Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.783 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh mảnh đất 147 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 147 m2 19,05 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG NHỰA._ Đất MT mà giá trong hẻm khách ơi._ Chủ ngộp hạ giá 3ty4 còn 2ty8._ Đất thổ 147 mét vuông có 97 mét vuông đất ở, MT đường...
      Đường Mai Bá Hương, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 107 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 107 m2
      * bán ngay miếng đất nằm trên đường Đào Sư Tích - Phước Kiển - Nhà Bè - TP.HCM.- giá cả thỏa thuận/107 mét vuông.- Gần Cao ốc Hưng Phát, KDC...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 120 m2 73,34 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh.MT đường D1 cách đường Man Thiện 70m.Trục đường KD hotel, nhà nghỉ...DT 5m*22m công nhận đất ở 122 mét vuông.Đường D1 XD tự...
      Đường D1, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất mặt tiền 14m, hướng Nam tại Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 52,2 tỷ

      52.2 tỷ 0 m2
      - Thơm - nền căn biệt thự view sông Q7.- Lô 1: 376m2, giá: 95tr/m2.- Lô 2: 497.3m2, giá: 105tr/m2.- Lô 3: 600.7m2, giá: 100tr/m2.Vài nền từ 8.8 tỉ - 10.5...
      Đường Số 37, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 105 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Đẩy gấp đất chính chủ nằm gần đường Huỳnh Bá Chánh - Tân Kiên - Bình Chánh.(gần khu dân cư Huỳnh Bá Chánh, Conic Boulevard).- DT 5x21m=105 mét ...
      Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 68 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      CG đất sau căn hộ Thạnh Lộc, sát bên chơn Cầu Đồng và ngã tư ga. Đường thông xe ô tô, cư dân ở kín. DT 4x17m giá 3.2 tỉ (có bớt).Gọi Trang 0917 216 ***...
      Đường Thạnh Lộc 27, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 651 m2, mặt tiền 8m tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 651 m2 14,14 triệu/m2
      Giá: 9,2 tỉ mua đầu tư có thu nhập ngay khách ơi._ Bán nhà 651m2 MT đường nhựa An Hạ xã Phạm Văn Hai Bình Chánh.Tphcm_ Gần chợ và Trường học, gần khu công ...
      Đường An Hạ, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất sổ riêng 110 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 110 m2
      bán ngay mảnh đất full thổ cách trường Trung học cơ sở Nguyễn Bỉnh Khiêm chỉ 7p di chuyển.- nền thổ cư, SHR chính chủ sử dụng lâu dài.- Đường trải...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 80 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 80 m2 105,63 triệu/m2
      Hàng hiếm Thủ Đức!Bán nền đất MT trung tâm Linh Chiểu, Thủ Đức.* cư dân xung quanh đông đúc, khu trung tâm sầm uất, đầy đủ tiện ích.* Nằm ngay ủy ban ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 739 m2 tại Đường An Nhơn - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 23,6 tỷ

      23.6 tỷ 739 m2 31,94 triệu/m2
      Lô MT đường An Nhơn gần ngac tư Chiêu Liêu t.p Dĩ An -Bình Dương cần bán .Dt 739m2 đất vuông vắn ,bằng phẳng thích hợp mua cất nhà biêth thự ,KD nhà hàng...
      Đường An Nhơn, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 2m tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      MT đường Nguyễn Thị Tươiđc: Kp tân phước__tân bình__tp dĩ anBán đất tặng luôn kho đang cho thuê 5tr/1tháng…DT: 100m2__thổ cư 70m2Ngang 5m dài 20mgiá chỉ...
      Đường Nguyễn Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 519 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 16 triệu

      16 triệu 519 m2 0,04 triệu/m2
      Cần bán ngay MT Thủ Khoa Huân. Thuận an bình dương. Tương lai 2 MT truoc sau. Thuận tiện KD sau trọ. Ve sau bán khúc sau kiếm lời. Nhờ ae hỗ trợ . Ae mg...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 221 m2, mặt tiền 745m, hướng Tây - Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 221 m2 37,11 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh mảnh đất MT đường ĐT 745 P. An thạnh, tp Thuận An, Bình Dương.DT 4m x 52m. Hậu 4,4m. Thổ cư 24m.Đất sổ hồng. Tây Nam.Vị trí MT đường...
      Đường ĐT 745, Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 74 m2 30,82 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất tại khu dân cư Đại Nghàn giá mềm nhất khu vực cho người mua thiện chí .khu dân cư an ninh -trí thức .đặc biệt xây tự do .sổ...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền tại Phường Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Chánh Nghĩa đường nhựa 7m đối diện cổng trường cấp 1 Chánh Nghĩa mới. Vị trí KD buôn bán miễn bàn. Tiện ích xung quanh không thiếu gì.DT 5x26 nở hậu thổ...
      Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 282 m2, mặt tiền 9m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 282 m2 19,51 triệu/m2
      Chủ ngợp bank cần bán ngay mảnh đất MT đường Dx 07 p.tân vĩnh hiệp -tp tân uyên .trên đất có dãy trọ và 2 căn ki ốt lớn đang thu nhập 16 triêuh/tháng...
      Đường DX 07, Xã Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Xã Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 890 tr

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      bán gấp miếng đất trong tháng do chủ đang cần tiền gấp để về quê DT 100m2 ngang 5 dài 20 full thổ cưsổ hồng công chứng ngaycư dân xung quanh đông đúc...
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất hướng Đông tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      MT đường Nguyễn Xiển đoạn đẹp nhất đối diện ủy ban nhân dân Q. Ngũ Hành Sơn.Hướng Đông.DT: 97.5 mét vuông.Đường 7m5 vỉa hè 3m.Giá chỉ 4, x tỉ (x...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!