Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.783 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Lê Văn Kiệt - 6 - Tân An - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Sổ sách sẵn, mua bán sang tên ngayĐất nằm ngay đường Lê Văn Kiệt, P. 6, Tân An, Long An. Nằm gần Công An P. 6,trung học cơ sở Thống Nhất, Toàn Án Nhân...
      Đường Lê Văn Kiệt, Phường 6, Tân An, Long An
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 3 m2, mặt tiền 65m tại Long An - Cần Giuộc - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 3 m2
      Cực phẩm cực hiếm tại Cần Giuộc.miếng đất 2537 mét vuông mặt sông xây căn biệt thự nghỉ dưỡng vô cùng lý tưởng.DT: 2537 mét vuông...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Long An, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 410 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 8,61 tỷ

      8.61 tỷ 410 m2 21 triệu/m2
      nền đất mặt đường 402 Tư Thuỷ, P Hoà Nghĩa, Q Dương Kinh, Hải PhòngNằm ngay mặt đường Tư Thuỷ nối Q Dương Kinh với thị trấn Núi Đối, Kiến Thuỵ, cách đường...
      Đường Tư Thủy, Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 162 m2 tại Xã Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 780 triệu

      780 triệu 162 m2 4,82 triệu/m2
      Đất Thổ Chưa Qua Đầu TưMT đan ấp 4 Nhựt Chánh Bến Lức Long An 4,5m*36m ( 162mv)780triệu- Nền cao bằng lộ, cách QL1A ~ 900m xe 16 chổ tới đất- Khu nhà ở...
      Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 62 m2 70,17 triệu/m2
      2 lô mặt đường liền nhau tại đường đồng thiện ,ngay đằng sau siêu thị AEON lê chân, hải phòngDT 61 mét vuông, MT 4,1m ( 2 lô ngang 8,2m)Hướng hướng ...
      Phố Đồng Thiện, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 118 m2, mặt tiền 6m tại Phước Lại - Cần Giuộc - Long An, giá 680 triệu

      680 triệu 118 m2 5,77 triệu/m2
      Đất có sổ hồng gần chợ, trường học, UB Phước Lại. Đường DT826C, Phước Lại, Cần Giuộc.- DT 118 mét vuông (ngang 6m) đất nở hậu, bao đẹp.- Giá: 680 tr,...
      Đường ĐT 826C, Xã Phước Lại, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 300 m2, hướng Đông tại Đường 835C - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 300 m2 9 triệu/m2
      Đất chính chủ 300m2 có sổ hồng riêng, không dính quy hoạch, cách chợ Gò Đen, QL1A 2 kilomet, cách Khu hành chính, trường mẫu giáo Phước Lợi, Uỷ ban...
      Đường 835C, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất 150 m2 tại Xã Long Tân - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 850 triệu

      850 triệu 150 m2 5,67 triệu/m2
      Hot Hot Hot10 lô f0 mới trục chính đường nhựa tim vàng Long Tân - Láng Dài. Cách công ty Đong-in chỉ 1 kilomet, cư dân đông, thuận tiện KD buôn bán. ...
      Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 650 tr

      650 triệu 125 m2 5,2 triệu/m2
      - KDC đông đúc, đường trước mặt đc quy hoạch vào sân bay Hồ Tràm, cách nền đất chưa tới 1km- DT 125 - 235m2 - QL55 đi vào đất 2 ph- Cách biển Hồ Tràm 10...
      Đường Láng Dài, Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 2 m2, mặt tiền 45m tại Xuyên Mộc, giá 11 tỷ

      11 tỷ 2 m2 5500 triệu/m2
      Chào mừng quý khách đến với Suong Land - nơi cung cấp các mảnh đất đẹp tại vùng đất thịnh vượng. Chúng tôi hân hạnh thông báo về một cơ hội độc đáo:Thông...
      Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu
      N
      Lê Giang Sương Nguoitraogiatri Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 200 m2 97,5 triệu/m2
      Bán đất đường Võ Văn Kiệt, P. Phú Thuỷ, TP. Phan Thiết. Khu đông cư dân sinh sống và KD.- DT 200m2 (Ngang 10m Dài 20m).- Đường nhựa 20 vỉa hè 4m rộng rãi.-...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp miếng đất tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi có 409.8 mét vuông nằm ngay trung tâm hành chính TX Chơn Thành - Thủ phủ công nghiệp lớn nhất cả nước.- sổ hồng công chứng ngay trong ngày.-...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 202 m2, mặt tiền 8m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 202 m2 12,38 triệu/m2
      Cần bán lô gốc 2 mt 202m2 đường Hàn Mạc Tử P. Phú Hài TP Phan Thiết Bình Thuận.- Vị trí như hình.- Phù hợp xây dựng nhà vườn gần trung tâm phan thiết đường...
      Đường Hàn Mặc Tử, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán miếng đất 125 m2 tại Đường Trần Vĩnh Kiết - An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 550 triệu

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      bán gấp gấp miếng đất đẹp cho anh/chị em có thiện chí DT : 125 mét vuông đất full thổ cư Giá : 550 tr bao phí sang tên , còn thỏa thuận nhẹ Đất nằm...
      Đường Trần Vĩnh Kiết, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất 1 m2 tại Phường Phước Thới - Ô Môn - Cần Thơ, giá 6 tr

      6 triệu 1 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đẹp MT đường Trương Văn Diễn,, khu Thới Ngươn B, P. Phước Thới, Q. Ô Môn, TP Cần Thơ.DT: 1259.9 mét vuông (có thể lên đc...
      Phường Phước Thới, Ô Môn, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất 300 m2 tại Xã Bình Thạnh - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 300 m2 22 triệu/m2
      CHỦ NGỘP CẦN bán nhanh 300m² ĐÁT - sổ hồng - MT- KDL CỔ THẠCH- BÌNH THẠNH TUY PHONG - BÌNH THUẬN Dt: 300 Đường nhựa 40m. Xe oto tránh nhau. Hợp phong...
      Xã Bình Thạnh, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 203 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 12 tỷ

      12 tỷ 203 m2 59,12 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Nguyễn Đình Chiểu - P. Hàm Tiến - Tp Phan Thiết - Bình Thuận.- Vị trí như hình.- DT: 203 mét vuông (ngang 12m10 dài 18m).-...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 136 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 136 m2 14,71 triệu/m2
      bán nhanh đất DT 6x23(136,1 mét vuông) hẻm 63 Lý Thường Kiệt, KP.2, P.Tân An, Tx LaGi, Bình Thuận.Hiện trạng đất trống, ranh mốc đầy đủ, xung quanh...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!