Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp lô đất 323 m2, mặt tiền 8m tại Xã Bắc Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 323 m2
      Chủ em cần tiền bán ngay đất Bắc Phong - Cao Phong - Hòa Bình.Nhỏ xinh.DT 323m2 có 100m2 TC mặt 8m tiền sâu 40m.Trên đất full bưởi, thế thoải đẹp view...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Bắc Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán gấp đất 138 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 138 m2 15,95 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất nền đô thị tại P. Kỳ Sơn - TP Hòa Bình cho các NĐT.- Vị trí đắc địa nằm ngay MT QL6 - Hoà Bình - HN, khu công nghiệp Mông Hóa, khu nghỉ...
      Dự án KĐT Kỳ Sơn, Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán nhanh đất 600 m2 tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 810 tỷ

      810 tỷ 600 m2 1350 triệu/m2
      Chính chủ cắt bán 600m2 full thổ cư tại Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình- Tổng DT: 600m2 (ONT)- pháp lí rõ ràng, chuyển nhượng nhanh gọn- nền đất có địa...
      Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh nền đất 575 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Phú Cường - Tân Lạc - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 575 m2
      Trung tâm xã Phú Cường, điểm KD đắc địa, bìa đỏ chính chủ cầm tay, DT thổ cư 100 phần trăm,+ Lô 1, MT 18m sâu 23m, thực tế sâu gần 50m.+ Lô 2, MT 7m...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Phú Cường, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán gấp miếng đất 280 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 280 m2 16 triệu/m2
      Gia đình kẹt tài chính cần nhượng gấp 280m (10x28) đất TT Hòa Bình.Trước gia đình tôi có mua đầu tư để dành miếng đất 280m), gần chợ dân sinh và trung tâm...

      Sở hữu ngay lô đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 80 m2 21 triệu/m2
      Bán lô liên kế 80m dự án Hud Lương Sơn sát Lương Sơn Riverview giá 21tr/m. sổ hồng riêng lâu dài.Dt 80m.MT 5m.Tây Bắc.
      Dự án Riverview Lương Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp miếng đất 1 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 1 m2 2100 triệu/m2
      Bán đất tại Lương Sơn, Hòa Bình_ siêu phẩm đầu tư siêu LN tại Lương Sơn, Hòa Bình_ DT: 1000  mét vuông full ONT_ nền đất có vị trí vô cùng thuận lợi...
      Xã Thanh Cao, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền 2 m2 tại Xã Mỹ Hoà - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 700 tr

      700 triệu 2 m2 350 triệu/m2
      Ngộp! 6,2 sào chỉ 700 tr. Thế đất cao ráo, sẵn nhà sàn trên đất, thích hợp nghỉ dưỡng homestay.--------------------------------------------đc: Xã Mỹ Hoà,...
      Xã Mỹ Hoà, Tân Lạc, Hòa Bình

      Bán nhanh mảnh đất 1 m2 tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1 m2 1700 triệu/m2
      _ cắt bán 1000m fun ont tại lương sơn Hòa Bình _ nền đất có vị trí đắc địa view suối MT 25m bám đường bê tông rộng 6m_ trên đất đã có nhà c4, tường bao...
      Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh nền đất 96 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 96 m2 29,17 triệu/m2
      * DT: 192 m2; Chia 2 mảnh, mỗi mảnh 96 m2 (có thể bán 01 hoặc 02 mảnh).DT 01 mảnh 96m2 - MT ~ 5m - sâu 20m. Mặt đường 8m.Vị trí đất gần vành đai 4, ecopak;...
      Đường ĐT 377, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 81 m2, mặt tiền 4m tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,92 tỷ

      2.92 tỷ 81 m2 36 triệu/m2
      Sở hữu ngay 81 mét vuông nền thổ cư trục liên huyện KD sầm uất.- Đường trải apphan rộng 10m KD cực tốt.- DT: 81 mét vuông (đất ở 100 phần...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán lô đất sổ riêng 200 m2, mặt tiền 8m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 200 m2 18 triệu/m2
      Thông tin:- Vị trí: Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên.- DT: 200 mét vuông 100m thổ cư, MT rộng 8.5m.- 1 bước ra đường lớn, ngõ ô tô đỗ cửa, ở ngay khu...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay lô đất 138 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Khoái Châu - Hưng Yên, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 138 m2 17,5 triệu/m2
      Cần bán lô đất rộng 138 mét vuông.Ngay chợ Trung An Vĩ, cách đường DT377 20m.MT 7m. Ở hay KD đều tốt.Giá chỉ 17.Xtr/ mét vuông.gọi ngay 0962...
      Đường 377, Xã An Vĩ, Khoái Châu, Hưng Yên

      Bán nhanh miếng đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Khoái Châu - Hưng Yên, giá 2,82 tỷ

      2.82 tỷ 115 m2 24,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán 115m2.Thị trấn Khoái Châu.Thôn Quan Thượng. Thị trấn Khoái Châu, Hưng Yên.Ngang 5m. Đường trước đất otto chạy.Xung quanh tiện ích đầy...
      Thị trấn Khoái Châu, Khoái Châu, Hưng Yên

      Bán miếng đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên, giá 5,77 tỷ

      5.77 tỷ 0 m2
      chính chủ cần bán lại miếng đất đấu giá đường DH20 Tô Hiệu nối dài, thôn Lê Cao, Nghĩa Trụ tiếp giáp KĐT vin Ocean Park 3.DT 99.5  mét vuông căn hộ...
      Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nền đất 345 m2 tại Xã Tân Dân - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 345 m2 11 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 345m. Tân Dân. giá cực rẻ thị trường.DT 345m. Trong đó có 100m nền thổ cư.Ngang 12m thích hợp chia 2 lô.Quanh cư dân giàu có, cách 3...
      Xã Tân Dân, Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất nền 94 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 94 m2 57,45 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình đang có nhu cầu bán lại mảnh đất Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang.Vị trí: Lô góc, Thôn Lê Cao, mặt đường DH20.Cách vin OCean...
      Thôn Lê Cao, Đường DH20, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình đang có nhu cầu bán lại nền đất Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang.Vị trí: Lô góc, ngã 4 thôn Đồng Tỉnh. Đối diện trường cấp ...
      Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!