Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.783 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng miếng đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 23,1 tỷ

      23.1 tỷ 140 m2 165 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất tại khu 31ha Trâu Quỳ - Gia Lâm - TP Hà Nội.+ DT 140m2, MT 7,03 m.+ Mặt đường Nguyễn Khiêm Ích, lòng đường rộng 25m có vỉa...
      Phố Nguyễn Khiêm Ích, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Hàng chơi tết 82.7 mét vuông bìa làng đường Yên đường 6m. Giá 2x.Thông tin: MT 4.15m.Đường trước đất 6m oto chánh.Cách UB xã chợ trường cấp 1,2,3...
      Đường Yên, Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền tại Đường Đản Dị - Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Đất Chợ Kim - Xuân Nộn khu vực tiềm năng. Chưa tới 1.85 tỉ có ngay 55,8 mét vuông nền thổ cư đường oto vào.- Chợ Kim - Xuân Nộn - Đông Anh.- MT 4m =...
      Đường Đản Dị, Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 64 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 64 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 64 mét vuông dịch vụ Thăng Long 9 KĐT Hinode Royal Park - Kim Chung Hoài Đức - TP Hà Nội.Vị trí: Khu dịch vụ sát mặt đường 32,...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội.

      Chuyển nhượng miếng đất tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán ô E4 mặt đường Đan Hoài giá vét sàn.DT 78.9m2.liên lạc 0969 511 ***
      Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 998 tr

      998 triệu 100 m2 9,98 triệu/m2
      Lô 100 mét vuông MT 6m mặt Đại Lộ Thăng Long mở rộng, ngay cạnh Xanh Villas.- Đường to: 2 làn xe thông.- điện, nước hiện hữu.- Cạnh trường gần chợ.-...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 51 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,67 tỷ

      3.68 tỷ 51 m2 72 triệu/m2
      Bán 51m2 đất DV Vân Canh, khu 4.5ha, cạnh mặt đường vành đai 3.5 giao thông vô cùng thuận tiện. Vị trí đắc địa, cách trung tâm Mỹ Đình chỉ hơn...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 73 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,48 tỷ

      5.48 tỷ 73 m2 75 triệu/m2
      bán gấp 73m2 đất DV Di Trạch, MT 4.79m đường rộng 9.5m không lỗi lầm gì, gần vành đai 3.5 và KĐT Hinode Royal Park. Kết nối giao thuận thông tiện, bao...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 42 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 42 m2
      Bán ô đất đẹp nhất phân lô Tu Hoàng sát trường quốc tế Phenikaa DT 42 mét vuông MT 3,68m vuông vắn không mắc bất cứ lỗi nào, đường vỉa hè 13,5m khu...
      Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán lô đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hồng Kỳ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 120 m2 9,84 triệu/m2
      Chỉ cách QL 3: 200m. bán nhanh 120 mét vuông tại Hương Ninh - Hồng Kỳ - Sóc Sơn - HN. Giá Nhỉnh tỉ mẫu giáo.- MT 5.10m. Nở hậu 5.20m.- Đường ô tô...
      Đường 3, Xã Hồng Kỳ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 3 m2, mặt tiền 45m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 3 m2 5000 triệu/m2
      Vị trí nằm trên trục đường lộ giới (20m) nối đường Vành Đai 3 và Lã Xuân Oai, P.Trường Thạnh, Tp.Thủ Đức.MT lên đến 45m, view sông mát mẻ. Nằm ngay KĐT đẳng...
      Đường N7, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 87 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 87 m2 114,95 triệu/m2
      Nhà nát hẻm oto Q10 sát MT 3/2 thích hợp mua xây lại 5 x 18 cn 87m2 giá 10tỉ.
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 3 m2, mặt tiền 32m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 150 tr

      150 triệu 3 m2 50 triệu/m2
      Hai MT Lê Thị Hà Tân Xuân Hóc Môn 2668m2 Chỉ 50tr/1m2.Ngang 32m x 97m tổng DT công nhận 2668m2 có 250m2 thổ cư.Vị trí MT Lê Thị Hà trung tâm KD sầm uất giáp...
      Đường Lê Thị Hà, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 60 mét vuông nở hậu, cách Con Cưng Hồ Học Lãm 400m, thông hai chiều ra đại lộ Đông Tây - Võ Văn Kiệt, phong thủy cực kỳ tốt. Khu...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền mặt tiền 9m tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 0 m2
      bán nhanh miếng đất MT - P. Linh Trung - 538.1m2.* Bán miếng đất MT, đường Linh Trung, P. Linh Trung. Đường rộng 20m, 4 làn xe.* Cách ga Metro 300m, ngã ...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất 129 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 129 m2 27,91 triệu/m2
      TÔi ở trong khu dan cư sau công viên Bình Đức. Đường bàn cờ thông các hướng, đường số rộng có vỉa hè cây xanh rất đẹp.Khu an ninh, giáp Sông, thuận tiện di...
      Đường Số 6, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      Bán nền đất siêu víp giá rẻ 1/ 30m đường Trường Chính, Q. 12.- DT: 4,7x13,5m nở hậu 6,5m.- Hướng Đông.- Đường vào 5m lộ giới 12m thành Góc 2 MT đường.- KD...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 110 m2 81,82 triệu/m2
      Đất MT đường nhựa 16m đường Man Thiện vị trí cực đẹp ra l.miếng đất MT - P. Tăng Nhơn Phú A - 110 mét vuông ngang 5m.Khu sầm uất KD tất cả ngành nghề...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!