Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.812 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán nền MT đường số 13 khu dân cư căn biệt thự Cồn Khương , phướng Cái Khế- DT : 5m x 20m- pháp lí : Full Thổ Cư (ODT)- Hướng : hướng Đông Bắc- Lộ 9m...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 250 m2 tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 23 tỷ

      23 tỷ 250 m2 92 triệu/m2
      Bán nền 2 MT đường Võ Văn Kiệt . DT 250 mét vuông . Full thổ cưcực hiếm FULL THỔ 2 MT VÕ VĂN KIỆT VÀ PHẠM NGỌC HƯNG trung tâm thành phố.CẦN THƠ-...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán miếng đất 102 m2 tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 102 m2 50,99 triệu/m2
      Bán nền MT đường số 3 khu dân cư Hồng Phát , P. An Bình . Giá 5,2 tỉNỀN TRỤC CHÍNH khu dân cư HỒNG PHÁT (NỀN HIẾM NGANG 5 MÉT)- DT : 5m x 20,3m = 101,5...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán lô đất nền 253 m2 tại Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 420 triệu

      420 triệu 253 m2 1,67 triệu/m2
      DT 253m2, 5,2x48m, đất MT Phạm Văn Chèo, thị trấn Củ Chi, Củ Chi Đường rộng, 2 oto tránh nhau, khu vực đông cư dân, tiện ích gần như đầy đủ, cách QL...
      Đường Phạm Văn Chèo, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 63,400001525878906 m2 tại Phước Vĩnh - Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 63,41 m2 26,63 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp: nằm trên trục đường Phan Chu Trinh, khu vực cư dân đông đúc, an ninh đảm bảo, gần trung tâm TP.Thông tin nổi bật:DT: 63,4 m2Đường 3m...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phước Vĩnh, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư hiếm có tại MT phùng hưng an phước, đồng naimảnh đất đẹp nằm ngay MT đường phùng hưng, xã an phước, vị trí tiềm năng bậc nhất khu vực. DT...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu miếng đất 244 m2, hướng Tây tại Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 680 tr

      680 triệu 244 m2 2,79 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU ĐẤT ven biển – GIÁ CỰC MỀM CHỈ 680 tr 🔥Bạn đang tìm một miếng đất vừa ở – vừa đầu tư – lại ven biển với tài chính nhẹ? Đây chính...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán mảnh đất 94,5999984741211 m2, hướng Tây tại Xã Kiến Thiết - Tiên Lãng - Hải Phòng, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 94,6 m2 14,7 triệu/m2
      94.6m đất tại bắc phong tân minh kiến thiết tiên lãng. giá chỉ từ 1 tỉ 1 trở nên. đất rộng thoáng cách trục đường chính chỉ 10m . đường đá rộng đẹp ô tô đi...
      Xã Kiến Thiết, Huyện Tiên Lãng, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất nền 306 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 306 m2 3,93 triệu/m2
      🔥 CHỦ GIẢM SÂU CHỈ CÒN 1.2 tỉ – miếng đất ĐẸP NGAY TRUNG TÂM TÂN BÌNH, LAGI 🔥📍 Vị trí: Hẻm Nguyễn Thông – thôn Bình An 2, Tân Bình, Lagi📐 DT: 12,5 x...
      Đường Nguyễn Thông, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 81 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Bán nền góc đẹp 80.9 mét vuông đường B4 & B10 khu dân cư Phú An, P. Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ - Giá 3 tỉ- DT: 5.2 x 18m = 80.9 mét vuông,...
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp lô đất nền 133 m2 tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 133 m2 51,13 triệu/m2
      Bán nền DT rộng trong chợ An Cư ( Bờ hồ Huỳnh Cương ), P. An Cư . Giá 6,8 tỉBÁN ĐẤT RỘNG - NGAY CHỢ AN CƯ- DT: 7,2m x 19m = 132,8m²- Thực tế sử dụng gần: 10...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nền đất 200 m2 tại Phường Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 200 m2 15 triệu/m2
      Em có nền đất chính chủ gửi bán tại Khu Minh Khai, Đại Yên, TP. Hạ Long, Quảng Ninh. - 2 MT 12-14m đường QL 18- nền thổ cư, pháp lí đầy đủ, phù hợp...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Vị trí tạo giá trị bền vững : Nằm ngay MT Lã Xuân Oai – trục đường huyết mạch kết nối khu Công Nghệ Cao, KDC đông đúc. Cách vin Grand Park chỉ vài ph –...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 110 m2 tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 110 m2 32,73 triệu/m2
      Bán nền 110 mét vuông đường số 8 khu dân cư Hai bên đường Nguyễn Văn Cừ , P. An Bình- NỀN đường Số 8 khu dân cư hai bên đường Nguyễn Văn Cừ - Đối...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán lô đất sổ riêng 65 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      BÁN NỀN ĐƯỜNG SỐ 8 KHU VĂN HOÁ TÂY ĐÔ, P. CÁI RĂNG, TP CẦN THƠ- Vị trí đẹp đông đúc cư dân, bán kính xung quanh 500 mét có Chợ, Trường Học, Siêu Thị, BV,...
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Bán nền DT 120m2 đường B8 khu dân cư Hưng Phú 1, Cái Răng, Cần Thơ, nền ngang cổng trường học- DT: 5m x 24m = 120  mét vuông- Hướng: hướng Đông ...
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất 90 m2 tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      BÁN NỀN MT ĐƯỜNG CHU VĂN AN khu dân cư THỚI NHỰT 2 , NINH KIỀU CẦN THƠ- DT : 4,5m x 20m = 90m2- pháp lí : SHR thổ cư- Hướng : hướng Tây Nam- Lộ giới :...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán miếng đất 200 m2, hướng Nam tại Xã Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      MT 9m, phù hợp xây kho xưởng, nhà hàng, nhà nghỉ, hotel, văn phòng cho thuêMặt đê đường rộng thoáng, xe tránh đỗ, quy hoạch mở rộng đường lớnĐối diện quy...
      Đường Đông Ngàn, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!