Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2 tại Đường 261 - Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán các Lô ngoại Giao hưởng theo ưu đãi CK bán buôn.Dự án Tấn Đức Central Park Z131 Khu ẩm thực Lê Hồng Phong, TP Phổ Yên, Thái Nguyên.DT từng lô:Đất nền:...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Đường 261, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh miếng đất 452 m2 tại Xã Cà Ná - Thuận Nam - Ninh Thuận, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 452 m2 9,3 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT QL1A đối diện đầm Cà Ná.Thuộc thôn Lạc Sơn 3, Cà Ná. Thuận Nam, Ninh Thuận.DT: 425m2. Bám đường 17m. Dài 25m. (Hướng Tây).Vị trí MT đường...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Cà Ná, Thuận Nam, Ninh Thuận

      Bán nhanh đất nền 560 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 199 tr

      199 triệu 560 m2 0,36 triệu/m2
      bán nhanh đất có ngôi nhà vườn 560m2, 200m2 TC, Đắk Hà, khôngn Tum. Giá 199tr.DT: 560m2 - Sẵn 200m2 thổ cư.MT nhựa dài 10m sát bên tỉnh lộ 677. Sẵn 1 ngôi...
      Thị trấn Đắk Hà, Đăk Hà, Kon Tum

      Chuyển nhượng lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 0 m2
      DT: 87,7m2 (4,5m * 19,4m) đất ở đô thị.pháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường nhựa 10m.Hướng: hướng Tây Bắc.Mô tả: MT...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 63 m2, mặt tiền 4m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      Chính chủ gửi Bán nền đất đẹp KQH Phan Đình phùng P2 -ĐL DT:63 mét vuông. (4,5 x 14) Hướng: hướng Tây Bắc Hẻm nhựa,ô tô, KDC đông đúc, gần mọi...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 155 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 155 m2 10,33 triệu/m2
      Cần bán lô Mạc Đĩnh Chi P. 2 trung tâm Bảo Lộc. DT: 155 mét vuông 7x22m (có sẵn 80m thổ cư). Hướng Đông- Nam. Lô góc 2 MT. Sổ sẵn trên tay công chứng...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất mặt tiền 8m tại Huyện Nghĩa Đàn - Nghệ An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán miếng đất trung tâm thị trấn Nghĩa Đàn - đối diện phòng giáo dục - 1.9 tỉ có thỏa thuận.- Đối diện phòng GD&ĐT Nghĩa Đàn, Bưu Điện Nghĩa...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Thị trấn Nghĩa Đàn, Nghĩa Đàn, Nghệ An

      Cần bán gấp mảnh đất 150 m2 tại Phường Bình San - Hà Tiên - Kiên Giang, giá 700 tr

      700 triệu 150 m2 4,67 triệu/m2
      Đường Cầu Cau, P. Bình San, Hà Tiên, Kiên Giang.Nằm ở khu vực địa thế đắc địa gần các TT Hành Chính, chợ, công viên, Bách hóa xanh, NH,...SHR, full thổ cư,...
      Đường Cầu Cau, Phường Bình San, Hà Tiên, Kiên Giang

      Cần bán nhanh nền đất 6 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông - Nam tại Rạch Giá - Kiên Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 6 m2
      Bán 5700m2 Đất Lúa - Đường Lạc Hồng.Đất gần với ngã 4 Huỳnh Tấn Phát và Lạc Hồng.Đất MT chạy dài gần 100 Mét.Đất đã tách thành 5 Lô, Mỗi lô 1000m2.Lô 1:...
      Đường Lạc Hồng, Phường Vĩnh Hiệp, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán lô đất sổ riêng 500 m2, mặt tiền 5m tại Giao Thủy - Nam Định, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 500 m2 7,2 triệu/m2
      Cần bán 500  mét vuông nền thổ cư Biển Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định, bìa đỏ chính chủ, khu vực tiềm năng phát triển, thích hợp ace mua đầu tư- DT:...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp mảnh đất 3 m2, mặt tiền 48m, hướng Đông - Bắc tại Rạch Giá - Kiên Giang, giá 26,4 tỷ

      26.4 tỷ 3 m2 8800 triệu/m2
      Bán 3,3 công đất góc - Đường Lạc Hồng.Đất thuộc P. Vĩnh Hiệp, TP Rạch Giá.Đất gần các hãng xe oto nổi tiếng như:Honda, Toyota, Mitsubishi, HuynDai.MT 48m,...
      Đường Lạc Hồng, Phường Vĩnh Hiệp, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán đất 450 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 450 m2 2,89 triệu/m2
      CK siêu khủng lên đến 20 phần trăm cho nền đất gần 500 mét vuông view đồi thông, 100 phần trăm không bị khuất view, gần trung tâm tiện...
      Đường Điện Biên Phủ, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất 205 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 205 m2
      Cần bán ngay miếng đất nằm tại khối phố Xuyên Đông - Thị trấn Nam Phước.Tiện ích:- Cạnh chợ Đình.- Gần sân vận động.- Nằm trên trục đường thông với các...
      Thị trấn Phước Nam, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất 600 m2 tại Xã Tân Hương - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 600 m2 7,17 triệu/m2
      Vị trí đất cực đẹp nằm ngay ủy ban nhân dân P. Tân Hương cách dự án khu công nghiệp 1 kilomet tiềm năng rất lớn. Viu cực đẹp rất tiện giao thông...
      Xã Tân Hương, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán nhanh đất 500 m2 tại Đường 53 - Long Khánh - Duyên Hải - Trà Vinh, giá 600 tr

      600 triệu 500 m2 1,2 triệu/m2
      Đất nền 10x50m đã bơm cát đầy cao hơn mặt lộ.Khu vực an ninh, giáo viên ở.Yên tĩnh, gần chợ, uỷ ban, trường học.Đất mặt lộ nhựa, điện, nước máy đầy đủ.Ấp...
      Ấp Tân Thành, Đường 53, Xã Long Khánh, Huyện Duyên Hải, Trà Vinh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 120 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 4 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Lo tiền cho con tôi đi nước ngoài. Cần bán nhanh nền đất MT đường Mạc Đĩnh Chi, P. 4, Sóc Trăng. Gần BV đa khoa tỉnh Sóc Trăng.DT 110m2 (5x22m) full thổ...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 120 m2 tại Long Hưng - Gò Công - Tiền Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      bán ngay đất MTĐ Hồ Biểu Chánh gần sân vận động TX Gò Công, Tiền Giang.DT: 120 mét vuông (6x20m).Vị trí đắc địa ngay trung tâm, đường oto 10m rộng...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Xã Long Hưng, Gò Công, Tiền Giang

      Bán gấp đất 667 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Long Hồ - Vĩnh Long, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 667 m2 3,75 triệu/m2
      Bán nền siêu đẹp và rẻ MT QL1A đoạn khu công nghiệp Hoà Phú.ĐT 667m2 có 150m2 thổ.Huớng hướng Đông Nam.Nhanh tay call ngay.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phú Quới, Long Hồ, Vĩnh Long

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!