện...
      Đường Huỳnh Bá Chánh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất sổ riêng mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Gần tết đói quá rồi chủ gửi bán 1 cặp đất siêu hiếm đầu đường 15m Trần Nam Trung Đông Nam. Sát Võ Chí Công thuận tiện KD. Đường rộng 15m vỉa hè rộng đến...
      Đường Trần Nam Trung, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      - Lô 100 mét vuông (5x20m) 2 MT trước sau, đối diện ĐH Đông Á.+ giá: 12 tỉ/lô.liên hệ ngay: 0983 924 *** LVCC.
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất 80 m2, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 80 m2 33,13 triệu/m2
      bán ngay nền đất sạch đẹp đường Chơn Tâm 1, đối diện đại học Sư Phạm giá mềm.1/ Thông tin nền đất:- Vị trí nền đất: Đường Chơn Tâm 1, Hòa Khánh Nam,...
      Đường Chơn Tâm 1, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Bán đất đường 7m5 giá siêu rẻ.- B1.20 giá 3.300 tỉ (đường Bùi Thiện Ngộ).- B1.24 giá 3.200 tỉ (đường Diệp Minh Châu).- B1.18 giá 3.270 tỉ (đường Trần Kim...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 115 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 115 m2 45 triệu/m2
      Bán đất mặt đường Máng Nước, Vân Tra, An Đồng, 115m giá chỉ có 45tr/m.- DT 115m2.- Ngang 4,4m.- Hướng Nam.- sổ đỏ chính chủ.- Nằm trên trục đường rộng 28m,...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 4m tại Hải An - Hải Phòng, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 60 m2 73 triệu/m2
      Bán 4 thửa liên kế Đất tuyến 2 Lê Hồng Phong lô 14 thông Ngô Gia Tự (E217) liên hệ 0917 696 ***DT: 60m (ngang 4m) - Hướng: hướng Đông Bắcgiá: 73 tr/m...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay mảnh đất 64 m2, mặt tiền 3m tại Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 64 m2 15,63 triệu/m2
      Bán mảnh đất P. Sở Dầu, Hồng Bàng 64m + 70m lưu không giá chỉ 1,xx tỉ liên hệ ngay 0979 087 ***mảnh đất nằm gần ngay chợ Sở Dầu, trường cấp 1,2,3Đi...
      Đường An Chân, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Thái Sơn - An Lão - Hải Phòng, giá 580 tr

      580 triệu 0 m2
      Mình Đang Có Hàng F0 Cực Nét tại Áng Sơn Thái Sơn An Lão Hơn 80m2 - Ngang 5m Đường 6m 2 ô tô chạy thông chiều Cách Trường Học , Chợ , Nhà Văn Hoá chỉ...
      Đường 306, Xã Thái Sơn, An Lão, Hải Phòng

      Cần bán mảnh đất 390 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 390 m2 6,42 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay miếng đất tâm huyết ngay trung tâm thị trấn Hậu Nghĩa (khu vip nhất hiện tại)Vị trí: MT đường 6m, nằm ngay sau lưng bến xe Hậu Nghĩa...
      Đường 3/2, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 300 m2 tại Xã Lạc Tấn - Tân Trụ - Long An, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 300 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh một nền đất full thổ cư, MT đường ĐT833, đường nhựa 10m, sát chợ đêm và cầu Tân Đức, cách chợ trung tâm Lạc Tấn 1 kilomet,...
      Đường ĐT 833, Xã Lạc Tấn, Tân Trụ, Long An
      H
      Nguyễn Thị Cẩm Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay mảnh đất 200 m2, mặt tiền 8m tại Xã Long Hựu Đông - Cần Đước - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 200 m2 12 triệu/m2
      Cần bán sổ nền thổ cư 100 phần trăm MT đường nhựa lớn Tỉnh Lộ 826B, gần sông Soài Rạp. Con đường nhựa trước đất rộng 12m vị trí đẹp, ngang 8,8m, dài...
      Đường 826B, Xã Long Hựu Đông, Cần Đước, Long An

      Sở hữu đất nền 145 m2, mặt tiền 5m tại Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 145 m2
      Đất gần khu công nghiệp Tân Đức vị trí đắc địa.Vị trí nằm giáp khu An Nông 5.Cách MT Vành Đai 4 (Tỉnh lộ 830) chỉ 300m.DT ngang 5 x 29m nền thổ cư...
      Đường Tỉnh lộ 830, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất 5m dài 24m thổ full sổ riêng.cư dân đông.Cách nhựa vào 100 m.Bình Tiền 1, Đức Hòa Hạ.giá cả thỏa thuận.liên lạc 0932 641 *** gặp Ngọc Vân đi xem đất.
      Đường Bình Tiền 1, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp lô đất 10 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 10 m2
      - Chúng tôi có một số khu đất quy mô 1,0-2,5ha tọa lạc tại các vị trí đẹp, mặt đường lớn tại khu công nghiệp Hựu Thạnh, huyện Đức Hòa, Long An.Phân khúc...
      Đường ĐT 830, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 266 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 750 triệu

      750 triệu 266 m2 2,82 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất P Hách Dịch đất ở ODT đô thị.cư dân ổn định có TC xây nhà ở ngay.Cách khu công nghiệp 5 kilomet lại trung tâm vòng xoay...
      Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất 600 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 600 m2 5,34 triệu/m2
      Cần sang nhượng 20m x 30m đất Biển Cam Bình - Tân Phước, hạ giá 40 phần trăm chỉ còn 160tr/m ngang, đất phủ hồng lên thổ cư tự do, đường bê tông 4m,...
      Đường Nguyễn Du, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!