Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.915 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán lô đất nền 5 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 79 tỷ

      79 tỷ 5 m2 15800 triệu/m2
      BÁN NHÀ VÀ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP TP. CẦN THƠDanh sách các miếng đất như sau : 1. NHÀ MT VÕ NGUYÊN GIÁP:NHÀ 4L DT 5X25 CÓ 5 phòng ngủ GIÁ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu miếng đất 90 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1 tr

      1 triệu 90 m2 0,02 triệu/m2
      Công ty em cần dòng tiền thanh lý TS 5 nền đất đấu giá mặt đường QL 6, ngay cạnh sân Golf- bìa đỏ từng lô sang tên ngay- Cắt lỗ 30 phần trăm giá còn...
      Dự án Khu đô thị Kỳ Sơn, Thành phố Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu lô đất nền 120 m2 tại Đường Phạm Thị Nghĩa - Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Thanh lý nhanh đất đẹp MT đường Phạm Thị Nghĩa, P. Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai.DT: 6x20=120m2 sổ hồng, xây dựng tự do.Sang tên ngay, hỗ trợ vay NH.Đất...
      Đường Phạm Thị Nghĩa, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 183 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 183 m2 27,6 triệu/m2
      Siêu phẩm ngay đường Đồng Khởi, cx26 Trảng Dài (lvcc) 183m2 chỉ 5 tỉ 050tr bao tách 2 sổ hoặc bán lẻ.Lô 2: DT: 80m2 (MT 14.3 mét 1,950 tỉ.Lô số 1: Góc 2 MT...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng mảnh đất tại Đường Xuân Tự 1 - Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất MT Xuân Tự 1, Vạn Hưng, Vạn Ninh - Bắc Vân Phong.- KDC đông đúc, bán kính 500m tiện ích đầy đủ.- liên kế vịnh vân phong cao tốc Bắc Nam chỉ...
      Đường Xuân Tự 1, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp miếng đất 304 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,26 tỷ

      4.26 tỷ 304 m2 14 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự 2 MT: Tiếp giáp đường 14m và giáp công viên chỉ 14tr/ mét vuông.Hướng sông mát mẻ khu đô thị Ven Sông Tắc Nha Trang.DT:...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 1 m2 tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 1 m2 4200 triệu/m2
      Bán cắt lỗ 1000 mét vuông nền thổ cư gần dự án nghỉ dưỡng dầu khí, gần hồ Đồng chanh.Cần bán miếng đất thổ cư tại Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình.- DT...
      Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu đất 142 m2, mặt tiền 8m tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 142 m2 19,65 triệu/m2
      👉 Bán mảnh đất đẹp cách đường Cầu Bè xã Vĩnh Thạnh chỉ 20m- Ngang 8m Thích hợp xây villa , căn biệt thự - DT : 142m ngang 8m (đất full thổ cư vuông vức...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 1 m2 tại Xã Đông Tảo - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 15 triệu

      15 triệu 1 m2 15 triệu/m2
      Thông tin:- DT: 1057m2, 700m2 thổ cư MT rộng.- 1 mặt sông và 1 mặt dự án thích hợp đầu tư lâu dài, song song với 700m thổ cư để ở và có thể trồng vườn cây.-...
      Xã Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán 100m2 trục chính đường 2 oto tránh nhau kết nối thẳng ra đường liên tỉnh thành phố Hà Nội - Hưng Yên.Giá siêu hợp lý chỉ 21tr/m2, vị trí đẹp KD...
      Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh lô đất 133 m2 tại Đường Lương Đắc Bằng - Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 133 m2
      750 tr đến 2,26tỉ/133 mét vuông. Vài miếng đất, vài ngôi nhà ở Vĩnh Phương, Nha Trang.Số 1:Bán đất Vĩnh Phương, Nha Trang nằm trong KDC đông đúc....
      Đường Lương Đắc Bằng, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 70 m2 64 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô 70 mét vuông hướng Nam.70 mét vuông đất đấu giá khu 4,3ha Vòng Xuyến Văn Giang.Hướng Nam mát mẻ.Đã có nhà c4 cho thuê 6tr/1...
      Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán lô đất 93 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đông Tảo - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 3,39 tỷ

      3.4 tỷ 93 m2 36,5 triệu/m2
      Duy nhất lô góc đấu giá Đông Tảo Khoái Châu Hưng Yên ra hàng.Sát chợ đầu mối Đông Tảo.DT 93m.bìa đỏ sẵn sàng - sang tên trong nốt nhạc.Giá chỉ 3xtr/m2.L/H...
      Đường 379, Xã Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên

      Sở hữu đất nền 18 m2, mặt tiền 47m, hướng Đông - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 18 m2 68,34 triệu/m2
      Đất rừng SX, quy hoạch đất cây hàng năm.Đất kề KDC, đường oto ra vào thoải mái, địa hình đất đẹp thích hợp làm vườn và chăn nuôi.Tổng DT 17.500m2.giá...
      Xã Cam Phước Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 4 m2 tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 12 triệu

      12 triệu 4 m2 3 triệu/m2
      Bác em cần bán siêu phẩm nghỉ dưỡng 4000m2 đất nghỉ dưỡng tại Gò Mè - Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình giá chỉ 2.xtr/m2, đường liên xã.Gia đình bác cần bán...
      Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đông Tảo - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 150 m2 18,67 triệu/m2
      Thông tin:- Vị trí: Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên.- DT: 150 mét vuông rộng rãi, MT 5m, đường trước nhà rộng, full thổ cư.- Trục đường chính KD tốt, 2...
      Xã Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên

      Sở hữu lô đất 280 m2 tại Xã Ninh Phụng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 970 tr

      970 triệu 280 m2 3,47 triệu/m2
      Cần bán đất Xuân Hoà 2 - Ninh Phu gj - Ninh Hoà. Cung quanh đầy dẻu tiện ích. KDC đông đúc. Đường oto. Cách QL 26 100m , cách uy ban xã Ninh phụng 500m- DT...
      Xã Ninh Phụng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 85 m2 37,51 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô đấu giá Công Luận 2 - TT Văn Giang 85 mét vuông đường 2 oto tránh nhau.Giá chỉ nhỉnh 3 tỉ sở hữu ngay SHR trao tay.Vị trí: Công Luận 2,...
      Đường ĐT 377, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!