Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.812 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng lô đất nền 977 m2 tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 977 m2 20,48 triệu/m2
      Bấn đất chính chủ ở Vĩnh Lộc A, sau lưng chợ Vĩnh Lộc. DT: 24*40m. pháp lí: bìa đỏ riêng, sang tên ngay. Đường oto ra vào thoải mái. Gần KDC đông đúc, gần...
      Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 341 m2, hướng Tây tại Tân Hải - La Gi - Bình Thuận, giá 800 tr

      800 triệu 341 m2 2,35 triệu/m2
      TIỀM NĂNG X2 GIÁ TRỊ - ĐÓN ĐẦU QUY HOẠCH 2 MT TẠI TÂN HẢI 🚀Cơ hội hiếm có cho NĐT thông thái với nền đất "vàng" tại khu vực Hiệp Tiến, Tân Hải.📍 Thông...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Hải, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất 80 m2, hướng Đông tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 400 triệu

      400 triệu 80 m2 5 triệu/m2
      🌷ĐẤT NỀN SỔ RIÊNG TỪNG NỀN khu dân cư HIỆN HỮUChỉ 400tr (30 phần trăm) nhận ngay lô đất liên kế trung tâm TP Mới, P. Hoà Lợi,...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh đất 137 m2 tại Đường Vĩnh Tiến 1 - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 6E-05 tr

      0.01 triệu 137 m2 0,01 triệu/m2
      sang nhượng lô góc đường Vĩnh Tiến 1 - Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, Lê Chân- DT: 136,5 mét vuông ngang 5,45m nở hậu vuông vức- Hướng: hướng Tây Nam- Vị...
      Đường Vĩnh Tiến 1, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 88 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 715 tr

      715 triệu 88 m2 8,13 triệu/m2
      Bán mảnh đât nằm trên trục chính đường dẫn tới biển, cách mặt biển chỉ 200m, đường thông rộng, 3-4 oto tránh nhau có vỉa hè. Khu vực đông cư dân sầm uất,...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Sở hữu lô đất sổ riêng 125 m2, hướng Tây tại Xã Bình Hiệp - Kiến Tường - Long An, giá 4,5 tr

      4.5 triệu 125 m2 0,04 triệu/m2
      ĐẤT VEN SÔNG KIẾN TƯỜNG – 2 NỀN liên kế 🌊DT: 125m2 & 150m2Nền đã san sẵn, xây cất liềnĐiện – nước đầy đủ, sẵn sàng sử dụngcư dân hiện hữu – an ninh ...
      Xã Bình Hiệp, Thị xã Kiến Tường, Long An

      Bán gấp đất nền 142 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 590 triệu

      590 triệu 142 m2 4,16 triệu/m2
      🔥 ĐẤT giá tốt HIẾM CÓ – SÁT khu công nghiệp MỸ THO, CHỈ 4TR/m2 🔥Không cần vốn lớn, vẫn sở hữu đất gần trung tâm – cơ hội không phải lúc nào cũng có!📍...
      Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán đất 157 m2, hướng Bắc tại Đường Bà Kiểu - Phước Lại - Cần Giuộc - Long An, giá 550 tr

      550 triệu 157 m2 3,51 triệu/m2
      - DT: 6.16 x 25.5 (157 mét vuông), đất lúa, đất MT đường Bà Kiểu, KDC hiện hữu- Chừa 2m ngang đường bê tông như ảnh (đường bê tông 2.5m)- Vị trí: đẹp,...
      Đường Bà Kiểu, Xã Phước Lại, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất nền 161 m2, hướng Đông-Bắc tại Thủy Lương - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 161 m2 8,08 triệu/m2
      HOT HOT HOT – CẦN bán ngay miếng đất NỞ HẬU MT ĐƯỜNG BÙI HUY BÍCH, PHÚ BÀI, HƯƠNG THỦY, HUẾ, anh, em chạy tính  phần trăm nhécó thể xây 02 ngôi...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Thủy Lương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 600 m2 tại Phước Trạch - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 600 m2 2,34 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MT SÔNG VÀM CỎ ĐÔNG 🔥💎 Đất MT sông – hàng hiếm, cực đẹp📐 DT: 600 mét vuông – thế đất cao ráo, chắc chắn🚤 Trước đây làm bến thủy nội...
      Đường Cao Sơn Tự, Xã Phước Trạch, Huyện Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay miếng đất 108 m2, hướng Tây-Nam tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 108 m2 20,38 triệu/m2
      🧭 108m2 ONT Đại Phước, Nhơn Trạch – VÙNG TRŨNG GIÁ VEN Sài Gòn – CƠ HỘI CHO nhà đầu tư 👉 Nếu a/c đang tìm điểm vào tiền trước chu kỳ tăng giá, đây là...
      Đường Hùng Vương, Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 579 m2 tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 579 m2 2,21 triệu/m2
      ✅ THUỘC P. GIA LỘC , TX TRẢNG BÀNG , Cách Củ Chi 10 kilomet, cách ngã tư AN SƯƠNG 40 kilomet✅ - DT: ngang 10m , dài 58m² (579m²) thổ cư 104m² có...
      Xã Gia Lộc, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán mảnh đất 110 m2 tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 110 m2 14,1 triệu/m2
      Đất Ấp 4 An Viễn Trảng Bom Đồng NaiDT 5x22msổ hồng riêng riêngnền thổ cư 100%Kết nối tuyến Bắc Sơn - Long Thành đi sân baycư dân đông đúc, thuận lợi...
      Đường Ấp 4, Xã An Viễn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 500 m2 tại Đường DH507 - An Linh - Phú Giáo - Bình Dương, giá 600 triệu

      600 triệu 500 m2 1,2 triệu/m2
      Tôi còn nền đất thổ cư 10x50 (500 mét vuông) thổ cư sẵn 100 mét vuông cần bán ngộp- Giá tôi bán 600 tr, bao chi phí sang tên- Đất tôi có sổ ...
      Đường DH507, Xã An Linh, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 2600 m2 tại Đường DH507 - Tân Hiệp - Phú Giáo - Bình Dương, giá 520 tr

      520 triệu 2600 m2 0,2 triệu/m2
      Cậu Tư bán nhà vườn có sẵn nhà nhỏ để về ở cùng với con cháu, bán rẻ lại- Giá ngộp 520 tr. - DT vườn 2600m2, SHR, đất sạch. - MT đất ngang 66m...
      Đường DH507, Xã Tân Hiệp, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      nền thổ cư Ấp 8 – An Phước, Long Thành• DT: 5x20• SHR• nền thổ cư 100%• Đường xa rộng rãi, nhiều tiện ích dịch vụ xung quanh• Vị trí 1/ -Gần khu công ...
      Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Nam Giang - Quảng Nam, giá 570 triệu

      570 triệu 90 m2 6,34 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Nắm bắt cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng tại tổ 2, thôn Thạnh Mỹ 2, thị trấn...
      Đường Quốc Lộ 14B, Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất 108 m2 tại Xã Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 108 m2 23,15 triệu/m2
      🆗 ĐẤT NỀN XUÂN MAI - ĐÓN ĐẦU QUY HOẠCH HẠ TÂNG GIAO THÔNG ĐỒNG BỘ, SIÊU KẾT NỐI VÀO NỘI ĐÔ. 🔥 miếng đất 108m2 full thổ cư tại Gò Cáo, xã Xuân Mai,...
      Đường 21A, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!