Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay lô đất 448 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 448 m2 3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh giảm ngay 240 tr.Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng.- Cách chợ Thăng Long 3 kilomet, đường bê tông rộng 5m, oto vào tận đất,...
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất 917 m2, mặt tiền 23m, hướng Bắc tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 917 m2 33,81 triệu/m2
      - bán gấp miếng đất căn biệt thự MT đường chính trung tâm.Vị trí: MT đường Phạm Hồng Thái, P. 10, Đà Lạt.DT: 917m2 (300m2 đất xây dựng).Quy hoạch: Đất...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất 168 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 500 triệu

      500 triệu 168 m2 2,98 triệu/m2
      Tôi chính chủ, bán nhanh miếng đất Megacity khôngntum 168m2 đã có sổ giá chỉ 500Tr.- bìa đỏ công chứng trực tiếp ngay tại Đà Nẵng.- DT: 168m2 (6x28).-...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đường Quốc Lộ 14E, Đăk Hà, Kon Tum

      Sở hữu đất 198 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 198 m2 5,06 triệu/m2
      Đất nền SHR Lộc Tân.Đầu tư đất xây homestay.Nghỉ dưỡng hàng tháng - KD lâu dài.Giá chỉ từ 1 tỉ/sổ.TT trong 06 tháng.Vị trí vàng ngay trung tâm KDL thác...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng miếng đất 200 m2 tại Đường Búng Gội - Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 200 m2 8 triệu/m2
      Khu vực có nhiều villa xung quanh, thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời lâu dài.Đất quy hoạch ở không dính dự án.DT 10 x 20m.Đất giá mềm, hiếm gặp.LH...
      Đường Búng Gội, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán đất 1 m2, mặt tiền 50m tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 890 tr

      890 triệu 1 m2 890 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán mảnh đất 1000m2 (ngang 50m).* Nằm ngay tuyến đường huyết mạch QL20 kết nối thuận tiện.* Cách ủy ban nhân dân xã Lộc An chỉ...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 16m tại Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Thích hợp cho đầu tư hay làm nhà xưởng!Đất MT đường QL 20, Xã Phú Hội, Huyện Đức Trọng giá 420 tr/m ngang.* DT 16x40m đã trừ lộ giới 27m.Đất có 200 mét...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 13 m2, mặt tiền 230m tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 13 m2 907,7 triệu/m2
      DT đất: 12.700 mét vuông, ngang 230m ôm MT đường Đan Phượng. Thế đất dốc thoai thoải, view thoáng rộng.MT đường bê tông nhà nước. Cách ủy ban nhân ...
      Xã Đan Phượng, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 14 m2 tại Xã Đăk Ring - Kon Plông - Kon Tum, giá 390 triệu

      390 triệu 14 m2 27,86 triệu/m2
      - Đất tiềm năng không? Là đây chứ đâu nữa ạ!390tr cho 1ha4 (14.000) Bám Tỉnh Lộ 676 (Bê Tông) gần 80m.- MT bê tông xe bon bon tận nơi, thế đất triền đồi thơ...
      Xã Đăk Ring, Kon Plông, Kon Tum

      Cần bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Tân Nghĩa - Di Linh - Lâm Đồng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 1 m2 2100 triệu/m2
      Gia đình e cần bán mảnh đất MT 20*50m có 100m2 thổ cư, sổ sẵn MT đường rộng cách trung tâm ủy ban nhân dân xã, trường Tiểu học,2, trạm y tế xã ~...
      Xã Tân Nghĩa, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất 222 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 222 m2 5,41 triệu/m2
      + Chủ gửi: Cần bán nhanh mảnh đất vị trí đẹp tại xã phú hội huyện Đức Trọng, tỉnh Lâm Đồng.+ DT: 5,24*46,33m (nở hậu 7,38m) có 100m2 thổ cư.+ Tổng DT:...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 200 m2 55 triệu/m2
      Giảm giá bán nhanh đất MT KQH Trần Anh Tông, Đà Lạt giá chỉ 11 tỉDT: 200m2;Đất XD nằm MT, khu vực cư dân ổn định, đang phát triển tốt rất thích hợp để ở...
      Đường Trần Anh Tông, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Cần bán miếng đất view biển ở Quất Lâm giá chỉ 900 tr, sẵn sổ full thổ cư trong lõi KDL.- DT 100m2 MT 5m.- Đường nhựa 19m to và đẹp, trục chính từ xã ra...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 200 m2 21 triệu/m2
      Giảm cực sau chỉ còn 4,2 tỉ với miếng đất Măng Ling, sát cạnh mây lang thang.DT: 200m2.MT: 10m.Hướng: Đông.pháp lí: Sổ riêng đất xây dựng.Đường: Đường...
      Đường Măng Ling, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất tại Đường Bạch Đằng - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán đất Bạch Đằng P. 7 Đà Lạt KD nghỉ dưỡng.DT: 216,6 mét vuông (12m*18m) - Đất ở đô thị.pháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu đất 138 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 518 triệu

      518 triệu 138 m2 3,76 triệu/m2
      Đất MT đường Âu Cơ, cách QL20 3 kilomet, gần Resort Đôi Dép Bảo Lộc.Bán kính 500m có cây xăng, gần ủy ban nhân dân, gần KDL.DT 138m2 (5x28).Đơn giá...
      Đường Âu Cơ, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất 2 m2, mặt tiền 15m tại Đường Quốc lộ 4D - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2 m2
      DT 1.500m2 thực tế 1.700m2 thuộc mặt đường tránh QL 4D TX Sa Pa, Lào Cai.Với 300m2 đất ở đô thị và 1.200m2 đất nông nghiệp.Mua xây homestay, nhà hàng, nhà...
      Đường Quốc lộ 4D, Phường Sa Pả, Sa Pa, Lào Cai

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 2 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 110 triệu

      110 triệu 2 m2 55 triệu/m2
      ** Đất nhà cần tiền bán nhanh để xoay vốn là vườn sầu riêng đang làm dang dở- DT đất 15*100 150m2 thổ cư - vuông vắn hướng Đông rất mát mát phù hợp xây...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Đạ Tồn, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!