Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.790 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh mảnh đất 64 m2, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 64 m2 25 triệu/m2
      Bán Lô Tái Định Cư Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang- DT trên sổ : 64m2 .- DT thực tế 88m2- Đông Nam.- Tiếp giáp đường Lớn rộng 13mét, cách đường Phong...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 150 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 150 m2 35,34 triệu/m2
      Sốc.Chuyện thật như đùa.Lời ngay 1.5 sau khi cọc là chuyên hiện tại đang diễn ra.3 lô gần bên mỗi lô bán 6.8 tỉ/lô (10x15) với cùng một DT như nhau. Chỉ là...
      TĐC Thủy Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 0 m2
      - DT: 72.7 m2 ngang 4.3m.- Hướng Tây đường bê tông 5m thông các hướng.Vị trí: Đối diện công viên nên vị trí này xây nhà rất thoáng mát, yên tĩnh. Cách Lý...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 389 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 389 m2 6,43 triệu/m2
      Diên Hoà - Diên Khánh+Cách đường Cao Bá Quát - Cầu Lùng chỉ 300m.+Cách Hương lộ 62 chỉ 200m. Ngay KDC, gần ủy ban nhân dân Diên Hoà, trường mầm non Diên...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 0 m2
      bán gấp mảnh đất Diên An - Phú Ân Nam 2.Giao thông thuận tiện, cách 23.10 chỉ 150m.DT: 84,3m2 full thổ cư.Ngang 5m đường bê tông 4m.Lọt lòng KDC đông...
      Đường Thông Tin, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 153 m2 tại Đường Củ Chi - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13 tỷ

      13.01 tỷ 153 m2 85 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG nhà c4 MT ĐƯỜNG CỦ CHI, VĨNH HẢI, NHA TRANG Tổng DT 168m2, ngang 5m. Sau QHGT còn 153m2. - Đường rộng 20m- Hướng bắc - Cách đường 2/4 chỉ...
      Đường Củ Chi, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 3 m2, mặt tiền 36m, hướng Tây tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 3 m2 933,34 triệu/m2
      ĐẤT GIÁP SÔNG MẶT ĐƯỜNG NHỰA TẠI XÃ KHÁNH THÀNH - NH hỗ trợ 1,5 tỉ- DT: 3050 m²- QH 100 phần trăm ĐẤT Ở - Hiện trạng đường nhựa 6-7m - Ngay uỷ ban xã...
      Xã Khánh Thành, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 8 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 18 tỷ

      18 tỷ 8 m2 2250 triệu/m2
      Khánh Phú - Khánh Vĩnh 1/ Tổng DT 7692m2 - Có sẵn 7214m2 Thổ CưCòn lại 478m2 là phần QHGT đường chính giữa đất chia làm 3 MT.2/ Vị trí gần điểm kết nối gần...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 8m tại Vĩnh Lạc - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 590 triệu

      590 triệu 150 m2 3,94 triệu/m2
      Kẹt tiền em cần bán gấp miếng đất MT đường Lâm Quang Ky, P. Vĩnh Lạc, Rạch Giá, Kiên Giang.DT: 6x25=150m sổ hồng.Giá 590 tr, sang tên công chứng ngay, hỗ...
      Đường Lâm Quang Ky, Phường Vĩnh Lạc, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán ngay miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 880 triệu

      880 triệu 100 m2 8,81 triệu/m2
      Hai vợ chồng em cần tiền mở rộng KD hàng tết nên: Cần bán nền đất view biển, bãi tắm chính như hình.Xung quanh rất nhiều căn biệt thự nghỉ dưỡng, quán...
      Đường ĐT 489, Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
      T
      Phạm thị Phương Thuỳ Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 420 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 420 m2 2,74 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay nền đất 420m2 = 10x42 ( sẵn 100m2 đất ở tại đô thị) gần chợ Nam Ban, view đồi thông trước nhà đẹp ạ, đảm bảo 100 phần ...
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp mảnh đất 115 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thống Nhất - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 115 m2 204,35 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Thống Nhất - trung tâm thị trấn Liên Nghĩa - huyện Đức Trọng.- DT: 7.4m x 15.5m = 115m2 ( ODT ) - Nhà kết cấu 1 trệt + 1 lầu. MT...
      Đường Thống Nhất, Thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 1 m2 tại Xã Nam Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 1 m2 1330 triệu/m2
      Gia đình bán ngay miếng đất ngang 10m, dài 137m, nở hậu 11m tổng DT 1160 mét vuông.Vị trí thôn Hoàn Kiếm, xã Nam Hà, cách đường nhựa...
      Thôn Hoàn Kiếm, Xã Nam Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng
      T
      Bùi Nguyên Đại Thạch Hơn 1 năm trước

      Cần bán miếng đất 664 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 664 m2 2,25 triệu/m2
      nền thổ cư ngay trục DT 725.Vị trí: Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng.DT: 664 - 739m2 (ngang 10m).pháp lí: sổ hồng (sẵn thổ cư 100m2).Hạ tầng: Đường nhựa...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 930 tr

      930 triệu 100 m2 9,31 triệu/m2
      ỉ ừ ệ, ở ữ ô Đấ ổ-ổ Đỏ â à, ặ ể ấ â-Đố ệ Đạ ự Á #- ê ----------------------------- Cách bãi biển Giao Phong ~ 100m. Sát vách khu nghỉ...
      Đường Giao Tiến, Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
      T
      Phạm thị Phương Thuỳ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu miếng đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 892 tr

      892 triệu 85 m2 10,5 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay mấy miếng đất, lô góc mặt biển Quất Lâm để đáo hạn NH cuối năm gấp. liên hệ ngay 0343 993 ***- DT đất 85m2 - 117m2.- MT miếng đất...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu mảnh đất 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 101 m2 11,69 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nền đất mặt biển.- DT 101 mét vuông sẵn bìa đỏ full thổ cư MT 5m.- Đất full thổ cư bìa đỏ vuông vức.- Sang tên đc ngay, sổ đẹp...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
      B
      Nguyễn Đình Bắc Bình Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 861 triệu

      861 triệu 85 m2 10,13 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất nền mặt biển DT 85m2 sẵn bìa đỏ full thổ cư đi lên UB xã công chứng đc ngay. MT 5m. Đường trước nhà rộng 15mCạnh khu nghỉ dưỡng sân...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
      B
      Nguyễn Đình Bắc Bình Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!