Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.812 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay mảnh đất 104 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      CHÍNH nhà BÁN khu đất xuất hiện KHO VÀ SỐ nhà SẴN - HẺM 8M an toàn - PHÚ HỮU, TP. THỦ ĐỨCCần sang nhượng vốn lô khu đất đc đẹp tại P. Phú Hữu, Q9 (cũ), nay...
      Đường Gò Cát, Phú Hữu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 1953 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 300 tỷ

      300 tỷ 1953 m2 153,61 triệu/m2
      Bán đất Khổng Tử – Bình Thọ – Thủ Đức – DT lớn hiếm📍 Tọa lạc tại Khổng Tử, ( P. Bình Thọ, Q. 9 cũ), nay P. Thủ Đức, thuộc TP. Thủ Đức, ngay khu làng ĐH –...
      Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 225 m2, hướng Đông-Nam tại Phong Điền - Thừa Thiên Huế, giá 630 triệu

      630 triệu 225 m2 2,8 triệu/m2
      ĐẤT PHONG ĐIỀN CHÍNH CHỦ DT: 225,2  mét vuông GIÁ :631TR liên lạc :0775511225 #nhàdathue #bấtđộngsản #đấtnền
      Xã Phong Chương, Huyện Phong Điền, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Xã An Bình - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 215 tr

      215 triệu 80 m2 2,69 triệu/m2
      💰 GIÁ CHỈ 2xx tr – AN BÌNH- LẠC THUỶ- HOÀ BÌNH🚗 Kết nối nhanh thành phố Hà Nội⏱ Di chuyển thuận tiện từ thành phố Hà Nội – Mỹ Đức – Lạc Thủy⏱ Gần...
      Xã An Bình, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán lô đất nền 104 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN đất xuất hiện KHO VÀ SỐ căn nhà SẴN - HẺM 8M an toàn - PHÚ HỮU, TP. THỦ ĐỨCCần sang nhượng vốn lô khu đất vị trí đẹp trên P. Phú Hữu, Q. 9...
      Đường Gò Cát, Phú Hữu

      Sở hữu miếng đất 180 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 180 m2 11,95 triệu/m2
      Cần bán nhanh giá rẻ ngang 8 x 23, , thổ cư 100mNhanh tay sở hữu mảnh đất đẹp tại Xã Hồ Tràm, Tp Tp HCM (cũ: Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu) với DT...
      Xã Phước Tân, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất 66,5 m2 tại Đường 7 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 66,5 m2 94,74 triệu/m2
      Vị trí đẹp, HXT thông  đường số 7 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.Chính chủ phân lô, chưa qua đầu tư mua bán.DT: 66,5m2(4x16,8).Cách đường...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 122 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 122 m2 196,73 triệu/m2
      Bán nhà vị trí cực đẹp, MT đường phía bên sông đường Trần Não, P. An Khánh, Q. 2- DT: 8x16M - Công nhận: 122.5m2- Đất đẹp, vuông, vị trí cách đường Trần Não...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 115 m2, hướng Đông tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 115 m2 43,47 triệu/m2
      Chính thức chào bán đất nền sau lưng Võ Chí Công, Đà Nẵng- DT đất : 5x23- Xây đc tối đa 5 tầng- Đường rộng 7,5m, lề đường 5m- Tiện ích gần trường, BV- Cách...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 380 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 630 triệu

      630 triệu 380 m2 1,66 triệu/m2
      DT 10x38 (380 mét vuông), có 200 mét vuông thổ cư, SHRĐường An Bình, P. An Tịnh, đường nhựa, KDC đôngVị trí gần khu công nghiệp Trảng Bàng,...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 68 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 600 tr

      600 triệu 68 m2 8,83 triệu/m2
      𝐆𝐨̂̀𝐦 𝟑 𝐥𝐨̂ 𝐥𝐢𝐞̂̀𝐧 𝐤𝐞̂̀ – 𝐝𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 𝐧𝐡𝐮̛ 𝐧𝐡𝐚𝐮: 𝟓𝐦 𝐱 𝟏𝟗𝐦pháp lí: 𝐅𝐮𝐥𝐥 𝐭𝐡𝐨̂̉ 𝐜𝐮̛ – 𝐬𝐨̂̉ 𝐫𝐢𝐞̂𝐧𝐠 𝐭𝐮̛̀𝐧𝐠...
      hẻm Nguyễn Trãi,Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 219 m2, hướng Đông-Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 219 m2 21,01 triệu/m2
      HIẾM 219m2 ĐẠI PHƯỚC NGANG 10M SÁT TRỤC ĐƯỜNG LỚN GIÁ CHƯA TĂNG THEO QUY HOẠCH 2045 .a/c đang tìm 1 nền đất giữ tiền tăng giá dễ bán lại thì lô này gần như...
      Đường 1, Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 150 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Trảng Bàng - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 950 tr

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      📍 ĐẤT NỀN TRUNG TÂM TRẢNG BÀNG – CƠ HỘI VÀNG ĐẦU TƯ nền đất ngay trung tâm Trảng Bàng, vị trí cực đẹp, chỉ cách Thành phố Hồ Chí Minh...
      Đường Quốc Lộ 22, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 260 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 260 m2 211,54 triệu/m2
      Bán lô đất Góc 2MT siêu vị trí Giang Văn Minh,An Phú, Q2, 15x20m bảo vệ 24/7h giá 55 tỷDT: 15x20m - Công nhận: 260m2Hiện trạng: Cấp 4Nhà vị trí...
      Phường An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 50 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 365 tr

      365 triệu 50 m2 7,3 triệu/m2
      🌿 HƠN 300TR CÓ NGAY mảnh đất Ở SÁT Thủ đô Hà Nội – KHÔNG KHÍ TRONG LÀNH- SẴN SỔ CÔNG CHỨNG TRONG NGÀY📍 Cách Thủ đô Hà Nội 400m📍 300m ra QL...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Cao Dương, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 68 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 68 m2 77,95 triệu/m2
      Bán đất đường Hòa Minh 1 - sát biển - Sát chợ Trần Đình Tri-Hòa Khánh, Đà Nẵng-DT : 67,5 mét vuông -Đường 5.5m, lề 3m -Vị trí: sát biển, gần trung...
      Đường Hòa Minh 1, Hòa Minh

      Cần bán gấp nền đất 223 m2 tại Đường Phan Thị Nể - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 223 m2 57,85 triệu/m2
      Bán đất 1 cặp đường Phan Thị Nể - Xây chung cư, hotel quá đẹp-P. Hòa Khánh - Đà Nẵng-DT: 223m² (ngang 10m)-Đường 5,5m, lề 3m-Vị trí: ven biển, ngay bãi...
      Đường Phan Thị Nể, Hòa Minh

      Bán mảnh đất 68 m2 tại Đường Hòa Minh 1 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 68 m2 77,95 triệu/m2
      Bán đất đường Hòa Minh 1 - ven biển - Sát chợ Trần Đình Tri-Hòa Khánh, Đà Nẵng-DT : 67,5 mét vuông -Đường 5.5m, lề 3m -Vị trí: ven biển, gần trung...
      Đường Hòa Minh 1, Hòa Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!