Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán lô đất nền 80 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất tuyệt đẹp thuộc KĐT Thái Dương 2 - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam.Sát vách ĐH FPT Đà Nẵng.nền đất có 1 0 2 đường 7m5 lề 3m sát...
      Dự án Thái Dương 2, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      chủ đầu tư FVG tung giỏ hàng chính thức Vịnh An Hoà City ngày 24/08/2023 - giá chỉ 1.5 tỉ - đường 23m - bìa đỏ sẵn từng lô.- Lần đầu tiên chủ đầu tư...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 4,24 tỷ

      4.24 tỷ 0 m2
      Cần bán 1 lô góc trục đường 25.5m giá từ chủ đầu tư.- Vị trí nằm ngay trên trục đường 25.5m đẹp nhất dự án.- Cạnh bên là đất đô thị, đối diện là công viên...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 226 m2, mặt tiền 10m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 226 m2
      - DT: 226m2 MT 10m, kề góc 148m2 MT 6m.- Đường lớn: 25m.- Hướng biển, vị trí đẹp, đắc địa.- Ngay trung tâm: Gần chợ, trường học, sát trục 129 nối thẳng sân...

      Cần bán gấp đất 6 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Tam Hòa - Núi Thành - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 6 m2
      TÔI KHÔNG TIẾP MÔI GIỚI.Chính chủ cần bán miếng đất DT lớn gần 6000m2 ( Chia thành 3 bìa đỏ ). Ai thực sự thiện chí thì gọi ngay để xem đất và sổ.Khu vực...
      Đường Thanh Niên, Xã Tam Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay mảnh đất 205 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 205 m2
      Tiện ích:Trường học cấp 1 - 2 - 3 có đủ, tân trang mới mẻ.hạ tầng giao thông hoàn thiện, hiện đại.Vị trí ngay sau lưng TT hành chính, sát cạnh chợ.cư ...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay miếng đất 250 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      CÒN DUY NHẤT 1 LÔ GÓC ĐƯỜNG 25M " CỰC ĐẸP " TỪ chủ đầu tư TẠI VỊNH AN HOÀ CITYCHỈ CẦN TRẢ TRƯỚC 1,5tỉ , SỞ HỮU NGAY nền đất PHỐ KD CÓ TUYẾN ĐƯỜNG ĐẸP...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán lô đất sổ riêng 41 m2 tại Đường 18 - Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 41 m2
      Nằm trên sườn đồi view tr đô Hạ Long Xanh, tổng DT đất 4,1 ha nhung khi đo lại có thể lên tới 4,5 ha. Chủ đất không có khả năng phát triển dự án nên cần...
      Đường 18, Phường Hà Khẩu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay miếng đất mặt tiền 5m tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 500 tr

      500 triệu 0 m2
      Tôi cần bán miếng đất cách ngã ba Bàu Đồn 500m, giao giữa 2 KCN Phước Đông 3200ha - Hiệp Thạnh 540ha, DT 179,8 mét vuông thổ cư 100 phần trăm,...
      Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu miếng đất 60 m2 tại Phường Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Vị trí: Lô LK 1 ô số 11 TĐC ruộng rau Chiến Thắng P. Cao Thắng TP Hạ Long.DT: 60m2. MT 5m. Hướng chính Đông.Đối diện cây xăng Cao Thắng đi xuống 100m.Đường...
      Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 169 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 85 triệu

      85 triệu 169 m2 0,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay trả NH miếng đất 4,8x35 thổ cư hết đất tại ấp Phước Đức b,Phước đông ,Gò Dầu -Tây ninh.+ DT đất:169m2 nền thổ cư+ Nằm sát...
      Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán đất 120 m2 tại Phường 4 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Khu đất đẹp gần trung tâm TPBạn đang tìm kiếm một miếng đất để xây nhà hoặc đầu tư KD? Hãy đến với chúng tôi khu đất đẹp nằm gần trung tâ m TP, với các...
      Đường 9A, Phường 4, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán mảnh đất 315 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 315 m2 13 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên HN nên cần bán nền đất tại Khu 6 P. Hồng Hảibìa đỏ chính chủ, đất ở lâu dàiNhà hiện trạng xây kiên cố 2 tầng x 68m2, 3 PN, sân vườn...
      Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 350 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 350 m2 34 triệu/m2
      Chính chủ bán đất căn biệt thự Đồi Thuỷ Sản Hạ Long DT 350m2 giá 34 tr/m2.
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường 18, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 318 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 318 m2 5,98 triệu/m2
      Chính chủ em cần ra nhanh 2 nền đất biển Quảng Hải - Quảng Xương. Có bán lẻ 1 lô.- DT: 318 mét vuông - MT 9.3m (đường 15m).- Hướng: Nam.- Vị trí:...
      Xã Quảng Hải, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp lô đất 101 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 101 m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp trong tuần mảnh đất đẹp, gần công viên kì quan, gần chợ đêm ở khu đô thị Việt Hàn - TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Hướng Đông mát...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên