Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.783 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 150 m2 90 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp tại đường Doãn Khuê, Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng. Với DT 150 mét vuông (ngang 6m, dài 25m).miếng đất nằm ngay cạnh Lotte...
      Đường Doãn Khuê, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 190 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 190 m2
      Bán lô góc đất biển Sơn Thủy, Đà Nẵng - đường Nguyễn Cơ Thạch.Cách bãi tắm Sơn Thủy chỉ 3 ph đi bộ.DT đất 190 mét vuông.Giá chỉ 15. X tỉ, tiếp khách...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 180 m2, hướng Nam tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Cặp đất 180m2, 10x18m.Hướng Nam.Giá: 8, x tỉ (x trung học).mảnh đất đẹp trục đường thông Lê Văn Hiến & Nguyễn Khắc viện.gọi ngay xem đất: 0905 443 ***MTG).
      Đường Nguyễn Đình Trân, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 300 m2 4 triệu/m2
      Cần bán 300m đất ở hoàn toàn MT đường nhựa 7m.-cư dân đông đúc. Tiện ích đầy đủ xung quanh.Giá sụp hầm 1tyxxQuý anh/chị muốn sở hữu bds trên- ☎ : 0775 595...
      Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 150 m2, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 150 m2 63,34 triệu/m2
      mảnh đất MT đối diện Resorf Sandy Beach thuận lợi KD buôn bán.5x30m (150 mét vuông).Hướng Đông.Giá siêu hấp dẫn chỉ 9,5 tỉ.gọi ngay xem đất: 0905...
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 100 m2 26,9 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán mảnh đất đẹp đường 7,5m Hoàng Đình Ái - Hòa Xuân - Đà Nẵng.- DT 100 mét vuông - Vị trí sạch đẹp.- Đường thông dài, KDC đông đúc,...
      Đường Hoàng Đình Ái, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      - Bán đất đường Phạm Như Hiền, Ngũ Hành Sơn.- DT 100m2, đất ở đô thị, hướng Đông.- Vị trí: Song song trục đường Mai Đăng Chơn. Gần cuối đường Nguyễn Phước...
      Đường Phạm Như Hiền, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 300 m2, hướng Đông tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 300 m2 100 triệu/m2
      bán ngay! Cặp đất MT Võ Nguyên Giáp đối diện Ariyana.Hướng Đông, vệt sân bay nước mặn.DT mỗi lô 153m2 (6x25,5m).Tổng DT 306m2 giá 3X tỉ.liên lạc nắm thông...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp mảnh đất mặt tiền 11m, hướng Tây tại Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      2 lô căn biệt thự liên kế 22m MT có thể bán 1 lô.Vị trí nằm MT đường Nguyễn Thành Ý - Hoà Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng.- Thông tin chi tiết:- DT:...
      Đường Nguyễn Thành Ý, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu mảnh đất 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán nền đất đường Thanh Lương 28, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- tòa căn hộ: B1.120 lô sát góc, gần sông, gần dãy căn biệt thự siêu đẹp.- DT: 100m (ngang...
      Đường Thanh Lương 28, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 180 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 180 m2 37,78 triệu/m2
      Hoàng Việt Land mở bán mảnh đất đường Trần Sâm.DT 180 mét vuông ngang 10m, nằm block căn hộ đẹp B5, gần Trục đường lớn Lê Đức Thọ.Xung quanh có...
      Đường Trần Sâm, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 15 m2, mặt tiền 135m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 15 m2
      Cần bán 3 MT, đất thương mại dịch vụMặt Biển Nguyễn Tất Thành - Đà NẵngCạnh Resorts MiKaYaKiTổng DT 14.670m. XD: 28 tầngChi tiết:...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 150 m2 tại Phường Tân Thành - Dương Kinh - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      MẶT ĐƯỜNG MẠC PHÚC TƯ MÀ GIÁ CHỈ 1x tr/m2. Bán miếng đất mặt đường Mạc Phúc Tư, Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng. DT: 150m2 MT 5m x 30m Nằm trên mặt đường...
      Phường Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán gấp mảnh đất 135 m2 tại Xã Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 760 tr

      760 triệu 135 m2 5,63 triệu/m2
      Hòa Khánh Đông, Đức Hòa, Long An.DT: 5 * 27m. Thổ. Sổ riêng 135m2.Giá: 760 tr.Cách lộ N2 đối diện (cà phê Cao Lợi Hưng) vào 500m.liên lạc 0896 336 ***
      Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất 180 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Xã Lập Lễ - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Đối diện Mắt Rồng, cạnh Vin Vũ Yên, gần khu công nghiệp VSIP, Lập Lễ, Thủy Nguyên, Hải Phòng.DT: 180 mét vuông ngang 7,4m nở hậu 7,7m + 100 mét...
      Đường Mắt Rồng, Xã Lập Lễ, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu miếng đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Trước chú có mua miếng đất trong KĐT ở đường Đt825 giá 2tỷ2 giờ kẹt quá cần phải ra gấp giảm 400tr còn 1 tỉ 8/lô5x18 90m² thổ cư , xây nhà đcChỗ này cư ...
      Đường Nguyễn Văn Dương, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạnh Đức - Bến Lức - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 150 m2 7,34 triệu/m2
      Hoa hồng CTV nhận đủ.nền đất siêu rẻ 150m2 thổ cư Ấp 4 - Thạnh Đức - Bến Lức - Long An.Cách TL 816 chỉ 1,8 kilomet, cách lộ nhựa cao tốc Trung Lương...
      Đường Ấp 4, Xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hải Thành - Dương Kinh - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      nền đất mặt đường Phạm Văn Đồng số 979 P. Hải Thành, Q Dương Kinh, nằm cách trung tâm thành phố Hải Phòng 10 kilomet.Dt: 114,8 mét vuông...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!