Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.915 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường 7 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 490 tr

      490 triệu 100 m2 4,91 triệu/m2
      Đất MT lộ nhựa ấp Bót chếch xả lương Hòa, Châu Thành, Trà Vinh. DT: 5x24 giá 270(thổ cư 100 phần trăm) DT: 5x 40 giá 290tr(thổ cư 100 phần ...
      Phường 7, Trà Vinh, Trà Vinh

      Sở hữu ngay miếng đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ bán gấp 5 lô đất MT Dương Thị Giang, P. Tân Thới Nhất, Q. 12.- pháp lí: sổ hồng, thổ cư 100 %.- Tiện ích đầy đủ: Gần TTTM, công viên, BV, chợ,...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 108 m2 76,86 triệu/m2
      Hàng thơm - đất DT đẹp 108m2 ngang 5.3m - giá cực rẻ khu vực không có lô thứ 2.* Bán nền đất sát MT Quang Trung, P. Hiệp Phú.* Kế bên trường Trung học ...
      Đường Quang Trung, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      * Thông tin nền đất:- DT: 87,5 mét vuông; MT: 5x17,5m. liên kế 08- Vỉa hè 4m, đường afphan 7,5m.-Mặt chợ, mặt kiot cho thuê và KD luôn.* Điểm nổi...
      Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Cô em cần tiền cho con đi du học cần bán nhanh 2 lô mặt đường QL6, Kỳ Sơn, Hoà Bình các Casa Del Rio Hoà Bình chỉ 7 ph đi xe máy.Mặt đường lớn quy hoạch mở...
      Dự án KĐT Kỳ Sơn, Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 95 m2 18 triệu/m2
      contact em Nhung 0974 643 *** để nhận ngay thông tin về mảnh đất dự án KĐT, sẵn bìa đỏ, vị trí cực kỳ đắc địa, mà giá cực mềm, chỉ hơn 1 tỉ:- Đối diện là...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán đất nền 252 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 252 m2
      Cần tiền bán nền đất nghỉ dưỡng 250m2 có 100m2 thổ cư nằm trong khuôn viên nghỉ dưỡng Hasu Village tại Mông Hóa, Kỳ Sơn, Hòa Bình.Khu nghỉ dưỡng Hasu...
      Dự án Hasu Village, Đường Quốc lộ 6, Xã Mông Hóa, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      Ra mắt 285 lô tại dự án HUD Lương Sơn Hòa Bình - Lương Sơn Central Point ngay trong tháng 8.CĐT: Công ty TNHH MTV dịch vụ Nhà ở và KĐT HUDS.Vị trí: Phố chợ,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần tiền nên tôi muốn bán miếng đất nền mặt đường QL6 P. Kỳ Sơn, TP Hòa Bình, giá chỉ từ 15tr/ mét vuông bao phí có thỏa thuận cho khách thiện...

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 812 tỷ

      812 tỷ 100 m2 8120 triệu/m2
      CHUYÊN ĐẤT NỀN CHỈ DƯỚI 1tỉ tại Trung tâm hành chính Vị Thanh Hậu Giang !!!- Chỉ với 799 tr (100 phần trăm) KH đã có ngay đất nền.- Full thổ cư-...
      Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay miếng đất 90 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 850 triệu

      850 triệu 90 m2 9,45 triệu/m2
      Đã có GCNQSDĐ.pháp lí: An toàn, sổ sẵn riêng từng nền.Tây Bắc.DT 90 mét vuông.Lộ giới: 3 - 6 - 3 (12m) kế bên công viên xanh.Hạ tầng mới đẹp...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp nền đất 93 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 93 m2 15,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại miếng đất nền nhà phố thương mại shophouse trung tâm Kỳ Sơn, mặt đường QL 6, Tp Hòa Bình.Giá chỉ từ 15 tr/m, giá cực tốt để mua ở...
      Dự án Khu đô thị Kỳ Sơn, Thành phố Hòa Bình, Hòa Bình
      P
      Nguyễn Thị Lan Hương - PKD Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường 6 - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Em đang có 03 lô quỹ căn đấu giá chỉ 13tr/ mét vuông mặt đường QL6 Kỳ Sơn - TP Hòa Bình.bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.Vị trí đắc địa, nằm trên trục đường...
      Dự án KĐT Kỳ Sơn, Đường 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 126 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      Gia đình em kẹt tiền xử lý công việc nên nay cần bán ngay 2 nền vị trí đẹp tại dự án Goldenbay.Dự án Golden Bay nằm ngay vị trí MT đường Nguyễn Tất Thành,...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 216 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,16 tỷ

      6.16 tỷ 216 m2 28,5 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...

      Cần bán đất 543 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 543 m2 6,91 triệu/m2
      Ngộp bank bán nhanh đất MT đường lớn ngay trung tâm TP Bảo Lộc.Vị trí: Đường Ỷ Lan - xã Đại Lào - TP. Bảo Lộc.- miếng đất vuông vắn, thế đất triền dốc...
      Đường Ỷ Lan, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 185 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 185 m2 5,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất ngay công an huyện Đơn Dương - Thạnh Mỹ - Lâm Đồng sẵn thổ cư giá cách QL 27 chỉ 400m.- DT: Tổng DT 185 mét vuông (5m *...
      Đường 27, Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng
      D
      Trà Giang Bđs Đơn Dương Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!