Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.812 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp lô đất 190 m2 tại Đường Lê Công Kiều - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      LÔ GÓC 2 MT LÊ CÔNG KIỀU – THANH VINH 12, VỊ TRÍ ĐẸP ĐẦU TƯ SINH LỜI-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 190m2 (ngang 8m – cực đẹp, dễ thiết kế công trình)-Lô góc...
      Đường Lê Công Kiều, Hòa Khánh Bắc

      Bán nhanh miếng đất 190 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      LÔ GÓC 2 MT LÊ CÔNG KIỀU – THANH VINH 12, VỊ TRÍ ĐẸP ĐẦU TƯ SINH LỜI-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 190 mét vuông (ngang 8m – cực đẹp, dễ thiết kế công...
      Đường Lê Công Kiều, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán gấp lô đất 190 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      Đường Lê Công Kiều, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán gấp miếng đất 80000 m2 tại Xã Bàu Chinh - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,5E-05 tr

      0.01 triệu 80000 m2 0,01 triệu/m2
      Cần bán miếng đất mẫu tại bàu chinh châu đức, nay thuộc xã kim long TP Thành phố Hồ Chí MinhDT ~ 8 héc - ta , trên đất trồng full sầu riêng, đất đỏ,...
      Xã Bàu Chinh, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 96 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 96 m2 55,73 triệu/m2
      BÁN NỀN GÓC 2 MT ĐƯỜNG D13 - D5 khu dân cư HỒNG LOAN , TRỤC ĐƯỜNG THÔNG TRẦN HOÀNG NA- DT: 6,5m x 16m = 96 mét vuông (hẻm kt phía sau 2m)- pháp lí...
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng lô đất nền 68 m2 tại Đường Hòa Minh 1 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 68 m2 77,95 triệu/m2
      Bán đất đường Hòa Minh 1 - sát biển - Sát chợ Trần Đình Tri-Hòa Khánh, Đà Nẵng-DT : 67,5m² -Đường 5.5m, lề 3m -Vị trí: sát biển, gần trung tâm hành chính...
      Đường Hòa Minh 1, Hòa Minh

      Bán lô đất 190 m2 tại Đường Thành Vinh 12 - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      ĐẤT LÔ GÓC 2 MT LÊ CÔNG KIỀU – THANH VINH 12 - XÂY chung cư Y BÀI-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 190 mét vuông (ngang 8m rộng rãi) -Góc 2 MT vừa ở và...
      Đường Thanh Vinh 12, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán nhanh lô đất 100 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Bán đất đường THẠCH SƠN 6 - trục thông vào căn hộ chung cư Ecohome-P. Hòa Khánh, Đà Nẵng-DT: 100m² (5x20)m-Đường rộng 5.5m, lề 3m-Vị trí:- Trục thông vào...
      Đường Thạch Sơn 6, Hòa Hiệp Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 94 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 94 m2 76,6 triệu/m2
      Bán nền góc 2 MT số 16 đường B22 & B10 ,khu dân cư hưng phú . Đối diên trường học cấp 1- DT : 5.5m x 17 m- Hướng : hướng Tây Nam- pháp lí : sổ...
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán lô đất 80000 m2 tại Xã Bàu Chinh - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 75 tỷ

      75 tỷ 80000 m2 0,94 triệu/m2
      Cần bán lô đất mẫu tại bàu chinh, DT ~ 8 hec ta , bám mặt đường tầm 450m .trên đất trồng full sầu riêng , có giáp suối có công trình nhà ở, hồ bơi,...
      Xã Bàu Chinh, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 190 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      ĐẤT LÔ GÓC 2 MT LÊ CÔNG KIỀU – THANH VINH 12 - XÂY căn hộ chung cư Y BÀI-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 190 mét vuông (ngang 8m rộng rãi) -Góc 2 MT...
      Đường Thanh Vinh 12, Hòa Khánh Bắc

      Bán đất nền 190 m2 tại Đường Thành Vinh 12 - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      ĐẤT LÔ GÓC 2 MT LÊ CÔNG KIỀU – THANH VINH 12 - XÂY căn hộ chung cư Y BÀI-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 190m2 (ngang 8m rộng rãi) -Góc 2 MT vừa ở và KD căn...
      Đường Thanh Vinh 12, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      BÁN NỀN ĐẸP MT HOÀNG QUỐC VIỆT – KẾ CHỢ BÀ BỘ- DT: 4m x 20m (80m2 – thích hợp xây dựng ngôi nhà phố)- Lộ giới: 30m (trục chính, giá trị khai thác cao)-...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay lô đất nền 103 m2 tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 103 m2 55,34 triệu/m2
      Bán nền MT đường Xuân Thuỷ , khu dân cư Hồng Phát . giá 5,7 tỉ- VỊ TRÍ ĐẸP QUÁ THÔNG GIỮA NGUYỄN VĂN CỪ VÀ TRẦN HOÀNG NA- Nền MT đường Xuân Thủy khu dân ...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp lô đất sổ riêng 81 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 81 m2 81,49 triệu/m2
      Bán đất MT đường 7,5m TRƯƠNG VĂN ĐA - Sát Siêu thị Mega Market -P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-Dt: 80,4m² (5x16,07)m-Đường: 7,5m, lề 4,5m-Vị trí: Trục đường chủ...
      Đường Trương Văn Đa, Hòa Minh

      Cần bán lô đất nền 81 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 81 m2 37,03 triệu/m2
      Bán nền góc 2 MT đường B4 & B10 khu dân cư Phú An, P. Hưng Phú, Cần Thơ - Giá: 2 tỉ 999- Vị trí nền góc sáng, đường song trục chính A2, khu vực đông...
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất 180 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 180 m2 44,45 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự đường A1 khu dân cư Long Thịnh . Giá chỉ 8 tỉ- NỀN căn biệt thự ĐƯỜNG A1 ( Lộ giới 30m) KHU LONG THỊNH - P. HƯNG PHÚ ( Mới) - TP....
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu đất nền 109 m2 tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 700 triệu

      700 triệu 109 m2 6,43 triệu/m2
      Cơ hội không thể bỏ lỡ với nền đất Đường Trung Mỹ Tân Xuân, Xã Hóc Môn, HCM (cũ: Huyện Hóc Môn, HCM)!DT 109m², pháp lí đầy đủ- cực kỳ lý tưởng cho KD hoặc...
      Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!