Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.915 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu miếng đất mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 489 triệu

      489 triệu 0 m2
      Chính chủ cần bán đất - vị trí, thế đất vô cùng đẹp.Vị trí sát ngay mặt đường HL62, Khánh Phú, Khánh Vĩnh, KDC, đường thông, gần cụm Công nghiệp...- Cách...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay mảnh đất 106 m2 tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 106 m2 10,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đường lớn 8m ngay trung tâm Vạn Giã giá chỉ 1 tỉ 1(bao sổ).- Vị trí: Trung tâm Thị trấn Vạn Giã, khu kinh tế Vân Phong.- Tiện...
      Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Lộc Đức - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 519 tr

      519 triệu 102 m2 5,09 triệu/m2
      Cực shock.Tổng giá trị 519tr.TT 150 tr.NH giải ngân phần còn lại.LS khoảng11 phần trăm/năm (năm đầu).sổ hồng, 100 phần trăm thổ cư.cư dân hiện...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc Đức, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay miếng đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Xã Nghi Kim - Vinh - Nghệ An, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 0 m2
      chính chủ cần bán đất Xóm 8 Nghi kim, mặt đường Nhân Nghĩa. DT:83.7m2. MT rộng: 4.6m nở hậuVị trí cách trục đường UB chỉ 180m, cách UB xã nghi kim 300mĐường...
      Xã Nghi Kim, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 230 m2, mặt tiền 10m tại Sông Cầu - Phú Yên, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 230 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ mình bán miếng đất căn biệt thự 230 mét vuông MT 10m vuông vức vị trí view biển cực đẹp tại Sông Cầu, Phú Yên.Biển Hoà Lợi với bãi cát...
      Xã Xuân Cảnh, Sông Cầu, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất 672 m2 tại Xã Lộc Nam - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 500 tr

      500 triệu 672 m2 0,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất vườn giáp suối, thế đất triền, đất đang canh tác chè. Cách đường nhựa chính 450m.- DT: 672m2.- Giá chốt: 500 tr.Ai thực sự...
      Xã Lộc Nam, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 200 m2, mặt tiền 14m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 200 m2 33 triệu/m2
      mảnh đất hàng hiếm hơn 200m2 giá mềm nhất đường Hoàng Hoa Thám- DT: 180m2 (thực tế đã đo đạc hơn 200m2) - Sổ riêng xây dựng, full thổ cư- Đường oto vào...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 370 m2, mặt tiền 17m, hướng Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 370 m2 7,57 triệu/m2
      Chính chủ ngộp cần bán ngay đất thuộc P Lộc Phát, Tp Bảo Lộc, Lâm Đồng.- DT: 17x22m sẵn 250m2 thổ cư (370m2).Khu vực cư dân đông đúc. Tiềm năng sinh...
      Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán lô đất sổ riêng 105 m2 tại Đường Trần Thái Tông - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 105 m2 12,39 triệu/m2
      Bán đất MT Đường Trần Thái Tông, P10, Đà Lạt.- DT: 7x15 (DTCN 105 mét vuông).- Vị trí: Cách MT Hùng Vương 2 kilomet, đường ô tô né nhau (có hình...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán miếng đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,91 tỷ

      2.91 tỷ 300 m2 9,7 triệu/m2
      mảnh đất 300 mét vuông (10m X 25m).Địa thế đất cao view đồi nhìn thấy biển.Kết nối tiện ích thuận tiện bán kính 5 ph: Chợ, Trường, BV, Trung Tâm Hành...
      Đường ĐT 45, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh miếng đất 564 m2 tại Đường Lâm Quang Ky - An Hòa - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 564 m2 13,3 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ Bán Nền 2 MT Tại, P. An Hoà, Tp Rạch Giá, Kiên GiangDT: 564m2giá: 7,5 tỉ ( Có thỏa thuận )hotline*919644474, hoa hồng cho môi giới VỊ TRÍ: 2 MT,...
      Đường Lâm Quang Ky, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán nhanh đất nền 4 m2 tại Đường Suối Mây - Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 26 tỷ

      26 tỷ 4 m2 6500 triệu/m2
      Vì lý do ngộp NH, tôi cần sang nhượng lại toàn bộ lô đất tại Phú Quốc.Vị trí: MT Đường Suối Mây, TP. Phú Quốc.Cách Sân Bay Chỉ 1,9 kilomet.DT:...
      Đường Suối Mây, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh lô đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Tổng DT gần 200m2 MT 10m-Gồm 2 bìa thổ cư mỗi bìa 100m2Vị trí: Mặt đường QL4D ngay ngã ba Cáp treo Sunworld SaPa siêu đắc địa- Cách nút giao đường tránh...
      Đường Quốc lộ 4D, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Bán lô đất nền 216 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Điện Tiến - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 610 tr

      610 triệu 216 m2 2,83 triệu/m2
      Nhà tách đc 5 lô nên cần tiền xay nhà bán bớt 3 lô liên kế khu vực Thái Cẩm Điện Tiến cách chợ lệ trạch 2,5 kilomet.- DT 100 và 215m2 nở hậu gần trục...
      Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      nền đất DT 200,5m2 nằm đối diện khu công nghiệp Điện Nam, Điện Ngọc.nền đất đẹp, bìa đỏ chính chủ.giá bán: thỏa thuận với khách thiện chí muacontact...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất 150 m2 tại Xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 270 tr

      270 triệu 150 m2 1,8 triệu/m2
      Bán mảnh đất nằm Trong KDC hiện hữu. Đường trước nhà 5m. Ngay sau trường cấp 1 xã Lộc Ninh.- DT 150 m ngang 5 dài 30 m thổ cư 100 m.- Chỉ 270 tr công...
      Đường ĐT 781, Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán đất nền 180 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Xã Nam Thắng - Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 180 m2 6,95 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ NH nên tôi cần bán ngay đất đấu giá xã Nam Thắng. DT 2 lô 180 mét vuông, MT 12m. DTSD thực tế 250 mét vuông, đường trước đất 2...
      Xã Nam Thắng, Tiền Hải, Thái Bình

      Sở hữu nền đất 500 m2 tại Xã Long Đức - Long Phú - Sóc Trăng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 500 m2 40 triệu/m2
      Cần tiền làm vốn. Cơ hội đầu tư cho Ae có tiền nhàn rỗi,đảm bảo tương lai chắc chắn sinh lời 101 phần trăm.Đất Sóc Trăng nằm trong khu qui hoạch cư ...
      Xã Long Đức, Long Phú, Sóc Trăng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!