Thông tin mô tả
Bán đất Cam Hòa Cam Lâm giá chỉ 700
+ Đường bê tông
+
+
+
Giá: 700 Triệu
Diện tích: 252 m2
Giá/m2: 2,78 Triệu/m2
597106
Mua bán
Bán đất Cam Hòa Cam Lâm giá chỉ 700
+ Đường bê tông
+
+
+
Lương Thế Hiên
Thôn Triệu Hải , Xã Cam An Bắc, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa
1,25 tỷ
415 m2
Đường Đồng Bà Thìn - Suối Cát, Xã Cam Hiệp Nam, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa
1,1475 tỷ
135 m2
Bắc Bán đảo Cam Ranh, Xã Cam Hải Đông, Huyện Cam Lâm, Tỉnh Khánh Hòa,
550 triệu
70 m2
Thông Suối Cát, Xã Cam Hiệp Nam, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa
2,2 tỷ
697 m2