Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.812 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán lô đất 96 m2 tại Đường Dạ Lê - Thủy Phương - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 863 triệu

      863 triệu 96 m2 8,99 triệu/m2
      CẦN BÁN LÔ MT ĐƯỜNG DẠ LÊ.TP HUẾ. GIÁ 863 tr. ĐƯỜNG QH MƠ RỘNG 31M9/t33/1/16/2705.png" alt="✅">𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡: 96 mét vuông, ngang...
      Đường Dạ Lê, Phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay đất nền 50 m2 tại Xã Kiền Bái - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 540 tr

      540 triệu 50 m2 10,8 triệu/m2
      chào bán 10 LÔ F0 TRUNG TÂM P. THIÊN HƯƠNG THUỶ NGUYÊN HPGiá chỉ từ 545trNgay trục đường liên thôn quẹo vào tầm 50m. Gần chợ, trường cấp 1,2,3, khu ...
      Xã Kiền Bái, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2, hướng Tây-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất nền tại KDC Bình Hưng, đường QL50, Xã Bình Hưng, Sài Gòn, trước đây là huyện Bình Chánh, Sài Gòn đang chờ chủ mới! DT 100m² cực kỳ lý tưởng cho xây...
      Đường 10, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 190 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      ĐẤT LÔ GÓC 2 MT LÊ CÔNG KIỀU – THANH VINH 12 - XÂY chung cư Y BÀI-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 190 mét vuông (ngang 8m rộng rãi) -Góc 2 MT vừa ở và...
      Đường Thanh Vinh 12, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán ngay mảnh đất 190 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      LÔ GÓC 2 MT LÊ CÔNG KIỀU – THANH VINH 12, VỊ TRÍ ĐẸP ĐẦU TƯ SINH LỜI-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 190m2 (ngang 8m – cực đẹp, dễ thiết kế công trình)-Lô góc...
      Đường Lê Công Kiều, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 50 m2 tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 365 triệu

      365 triệu 50 m2 7,3 triệu/m2
      BÁN ĐẤT GẦN thành phố Hà Nội – GIÁ HƠN 300 tr📍 Vị trí:Giáp ranh thành phố Hà Nội (Mỹ Đức)Cách thành phố Hà Nội ~ 400mCách QL 21 ~ 300m📐 Đặc...
      Xã Cao Dương, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh miếng đất 80 m2 tại Đường 50 - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.1 tỷ 80 m2 13,74 triệu/m2
      🆘 BÁN VÀI miếng đất - Ngay ngã 4 Tạ Quang Bửu - QL50, Gần Bến Xe Q. 8, Hồ Chí Minh #1ty099 LH: 0784.298.552 ( gặp My ) 📍 Vị trí đắc địa - KDC Bình...
      Đường 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 7914 m2 tại Đường Lê Thị Chừng - Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 7914 m2
      🌿 BÁN ĐẤT VƯỜN CHÍNH CHỦ DT LỚN – CÓ AO CÁ & VƯỜN CÂY ĂN TRÁI – Phước Hiệp Củ Chi🌿Cần bán khu đất vườn DT 7.914 mét vuông, bìa đỏ riêng công...
      Đường Lê Thị Chừng, Xã Phước Hiệp, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 80 m2, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 80 m2 28,2 triệu/m2
      Cần bán đất nền Đức Hòa, vị trí giáp Hồ Chí Minh, mức giá còn thấp so với khu vực, phù hợp đầu tư đón sóng hạ tầng khu Tây.DT: 80m², đất vuông vắn, dễ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán gấp lô đất nền 400 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 265 tỷ

      265 tỷ 400 m2 662,5 triệu/m2
      💥MẶT PHỐ SIÊU VIP- TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG- ĐẦU TƯ SIÊU LN💥❌Mô tả :- 1 nền đất đẹp duy nhất mặt phố Lê Quý Đôn, trung tâm Q. Hai Bà, DT siêu rộng, MT...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Bán năm mảnh đất ở KDC Bình Hưng gần bến  xe Q. 8. Ngay ngã 4 tạ Quang Bửu QL 50DT 5*20 Đường 12m giá 1tỉ450DT 5*20 đường 16m giá 1 tỉ 640Vị trí :...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp mảnh đất 50 m2 tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 365 triệu

      365 triệu 50 m2 7,3 triệu/m2
      🚨 BÁN ĐẤT SÁT Thủ đô Hà Nội – GIÁ CHỈ HƠN 300 trCơ hội sở hữu miếng đất gần Thủ đô Hà Nội với mức giá siêu hiếm.📍 Vị trí:Cách Thủ đô Hà Nội...
      Xã Cao Dương, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất 92 m2, hướng Đông-Nam tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 92 m2 59,79 triệu/m2
      📕📕📕 Bán Đất giá rẻ chỉ 60tr/ mét vuông còn thương lượn - Vị trí: 1/ ngắn cách đường Võ Thị Liễu 20m, P. An Phú Đông, Q. 12.  - Tiện...
      Đường Võ Thị Liễu, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 100 m2 tại Xã Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      chính chủ gửi bán 100m² đất trung tâm P. Thủy NguyênDT 100m² ngang 5mhướng hướng Tây Namđường trước đất rộng 3m ô tô đỗ cửa, đối diện là Hoàng huy New...
      Xã Tân Dương, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất sổ riêng 100 m2 tại Đường Trịnh Lỗi - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 100 m2 86 triệu/m2
      Bán đất Đường Trịnh Lỗi ngay khu Nam Việt Á, sát Lê Hy Cát.LH: 0932474384 (zalo).- DT: 100m² (5x20m).- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường: 7m5, Vỉa hè: 4m.- Vị...
      Đường Trịnh Lỗi, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 734 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 14 tỷ

      14 tỷ 734 m2 19,08 triệu/m2
      Bán đất Dĩ An 19 tr/ mét vuông DT 734 mét vuông (Ngang 13m)• Trung tâm Dĩ An, gần chợ – gần nhà thờ.• hẻm ô tô, KDC đồng bộ.• DT 13x64m,...
      Đường Tú Xương, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Yên Bình - Yên Bái, giá 900 triệu

      900 triệu 95 m2 9,48 triệu/m2
      DT 95,7m² 100 phần trăm thổ cư tại đường Hoàng Thi hòi Thác Bà. Đón đầu các dự án du lịch tiềm năng của tỉnh. LH chính chủ để thỏa thuận: 0914254811/p>
      Xã Thịnh Hưng, Huyện Yên Bình, Yên Bái

      Bán gấp lô đất nền 221 m2, mặt tiền 6m tại Xã Thịnh Hưng - Yên Bình - Yên Bái, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 221 m2 8,15 triệu/m2
      nền thổ cư QL 2D, đường Hoàng Thi hồ Thác Bà. View trực diện hồ Thác Bà, vị trí dễ tiếp cận, đón đầu các dự án du lịch tiềm năng của tỉnh. DT 221m²...
      Xã Thịnh Hưng, Huyện Yên Bình, Yên Bái

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!