Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.812 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay đất nền 192 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 480 triệu

      480 triệu 192 m2 2,5 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nền đất lý tưởng tại P. An Tịnh.- DT: 288  mét vuông  - Giá: 480 tr VND    - pháp lí: bìa đỏ đầy đủ  - Phòng...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 486 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 486 m2 67,91 triệu/m2
      🔥 BÁN ĐẤT 2 MT – TRƯỜNG THẠNH, TP. THỦ ĐỨC 🔥📍 đc: Đường Số 8, Trường Thạnh, Q. 9 (TP. Thủ Đức)💎 Điểm nổi bật:* Tổng DT: **486  mét vuông** *...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 360 m2, hướng Tây tại Đường La Gi - Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 360 m2 4,45 triệu/m2
      🌊 NHÀ sát biển – SỔ RIÊNG – HẺM oto – giá mềm📍 Vị trí: Hẻm đường Lý Thái Tổ, thôn Hiệp Tiến, xã Tân Tiến, TX LaGi, Bình Thuận➡️ Cách đường Lý Thái Tổ...
      Đường La Gi, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp đất 1580 m2 tại Phường Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 125 tỷ

      125 tỷ 1580 m2 79,12 triệu/m2
      Bán đất Làng đại học – Q. Thủ Đức – quỹ đất lớn hiếm có📍 Tọa lạc tại khu Làng đại họcQG HCM, thuộc Thủ Đức. Khu vực tập trung nhiều trường đại học lớn,...
      Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 109 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 109 m2 78,9 triệu/m2
      HÀNG HIẾM -Bán đất đường Hòa Minh 25 - Kẹp công viên 10m -P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT : 108,5m (5x21,7)m - Trục thông Nguyễn Sinh Sắc-Đường 6m, lề 3m -Vị...
      Đường hòa minh 25, Hòa Minh

      Cần bán đất nền 143 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Đại Hiệp - Đại Lộc - Quảng Nam, giá 0,00096 triệu

      0.01 triệu 143 m2 0,01 triệu/m2
      📍 Vị trí: Song song với trục đường Đông Phú 2 giáp với Hoà Khương📐 DT: 143m² ngang 6m nở hậu 7m5Vị trí thoáng mát, cao ráo – thuận lợi xây nhà đẹp hoặc...
      Đường ĐT 609, Xã Đại Hiệp, Huyện Đại Lộc, Quảng Nam

      Chuyển nhượng miếng đất 600 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 600 m2 10 triệu/m2
      - Ngay khu vực hành chính huyện Bình Chánh. Kết nối trực tiếp Bùi Thanh Khiết (3 ph), Cao tốc Trung Lương (5 ph) và QL1A (12 ph).- 2 MT thông thoáng. Mặt...
      Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 223 m2 tại Đường Phan Thị Nể - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 223 m2 57,85 triệu/m2
      Bán đất 1 cặp đường Phan Thị Nể - Xây căn hộ chung cư, hotel quá đẹp-P. Hòa Khánh - Đà Nẵng-DT: 223 mét vuông (ngang 10m)-Đường 5,5m, lề 3m-Vị...
      Đường Phan Thị Nể, Hòa Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐƯỜNG BÀU MẠC 21 - SONG SONG VỚI ĐƯỜNG NGUYỄN AN NINH-P. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng-DTĐ: 100m² (5x20)m -Đường: 7.5m, vỉa hè 3,5m-Vị trí: Gần trục lớn...
      Đường Bàu Mạc 21, Hòa Khánh Bắc

      Bán miếng đất 2750 m2 tại Đường Phùng Quán - Thuỷ Dương - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 2750 m2 0,5 triệu/m2
      Cần bán khu đất 2.750 mét vuông gồm ao hồ và đất trồng cây lâu năm, không gian thoáng mát, rất phù hợp làm nhà vườn, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu...
      Đường Phùng Quán, Phường Thuỷ Dương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế
      T
      Nguyễn Viết Quang Trường 2 tháng trước

      Sở hữu ngay lô đất 600 m2 tại Đường Cao Sơn Tự - Phước Trạch - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 600 m2 2,34 triệu/m2
      🔥 BÁN ĐẤT MT SÔNG VÀM CỎ ĐÔNG – TRUNG TÂM THỊ TRẤN GÒ DẦU, TÂY NINH 🔥 Giá chỉ: 1ty4 DT 600m² MT sông 20m sổ hồng riêng Bạn đang tìm một nền ...
      Đường Cao Sơn Tự, Xã Phước Trạch, Huyện Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh mảnh đất 180 m2 tại Xã Đại Hiệp - Đại Lộc - Quảng Nam, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 180 m2 6,06 triệu/m2
      1 tỉ 090 – SỞ HỮU NGAY nền đất 180m2 FULL THỔ CƯ – PHÚ MỸ, ĐẠI HIỆPKDC đông đúc, ở ngayĐường bê tông 5m, thông thoángDT 180m2 – Full thổ cưSổ sẵn, pháp lí...
      Xã Đại Hiệp, Huyện Đại Lộc, Quảng Nam

      Sở hữu miếng đất 4500 m2 tại Huyện Đức Thọ - Hà Tĩnh, giá tốt

      Thỏa thuận 4500 m2
      Tên dự án: CCN EZ.Park Hà Tĩnh IVị trí: Xã Đức Thọ, tỉnh Hà Tĩnh – trục đường xuyên ÁQuy mô: 68,17 haĐất công nghiệp: 39,78 haThời hạn sử dụng đất đến...
      Huyện Đức Thọ, Hà Tĩnh

      Cần bán miếng đất 9000 m2 tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 300 tỷ

      300 tỷ 9000 m2 33,34 triệu/m2
      Bán một số mảnh đất Giáo Dục DT lớn, trung tâm Q. 9, sổ hữu cá nhân1./ mảnh đất giáo dục cách Global City khoản 2 kilomet nằm trên trục đường chính...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 109 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 109 m2 78,9 triệu/m2
      Đường hòa minh 25, Hòa Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 90 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Bán đất đường 7,5m Đinh Đức Thiện - trục thông Hồ Tùng Mậu-P. Khánh, TP Đà Nẵng-DT : 90m ( 5x18)m-Đường 7m5 , lề 4,5m -Vị trí nằm trên trục đường 7,5m thông...
      Đường Đinh Đức Thiện, Hòa Minh

      Cần bán ngay miếng đất 895700 m2 tại Xã Vân Hà - Việt Yên - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 895700 m2
      Tên dự án: khu công nghiệp EZ.Park Bắc Ninh IVị trí: P. Vân Hà, tỉnh Bắc Ninh (trước kia thuộc huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang) – cửa ngõ TP Hà NộiQuy mô...
      Xã Vân Hà, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 10000 m2 tại Xã Cuor Đăng - Cư M'gar - Đắk Lắk, thỏa thuận

      Thỏa thuận 10000 m2
      Tên khu công nghiệp: EZ.Park Đắk Lắk IVị trí: Xã Cuôr Đăng, tỉnh Đắk Lắk – giáp QL 14Giá: $55/m²Quy mô: 313,03 haQuỹ đất linh hoạt từ 1hapháp lí: Thời...
      KCN Ez.Park Đắk Lắk I, Xã Cuor Đăng, Huyện Cư M'gar, Đắk Lắk

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.