Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh đất 9 m2, mặt tiền 72m, hướng Tây tại Cai Lậy - Tiền Giang, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 9 m2 586,67 triệu/m2
      8,8 công đất trồng mít sẵn chăm sóc là thu hoạch, đường oto vi vu, cách chợ, ủy ban nhân dân, trường học ~ 1 kilomet đi chuyển thuận tiện đường bộ,...
      Đường DH60, Xã Mỹ Hạnh Đông, Cai Lậy, Tiền Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 115 m2 tại Long Chánh - Gò Công - Tiền Giang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 115 m2 26,96 triệu/m2
      + Đất nền bìa đỏ chính chủ (loại này hiếm, đa phần phải xây dựng nhà xong mới cấp bìa đỏ).+ DT: (5x23m) 115m2 thổ cư 100 phần trăm.+ Vị trí đường...
      Đường Nguyễn Trọng Dân, Xã Long Chánh, Gò Công, Tiền Giang

      Sở hữu đất 125 m2 tại Xã Giới Phiên - Yên Bái - Yên Bái, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 125 m2 20 triệu/m2
      Đất nền Yên Bái - TNR Stars City - nền đất vàng sinh tài lộc.Cách 300m tới cầu Văn Phú - là 1 trong 5 cây cầu trọng điểm về kinh tế của TP. Yên Bái.khu đô...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán ngay nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Bái - Yên Bái, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      Bán mảnh đất nhà phố thương mại mặt đường Âu Cơ chạy thẳng đến KDL sinh thái hồ Thác Bà vị trí siêu đẹp, ngay trung tâm thành phố Yên Bái.- Với DT từ...

      Bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Yên Bái - Yên Bái, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 125 m2 27,04 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 125 mét vuông thuộc dự án TNR Stars Yên Bái City.Sở hữu ngay lô 125 mét vuông dự án TNR Stars Yên Bái City - Vị trí kim...

      Cần bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Yên Bái - Yên Bái, giá 3 tỷ

      3 tỷ 125 m2 24 triệu/m2
      Tên dự án: TNR Stars Yên Bái.CĐT: TNR Holdings Việt Nam.Đơn vị quản lý: Công ty CP DTPT BDS TNR Holdings.Thiết kế cảnh quan: Eden Landscape.Vị trí: Đường Âu...
      TNR Stars Yên Bái City, Thôn 2, Đường Âu Cơ, Xã Phúc Lộc, Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán lô đất nền 186 m2 tại Xã Hướng Đạo - Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 186 m2 7,26 triệu/m2
      Cực sốc lãi ngay 300 tr khi mua ô đất siêu đẹp trục chính KD.DT: 186m2 MT 5,5m.Nằm sát KCN Tam Dương, gần trường Tiểu học, cấp 2, gần UB.giá:...
      Đường Tỉnh Lộ 309B, Xã Hướng Đạo, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Yên Bái - Yên Bái, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 125 m2 27 triệu/m2
      TNR Yên Bái Stars City - nền đất vàng sở hữu vị trí toạ độ tr đô đẹp nhất, giá trị nhất tại trung tâm thành phố Yên Bái - hiếm nơi nào có đc.* Ngay gần...

      Sở hữu ngay đất 1 m2, mặt tiền 18m tại Tân Thuận Bình - Chợ Gạo - Tiền Giang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 1 m2 5900 triệu/m2
      Đất MT đường huyện 25C ấp Tân Thắng, xã Tân Thuận Bình, CG, Tiền Giang.- Kích thước: 18 x 75m, nở hậu 19.5m.- MT đường huyện 25C hiện rộng 5mét, chuẩn bị...
      Đường Huyện lộ 25C, Xã Tân Thuận Bình, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Cần bán mảnh đất 1 m2 tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 1014m2 góc 2mt nằm cách cảng Ao Tiên 100m. Quy hoạch xây cao tầng 14 tầng. Phù hợp xây hotel 4 - 5*. Nằm trong quần thể khu cao...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu mảnh đất 320 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quốc lộ 1A - Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 320 m2 8 triệu/m2
      Em có mảnh đất 2 mặt đường Tân Phong New City, ngay cạnh khu quy hoạch phía đông hành chính Tân Phong.2 lô kề nhau mỗi lô 160m2 (5*32).Sổ riêng từng...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Bán gấp mảnh đất 284 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 852 tr

      852 triệu 284 m2 3 triệu/m2
      Giá chỉ 3 tr/ mét vuông cho mảnh đất thổ cư 284 mét vuông tại Gò Dầu - Tây Ninh.DT đất: 7x40m, diện tích sử dụng: 284 mét vuông (đã...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Giới Phiên - Yên Bái - Yên Bái, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 125 m2 26,4 triệu/m2
      Giá ưu đãi - thanh khoản nhanh và sinh lời cao - pháp lí rõ ràng - ký HĐ trực tiếp với CĐT.- Nằm trên trục đường vàng Âu Cơ 50m của TP, kết nối trung tâm,...

      Bán gấp đất nền tại Phường Hà Trung - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Còn duy nhất 1 ô Hà Trung MT rộng chỉ cách mặt đường 336 100m!- DT: 60,9 mét vuông; mt: 5,5m.- Giá cắt lỗ sâu chỉ 8xxtr (x có như không).L/H xem đất...
      Đường 336, Phường Hà Trung, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Đường 10 - Nga Sơn - Thanh Hóa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán mảnh đất mặt đường 10 KD, huyện Nga Sơn - Thanh Hoá.miếng đất thuộc trục chính mặt đường 10, đối diện siêu thị điện máy Hiền Hạnh.2...
      Đường 10, Thị trấn Nga Sơn, Nga Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay lô đất nền 16 m2 tại Lộc Tiến - Phú Lộc - Thừa Thiên Huế, giá 12 triệu

      12 triệu 16 m2 0,75 triệu/m2
      Bán đất MT đường Chân Mây, xã Lộc Tiến, huyện Phú Lộc, tỉnh Thừa Thiên Huế.DT: 15.600m Vị trí nền đất: Đối diện khu tái định cư, gần KCN Chân Mây, cách...
      Đường Chân Mây, Xã Lộc Tiến, Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh đất 617 m2 tại Xã Đôn Thuận - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 890 tr

      890 triệu 617 m2 1,45 triệu/m2
      10x61m. Hơn 617m2 CLN. Kế bên khu công nghiệp. Cách nhựa 200m. Chủ ngộp. 890tr.Chủ ngộp quá ngộp bán cắt lỗ mạnh thu hồi vốn giải quyết công việc. mảnh ...
      Xã Đôn Thuận, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Bán nền đất biển Quất Lâm, Nam Định full thổ cư - bìa đỏ sẵn sàng, nằm cạnh KDL nghỉ dưỡng.- pháp lí minh bạch rõ ràng - Sang tên trong ngày.- Sở hữu lâu...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!