Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.812 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp miếng đất 159 m2 tại Xã Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 500 tr

      500 triệu 159 m2 3,15 triệu/m2
      CHỦ gửi bán ngay miếng đất tại phan thị so . Phước vĩnh an.DT : 159m2Giá 500tr còn bớt lộccư dân đông đúc - qh cư dân - an ninh, hạ tầng đầy đủPhù hợp...
      Xã Phước Vĩnh An, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      - Century city MT dt769 kết nối cầu mên 32m đi thẳng vào sân bay - Kết nối thị trấn long thành - Kết nối ql 51. Cao tốc BH- Vũng Tàu, cao tốc Tphcm- LT- DẦu...
      Đường 769, Xã Bình Sơn, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 80 m2 38,13 triệu/m2
      - TĐC Lộc an MT dt769 kết nối sb Long Thành vs Thị Trấn Long Thành- Đối diện khu công nghiệp Lộc an Bình Sơn- Kết nối cao tốc- TPHCM- LT- Dầu Giây, cao...
      Đường 769, Xã Lộc An, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất 1500 m2 tại Xã Tân Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 750 tr

      750 triệu 1500 m2 0,5 triệu/m2
      **CHÍNH CHỦ GỬI BÁN 1500m2 MT ĐƯỜNG NHỰA LIÊN HUYỆN 32M – GẦN CHỢ, TRƯỜNG, ủy ban nhân dân****🔹 Thông tin chi tiết:* **DT: 1500m2 ( có thổ cư và SHR )*...
      Đường 741, Xã Tân Bình, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 150 m2 tại Huyện Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 299 triệu

      299 triệu 150 m2 2 triệu/m2
      📍 Vị trí: Phước Minh, Tây Ninh — KDC hiện hữu, nhà cửa đông đúc, sinh hoạt nhộn nhịp.🛣️ Đường nhựa lớn, ➡️ hẻm xe oto vào tận đất, 4–7 chỗ đi thẳng, không...
      Phước ninh - Tây ninh

      Cần bán ngay đất nền 109 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.11 tỷ 109 m2 37,65 triệu/m2
      DT 109 mét vuông, lô góc 2 MT thoáng đẹp.Full thổ cư, pháp lí rõ ràng.Đường oto vào tận đất, KDC đông.Tiện ích:Gần Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc.Cách Đại...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 80 tr

      80 triệu 85 m2 0,95 triệu/m2
      Bán miếng đất đấu giá 2 mặt đường trước sau đều có vỉa hè.- DT: 85 mét vuông.- MT rộng 5m.- Nguồn gốc đất đấu giá, hạ tầng điện, nước, ánh sáng đầy...
      Đường Vân Trì, Xã Vân Nội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán mảnh đất 83 m2 tại Đường 23B - Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 80 triệu

      80 triệu 83 m2 0,97 triệu/m2
      Cần bán nền đất vuông đẹp, oto tránh tại thôn Nhì, Vân Nội, Đông Anh, thành phố Hà Nội.Dt: 83m2.Mt: 4.5m.Ngõ thông thoáng, nằm trong KDC, không quy...
      Đường 23B, Xã Vân Nội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 112 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 112 m2 36,33 triệu/m2
      ✅ chính chủ gửi bán lô đất lô góc cực đẹp tại bạch thạch – phú cát💥💥👉 DT: 112m²👉 Full thổ cư👉 Lô góc 2 MT, thoáng sáng, dễ xây nhà ở hoặc đầu tư👉...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán lô đất sổ riêng 145 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 145 m2 56,56 triệu/m2
      DT: 145 mét vuông (ngang 8m × dài 18,125m)pháp lí: bìa đỏ riêng, sang tên ngayVị trí: Hóc Môn – Tp Sài GònĐường trước đất rộng, thuận tiện xây...
      Đường 1, Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 62 m2 tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 0,00054 triệu

      0.01 triệu 62 m2 0,01 triệu/m2
      🔥 Hơn 5 tr/ mét vuông – SẴN SỔ, CÔNG CHỨNG TRONG NGÀY – 400M RA QL21Ít có nền đất nào hội tụ đc cùng lúc 4 dòng tiền:📍 Phú Thành – Lạc Thủy💰...
      Xã Phú Thành, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán ngay lô đất 1000 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 580 tr

      580 triệu 1000 m2 0,58 triệu/m2
      Vị trí: Nha Bích, Minh Lập Chơn Thành, cách đường DT756 1 kilomet, Gần chợ Minh Hưng📌DT: hơn 1000m2 ngang 10,9m nở hậu, phủ hồng 330m2(hộ trợ lên...
      Đường 42, Xã Minh Lập, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 206 m2 tại Huyện Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 550 tr

      550 triệu 206 m2 2,67 triệu/m2
      * CHỦ GỞI: BÁN 4 LÔ MT NGUYỄN VĂN KHẠ, XÃ TÂN AN HỘI, Tp Hồ Chí Minh. - DT: 5.5 * 42 tổng 206m², 117m² thổ cư. 6.3 * 39 tổng 232m²,...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất 100 m2 tại Đường Phùng Hưng - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      💰 Giá chỉ từ 15 tr/m2 – Sổ riêng từng nền – Sang tên nhanh chóng. Cơ hội sở hữu đất trung tâm Long Thành, vừa ở – vừa KD – vừa đầu tư sinh lời...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất 182 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 182 m2 15,39 triệu/m2
      Vị trí bình sơn long thành đồng naiDT 10x17m² đường ô tô Dân đông kín, pháp lí rõ ràng, SHR, thổ cưGiá chỉ 2x. gọi ngay 0977779531/p>
      Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 221 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 221 m2 23,53 triệu/m2
      Vị trí an phước, long thànhdt 10x23m² phù hợp với mở xưởng xây nhà mở quán KDĐường nhựa thông thoáng ô tô tải vivuDân đông. pháp lí rõ ràng , SHRliên hệ ...
      Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp miếng đất 90 m2, hướng Đông-Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,42 tỷ

      10.42 tỷ 90 m2 115,76 triệu/m2
      căn nhà phố Phước Long 2 - đường B5– DT 90 mét vuông giá 10ty4Một lựa chọn phù hợp cho KH đang tìm căn nhà phố để ở lâu dài hoặc kết hợp làm văn...
      Đường B5, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 60 m2 tại Đường Lê Văn Miến - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 60 m2 73,17 triệu/m2
      🔥 ĐẤT ven biển HÒN SỆN – giá mềm HIẾM CÓ, MUA NHANH KẺO LỠ 🌊Cơ hội sở hữu miếng đất vị trí đẹp ven biển Nha Trang, phù hợp xây nhà ở, chung cư cho...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!