Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.847 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay mảnh đất 111 m2, mặt tiền 30m tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 111 m2 16,22 triệu/m2
      Chủ cần bán rẻ nền đất ngay đường Phùng Hưng, giá đã giảm mạnh.- DT: 111 mét vuông, sổ hồng full thổ cư.- Đất vị trí đẹp, cư dân đông đúc, bán kính...
      Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 14m tại Xã Vĩnh Hòa - Ba Tri - Bến Tre, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      MT Vĩnh Hòa, Ba Tri, Bến Tre.Nền 453,2 m2 (ngang 14x37, lên full thổ).Vị trí ngã 3 UB - chợ - Vĩnh Hòa.Cách ủy ban nhân dân 30m, cách chợ Giồng Giá...
      Xã Vĩnh Hòa, Ba Tri, Bến Tre

      Cần bán đất 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 599 tr

      599 triệu 250 m2 2,4 triệu/m2
      Đất MT đường liên tỉnh DT756C, đường quy hoạch mở rộng 43m.DT 5*50m có 50m2 thổ cư, SHR sẵn công chứng ngay.Giá siêu tốt 599tr bao sổ + tặng kèm bản vẽ xây...
      Đường ĐT 756C, Xã Quang Minh, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp lô đất mặt tiền 54m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 760 triệu

      760 triệu 0 m2
      Bán miếng đất MT đường kênh nước Rạng Đông, nằm liên kế KDL quy hoạch của Đức Phú Gia 96ha, nằm cách biển chỉ 2 kilomet, ra thị trấn Phan Rí Cửa...
      Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 3 m2 tại Xã Ea Kmút - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 570 triệu

      570 triệu 3 m2 190 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ cần bán nhanh mảnh đất.Xã Ea  kilometút, Huyện E Kar, Đắk Lắk.Và định hướng Ea Kar sẽ lên tx trước năm 2025.Ac nắm bắt cơ hội đầu tư...
      Đường Liên Xã, Xã Ea Kmút, Ea Kar, Đắk Lắk

      Sở hữu miếng đất 2 m2, mặt tiền 10m tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 2 m2
      chính chủ cần bán mảnh đất nằm ngay Đường 45 kp7 p.Minh Hưng Tx Chơn Thành.Chủ cần bán 3 lô liên kế ( 2 lô 5mx50 và 1 mảnh đất sào 1000m2 phía sau) có...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền tại Xã Lộc Thịnh - Lộc Ninh - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Gần 1 sào đất mặt nhựa.Lộc Thịnh có ngôi nhà cấp 4.Khách kẹt tiền bán rẻ.Chỉ 2xx liên hệ e chốt.call ngay: 0898 847 ***
      Xã Lộc Thịnh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán đất nền 350 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 350 m2
      3 lô liên kế view suối.10 ngày nữa công chứng bằng sổ 4.5.6.DT: 5mx70m, 50m2 thổ cư Thanh Lương, TX Bình Long đường thông.Giá chỉ 1xx tr.contact: 0898 847 ***
      Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Bán gấp miếng đất 3 m2, mặt tiền 40m tại Xã Phước An - Hớn Quản - Bình Phước, giá 700 triệu

      700 triệu 3 m2 233,34 triệu/m2
      Bán nền đất hơn 3,200 mét vuông đất thổ vườn và có 200 mét vuông thổ cư.200 mét vuông thổ này là thổ dịch chuyển xây nhà chỗ nào cũng...
      Xã Phước An, Hớn Quản, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền 8 m2 tại Huyện Mai Châu - Hòa Bình, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 8 m2 193,75 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên muốn bán gấp miếng đất cực đẹp 7500m2 có sẵn 350m2 nền thổ cư còn lại là đất vườn gần KDL Bakhan Mai Châu Hoà Bình.Thế đất cực bằng...
      Xã Sơn Thủy, Mai Châu, Hòa Bình

      Cần bán lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      - Vị trí: Nằm cạnh chợ Đại Phước, bên trong khu TĐC vị trí đẹp thuận tiện.- KDC đông, thuận tiện KD hoặc cho thuê mặt bằng.- Nằm ngay khu trung tâm hành...
      Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 11 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 11 m2 500 triệu/m2
      Tôi bán gấp trước tết giảm mạnh chỉ còn 5,5 tỉ/1,1 héc. Vườn đẹp sẵn nền thổ cư, nhà, vườn, ao. Tại ngã ba QL 20, 101 Nam Lộ, xã La Ngà, huyện Định...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất 3 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 3 m2 4266,67 triệu/m2
      bất động sản ở Long Thành, có DT 3.200 mét vuông, giá 4 tr / mét vuông ngay trước cổng SB Long Thành, đang cho thuê kho bãi 20 tr / tháng.+...
      Đường 25C, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh mảnh đất 479 m2, mặt tiền 30m tại Xã Xuân Hưng - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 500 triệu

      500 triệu 479 m2 1,05 triệu/m2
      Chủ gửi bán giúp 2 mảnh đất Xuân Hòa - Xuân Lộc - Đồng Nai.- 2 lô với DT: 479m2 = 30x17m, thổ cư hơn 80m2 một lô.- Giá: 500 tr mỗi lô.- KDC đông đúc có thể...
      Xã Xuân Hưng, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 102 m2 tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 750 triệu

      750 triệu 102 m2 7,36 triệu/m2
      1tỷ080 cắt còn 750tr.MT đường 77B.DT: 5x38m, 6x30m 102 mét vuông.Đường 8m quy hoạch lên 12m.Điện đường trường trạm đầy đủ, cư dân đông.Sổ riêng từng...
      Đường 77B, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 197 m2 tại Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 197 m2 52,29 triệu/m2
      Vị trí đất đối diện công ty Bonchen, MT đường Nguyễn Ái Quốc, P. Hoá An, TP. Biên Hoà, tỉnh Đồng Nai, cách cầu Hoá An ~ hơn 500m, hiện trạng nhà c4.DT: 5 x...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 600 m2 tại Huyện Tân Lạc - Hòa Bình, giá 450 tr

      450 triệu 600 m2 0,75 triệu/m2
      Gia đình cần tiền muốn bán ngay và ngay trước tết nền đất nhỏ xinh view cực đỉnh tại Tân Lạc Hoà Bình.Tổng DT 600 mét vuông toàn bộ là đất ở, bám...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Nhân Mỹ, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 14m tại Định Quán - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 1 m2 900 triệu/m2
      - Đường thông thương, tiện ích đầy đủ bán kính chưa đầy 1 kilomet, đến chợ 104, Cây xăng, ủy ban nhân dân, trường học, trạm Y tế, NH.- Phù hợp đầu...
      Đường Hương Lộ 104, Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!