Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.812 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 109,19999694824219 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 109,2 m2 68,69 triệu/m2
      🌿miếng đất đẹp trong khu dân cư T30 Bình Chánh đối diện trường mẫu giáo cách trục đường chính Phạm Hùng kéo dài 50m🌿 SHR sẵn công chứng ngay🌿 giá ...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 57 m2 tại Xã Ninh Xá - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 57 m2
      Giá chỉ hơn tỉ!!Chính chủ bán gấp nền đất Thuận Thành, gần KCN, vành đai 4, dự án Nam sông Đuống, vị trí đẹp, DT vừa phải, tổng tiền dễ đầu tư, dễ thanh...
      Đường Lương Văn Tri, Xã Ninh Xá, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      - ĐẤT HÒA LẠC....Cách Thủ đô Hà Nội 30 kilomet....Đô Thị Vệ Tình quy hoạch chuẩn cấp Quốc Gia..._ 1 nơi phải gọi là ĐẤT LÀNH CHIM ĐẬU.....Nơi mà...
      Đường 446, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 392 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 392 m2 2,28 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất MT đường Nguyễn Văn Khạ, Tân An Hội, Củ ChiDT : 9,8 x 40 nở hậu 10m ( thổ cư 218  mét vuông )Quy hoạch KDC hiện hữu ,...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tr

      2.7 triệu 150 m2 0,02 triệu/m2
      Đất đẹp giá hợp lý cần bán nhanh nền đất Bà Điểm( Xuân Thới Thượng cũ) ,Tp Sài Gòn.(DT lớn)-pháp lí sổ hồng-Vị trí:cách 150m ra đường Nguyễn Văn Bứa,...
      Đường Xuân Thới Thượng 14, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất 43 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 43 m2 102,33 triệu/m2
      TRUNG TÂM HOÀI ĐỨC - SÁT VÀNH ĐAI 4 - ĐẤT ĐẸP NGÕ THÔNG - 40 mét vuông MT 4MÉT📍Vị trí đắc địa : trung tâm xã Hoài Đức, bán kính 200 mét trường học,...
      Xã Đức Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất 143 m2 tại Đường Quốc Lộ 14B - Đại Hiệp - Đại Lộc - Quảng Nam, giá 960 tr

      960 triệu 143 m2 6,72 triệu/m2
      BÁN ĐẤT NỀN ĐẠI HIỆP – giá siêu mềmGiá từ: 9xx tr/lôDT: 143m² trở lênbìa đỏ có sẵn, công chứng ngayVị trí:Gần chợ Đại HiệpGần trường cấp 1,2,3KDC đông...
      Đường Quốc Lộ 14B, Xã Đại Hiệp, Huyện Đại Lộc, Quảng Nam

      Sở hữu ngay mảnh đất 200 m2, hướng Đông tại Phú Bài - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán 200m² đất thuộc KQH Nguyễn Khoan Văn, Phú Bài , TP Huế.Vị trí: trung tâm huyết mạch Phú Bài, thuộc KQH Nguyễn Khoa Văn. Bán kính gần các Chợ và Trường...
      Đường Nguyễn Khoa Văn, Phường Phú Bài, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh đất nền 240 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 240 m2 14,59 triệu/m2
       - DT: 4x30 , 8x30- Gần KDL Đại Nam (2 kilomet), BV Hoàn Mỹ (1.5 kilomet), chợ, uỷ ban, trường cấp 1,2,3.- Cách QL13 chỉ 1.5 kilomet...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2 tại Đường 769 - Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      🔥 BÁN lô đất THỔ CƯ MT ĐƯỜNG NHỰA – XÃ DẦU GIÂY, ĐỒNG NAI 🔥📍 Vị trí: MT đường nhựa chính, xã Dầu Giây, Đồng Nai📐 DT: 5m x 24m (120m2) – đất vuông vắn,...
      Đường 769, Xã Hưng Lộc, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 103 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 103 m2 35,92 triệu/m2
      DT: 103 mét vuông, full thổ cưMT: 5,15m, đất vuông đẹp, dễ xây dựngđường trước đất rộng, oto vào thoải máitiện ích xung quanh:cách ql21 chỉ khoảng...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu mảnh đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,42 tỷ

      2.43 tỷ 100 m2 24,25 triệu/m2
      🔥🔥📍 Vị trí: Phú Cát – Quốc Oai, KDC hiện hữu, đường rộng, oto vào tận đất📐 DT: 100 mét vuông – MT 7.6m cực thoáng, dễ xây dựng & chia lô🚀 Kết...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,33 tỷ

      2.34 tỷ 100 m2 23,33 triệu/m2
      🔥 💎 Cơ hội hiếm tại Bạch Thạch – Phú Cát, đất đẹp vuông vức, 2 MT cực thoáng, cực dễ xây dựng & KD!📐 DT: 100 mét vuông – full thổ cư📏 MT...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay miếng đất 1200 m2, hướng Đông-Bắc tại Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 7,5 triệu

      7.5 triệu 1200 m2 0,01 triệu/m2
      Vị trí: trục chính Nghi Sơn Sao Vàng - Thọ Xuân (DT506), gần khu công nghiệp, lưu lượng xe lớnDT: 1.200m², MT rộng 35-40m (có thể tăng lên 2,500m² - MT...
      Đường Nghi Sơn - Thọ Xuân - Sao Vàng, Đường Tỉnh lộ 506, Xã Thọ Tiến, Huyện Triệu Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp lô đất 50,79999923706055 m2 tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 75 tr

      75 triệu 50,8 m2 1,48 triệu/m2
      Bán cho ace lô đất full thổ cư, vuông vức ngay trên trục đường chính, đường quy hoạch 20m gần trung tâm lõi dự án uban city đa mục tiêu Bắc Thăng Long....
      Xã Nam Hồng, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 142 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 590 tr

      590 triệu 142 m2 4,16 triệu/m2
      🔥🔥🔥Bán đất nền Trung An - giá 590TR DT 142m²- MT trước đất 4m, xa ô tô ra vào thoải mái  - Cách BV đa khoa tỉnh Tiền Giang 4p đi xe, cách QL1A chưa...
      Khu phố Long Hưng, Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán lô đất 579 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 579 m2 2,21 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp cực tốt tại khu phố Lộc Trát. Đất vuông vắn, pháp lí rõ ràng, sẵn sàng giao dịch!📍 Vị trí: Khu phố Lộc Trát, P. Gia...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Gia Lộc, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 140 m2, hướng Tây tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 140 m2 12,86 triệu/m2
      🌊 VỀ VỚI BIỂN CAM BÌNH - XÂY căn nhà TRONG MƠ CHỈ VỚI 1.X tỉ 🌊Cần gì đi đâu xa, khi "căn nhà thứ hai" cạnh biển đã nằm ngay trong tầm tay bạn!✨ Một nền ...
      Đường Ngô Tất Tố, Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!