Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.800 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp lô đất 100 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      Đất nền Hòa Lạc đang chờ đón chủ mới! Nằm ở một vị trí cực chất, DT 100m², giá chào 2x tr/m², x đang học cấp 2, nền thổ cư, SHR sẵn sàng. Đây là cơ hội...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán mảnh đất 250 m2 tại Xã Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 750 tr

      750 triệu 250 m2 3 triệu/m2
      Cần thanh khoản nhanh quỹ đất đẹp tại Đồng Phú, Bình Phước cũ. Đây là thời điểm vàng để nắm giữ bất động sản có pháp lí sạch, tiềm năng sinh lời...
      Xã Tân Hưng, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp miếng đất 243,5 m2 tại Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,3E-05 tr

      0.01 triệu 243,5 m2 0,01 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 02 lô MT biển Nguyễn Tất Thành. Chỉ 3x tỉ ( X nhỏ ) --------------------------- Thông tin mảnh đất: -Dt: 243,5 mét vuông...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 257 m2 tại Thanh Bình - Hải Châu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 257 m2
      Chính chủ gởi bán miếng đất MT đường Nguyễn Tất Thành - Hải Châu- View biển, đối diện SunriseBay- - Ngang 11m- DT : 257m- Hướng : hướng Tây Bắc- Thuộc...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất 73 m2 tại Đường Thạnh Lộc 37 - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 73 m2 29,87 triệu/m2
      Lô góc 2 MT đường view kênh hoa vàng cực đẹp và mát mẻ liên kế sông HCM,An Phú Đông, Q. 12DT: 5.5 x 13 ( 73 mét vuông) full thổ cưXây dựng tự do ( có...
      Đường Thạnh Lộc 37, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất 1050 m2, hướng Tây-Bắc tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 1050 m2 1 triệu/m2
      🌲 Bán 1052.5m² đât cây hàng năm, MT 15m* 60.64m ( cạnh 80.92), đất bằng phẳng, đất trống, phía sau giáp con mương có nước quanh năm , xung quanh phủ hồng ,...
      Đường Gò Sầm, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay mảnh đất 180 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 599 tr

      599 triệu 180 m2 3,33 triệu/m2
      📍 Vị trí: KDC hiện hữu, gần chợ – trường – đường lớn, di chuyển thuận tiện.🌿 Không khí mát mẻ quanh năm, không gian yên tĩnh – phù hợp nghỉ dưỡng hoặc giữ...
      Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp mảnh đất 63 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 63 m2 20,64 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Vĩnh Tân, đường DT742, Tân Uyên, Bình Dương.DT: 63m², 4.5*14m.Vĩa hè 3m, đường vào nhà 7m.miếng đất có lối thoát hiểm bên hông và phía...
      Đường 742, Xã Vĩnh Tân, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay mảnh đất 180 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 500 tr

      500 triệu 180 m2 2,78 triệu/m2
      Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 375 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 375 m2
      Chính chủ gởi bán lô căn biệt thự MT đường biển NGUYỄN TẤT THÀNH - Vệt BT Xuân Thiều Nam Ô - Sát Nguyễn Chánh rẽ phải - Gần resort Mikazuki...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 148 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 148 m2 16,56 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư nằm trong lõi khu kinh tế Ninh Cơ, ngay trục đường chính KD, view mặt biển, hệ thống giao thông đồng bộ, oto tránh vỉa hè. Khu vực đông...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán nhanh nền đất 135 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 195 triệu

      195 triệu 135 m2 1,45 triệu/m2
       Bán miếng đất thổ cư nằm trong lõi khu kinh tế Ninh Cơ, ngay trục đường chính KD, view mặt biển, hệ thống giao thông đồng bộ, oto tránh vỉa hè. Khu...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán gấp lô đất 82 m2, hướng Đông-Nam tại Dạ Trạch - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 82 m2 30,49 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đẹp tại xã tr Việt Vương, huyện Khoái Châu.Thông tin chi tiết:* DT: 82m²* MT: 5,5m (vuông vức, cực đẹp)* Đường trước đất: oto vào tận...
      Đường 205D, Xã Dạ Trạch, Huyện Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 5134,5 m2 tại Đường Quốc lộ 27B - Phước Tiến - Bác Ái - Ninh Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 5134,5 m2 0,26 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh mảnh đất MT 55.5 mét vuông QL27B Trà Co 1 - Bác Ái (cũ), tổng DT 5134.5 mét vuông. cư dân đông đúc, thích hợp buôn bán,...
      Đường Quốc lộ 27B, Xã Phước Tiến, Huyện Bác Ái, Ninh Thuận

      Cần bán gấp nền đất 300 m2, hướng Tây tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 300 m2 50,67 triệu/m2
      Bán gần 300m², Thổ Cư MT Phan Văn Đối, Đường 8m, sổ hồng riêng, 15 tỉ 200 thỏa thuận !!!Bán nền đất MT Phan Văn Đối, chỉ 15 tỉ 200 còn thỏa thuận- MT...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần thu hồi vốn, muốn bán ngay mảnh đất vị trí gần ngay quảng trường biển Quất Lâm, Nam ĐịnhCuối 2024 gia đình mua đc 2 mảnh đất thị trấn Quất...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh lô đất 261 m2, hướng Nam tại Phước Thạnh - Mỹ Tho - Tiền Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 261 m2
      miếng đất thổ cư đẹp 2 MT cách đường Đoàn Thị Nghiệp 30 mét, nay thuộc P. Trung An, tỉnh Đồng ThápMặt trước miếng đất là đường hẻm 5m đi thẳng ra đường...
      Đường Đoàn Thị Nghiệp, Xã Phước Thạnh, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu ngay lô đất 74 m2, hướng Tây-Nam tại Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 74 m2 118,92 triệu/m2
      - Hiện trạng là nhà 2 tầng vẫn đang sử dụng- Gần đại học Công Nghiệp, Metro Nhổn, QL32, hàng xóm dự án xanh Green Planet - bìa đỏ đẹp, pháp lí...
      Đường Ngọa Long, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!