Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.915 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 500 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Sơn Hòa - Phú Yên, giá 230 tr

      230 triệu 500 m2 0,46 triệu/m2
      Vì trước lỡ dại vay bank mua đất giờ đất đứng giá em bán lỗ để trả nợ Giá cũ 320tr giờ em bán 230tr thôi đất 500m2 có sổ hồng sang tên liền ạSát QL 19C 50m...
      Đường ĐT 643, Thị trấn Củng Sơn, Sơn Hòa, Phú Yên

      Bán gấp lô đất 130 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Quán Bàu - Vinh - Nghệ An, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 130 m2 43,85 triệu/m2
      Bán đất 2 mặt đường Ngô Gia Tự và Xuân Thái giá cực tốt để đầu tư hay KD cho thuê.+ DT: 130 mét vuông.+ Hướng Tây và hướng Đông Nam.+ 2 mặt đường...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp đất nền 400 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 800 tr

      800 triệu 400 m2 2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất 400 mét vuông bám biển Quất Lâm. hotline: 0903 326 ***.Giá 800 tr, thiện chí có ra lộc thêm.MT 20m, sâu 20. Đường 2 làn oto...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phú An - Phú Vang - Thừa Thiên Huế, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 100 m2 16,8 triệu/m2
      Bán đất lô góc 2 MT Triều Thuỷ - Phú An hàng cực hiếm.- Nằm trên MT trục đường về quán Ốc Triều Thuỷ, cạnh bên giao nhau với đại lộ Võ Văn Kiệt kết nối về...
      Đường Tự Đức, Xã Phú An, Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh lô đất nền 773 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 773 m2 38,81 triệu/m2
      Vị trí: KQH Đống Đa, P. 3, Đà Lạt.DT: 773m2. Có 600m2 xây dựng.Kết cấu: Đất trống.Quy hoạch: Biệt lập.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.giá: 30 tỉ.Để đc tư vấn...
      Đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp miếng đất 338 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Bắc tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 19 tỷ

      19 tỷ 338 m2 56,22 triệu/m2
      * Bán nền đất 2, MT đầu đường Nguyên Tử Lực - P. 8 - TP. Đà Lạt,- Có lộ giới đường nhựa 24m,- Tây Bắc và hướng Đông Nam.- DT đất 338m2 đất ở đô thị, MT...
      Đường Nguyên Tử Lực, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền tại Phường Thanh Miếu - Việt Trì - Phú Thọ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      ĐẤT ĐẸP - giá siêu mềm - Cần Bán nền đất Vị Trí Đắc Địa Tại Việt Trì, Phú Thọđc: Khu 14, P. Thanh Miếu, TP. Việt Trì, Phú ThọDT: 83,6 mét vuông,...
      Phường Thanh Miếu, Việt Trì, Phú Thọ

      Bán gấp lô đất sổ riêng 120 m2 tại Đường Phạm Thái Bường - 4 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Nền MT đường Phạm Thái Bường, P4, Tp Vĩnh Long.- DT: 6 x 20 = 120m2.- pháp lí: SHR, thổ cư.- Lộ giới: Đường Phạm Thái Bường 32m.- Hướng: hướng Tây Nam.-...
      Đường Phạm Thái Bường, Phường 4, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Sở hữu ngay đất 120 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Tân Hương - Châu Thành - Tiền Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      - Vị trí đắc địa tại MTĐ QL1A, Tân Hương, Châu Thành, Tiền Giang, nằm đối diện bưu điện TP Long An, cạnh quán cơm Ngọc Yến, giao thông thuận tiện đi lại và...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Tân Hương, Châu Thành, Tiền Giang

      Bán nền đất 120 m2 tại Phường 3 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất đường Bờ Kinh, P. 3, Vĩnh Long, Vĩnh Long. DT 120 mét vuông (6x20m) full thổ cư 100 phần trăm xây...
      Đường Bờ Kinh, Phường 3, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng tại Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Đất Kqh hướng Đông Nam Thuỷ An ngay đường Tự Đức 75,2m2 chỉ 2 tỉ 5 Tl.Vị trí: Ra đường chính Tự Đức tầm mấy chục mét, thuộc kqh hướng Đông Nam Thuỷ An.S...
      Đường Tự Đức, Phường Thuỷ Dương, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bán mảnh đất 100 m2 tại Đường Hồ Văn Nhánh - 10 - Mỹ Tho - Tiền Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Đất nằm MT Hồ Văn Nhánh. Gần Trung tâm hành chính, gần trường Trung học cơ sở, THPT, gần chợ, gần BV đa khoa tâm minh Đức, siêu thị điện máy xanh. Khu...
      Đường Hồ Văn Nhánh, Phường 10, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán lô đất sổ riêng 500 m2, mặt tiền 20m tại Phường 7 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 900 tr

      900 triệu 500 m2 1,8 triệu/m2
      ĐẤT LỘ NHỰA SÓC THÁT,BV MỚI 700 giường ngủ. (ưu tiên hỗ trợ vay NH ) DT: 5x 39.(195 mét vuông.cln)giá 379tr DT: 8x39,(312 mét vuông.cln)giá ib ...
      Phường 7, Trà Vinh, Trà Vinh

      Cần bán nhanh mảnh đất 300 m2 tại Huyện Tân Biên - Tây Ninh, giá 680 tr

      680 triệu 300 m2 2,27 triệu/m2
      Thật sự ngộp thở , cần bán ngay lấy tiền trả nợ.2 miếng đất liên kế ngang 10 dài 30, 300m2 tho cư 250m2Đường nhựa quy hoạch mở rộng 20m rất tiềm năngcư ...
      Đường ĐT 783, Thị trấn Tân Biên, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền hướng Đông tại Phước Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 450 tr

      450 triệu 0 m2
      Mình cần bán lô đất đường xe tải 5m nằm trong ONT ở đường Suối Đá gần chợ Phước Ninh, ủy ban nhân dân xã Phước Ninh, trường cấp 2 Phước Ninh.- Giao...
      Đường Suối Đá, Xã Phước Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Sở hữu nền đất 400 m2, mặt tiền 10m tại Phường 7 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 490 tr

      490 triệu 400 m2 1,23 triệu/m2
      Đất MT lộ nhựa ấp Bót chếch xả lương Hòa, Châu Thành, Trà Vinh. DT: 5x24 giá 270(thổ cư 100 phần trăm) DT: 5x 40 giá 290tr(thổ cư 100 phần ...
      Phường 7, Trà Vinh, Trà Vinh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Long Đức - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 550 tr

      550 triệu 120 m2 4,59 triệu/m2
      bán gấp đất đẹp giá lộc cho a/c.Đất ở Long Phước, TP Trà Vinh.Nằm MT đường Bạch Đằng, ngay vòng xoay Sóc Ruộng, gần trung học cơ sở Trần Phú, THPT...
      Đường Bạch Đằng, Xã Long Đức, Trà Vinh, Trà Vinh

      Chuyển nhượng mảnh đất 296 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 592 tr

      592 triệu 296 m2 2 triệu/m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cáp treo qua Đảo Bé, thật sự là quá tiềm năng thời điểm này. Tôi có vài lô quy hoạch đất ở.gọi ngay: Mr Bình 0916...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!