Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nền đất tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Tặng ngay 1 xe Sh 125i khi KH mua nền tại cát tường 2 vị thanh.- Chỉ từ 1 tỉ 355 tr KH sỡ hữu ngay nền 5mx24,3m đường phía trước lộ giới 21m.- Có hỗ trợ KH...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh mảnh đất 232 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 232 m2 10,2 triệu/m2
      Nền căn biệt thự chợ đêm (đang hoạt động).- DT: 8x29 (232 mét vuông). Giá chỉ: 10,2 tr/ mét vuông.- Đường nhựa: 20,5m.- Vị trí: MT đường Võ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp lô đất 74 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 950 tr

      950 triệu 74 m2 12,84 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay nền Cát Tường Western Pearl 1 KĐT bậc nhất có 1 0 2 tại TP Vị Thanh, Hậu Giang.- Vị trí nằm ngay trung tâm thương mại chợ đêm Bến...

      Bán miếng đất tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 0 m2
      Nền SHR trung tâm TP giá cực sốc.DT 125,5m2.pháp lí: SHR, CĐT uy tín.Lộ giới 29m, hạ tầng giao thông hoàn thiện, điện âm, nước máy. (Chuẩn...

      Cần bán gấp lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 85 m2 21,53 triệu/m2
      Cần bán lô LK07 - 68 và LK7 - 77 view công viên, gần trường học, bãi đỗ xe tại dự án Hoàng Thanh - Hưng Thịnh - hướng Tây Nam Sách giá chỉ 1 tỉ 833tr.Tôi...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 257 m2, hướng Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 4,92 tỷ

      4.93 tỷ 257 m2 19,16 triệu/m2
      DT rộng, 2 MT đường lớn, view thông thoáng, đẹp mắt hướng ra vòng đu quay.Phù hợp xây hotel, quán coffee lớn, siêu thị điện máy, nhà hàng tiệc cưới, dựng...

      Sở hữu đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 0 m2
      Bán đất nền Western Pearl 2 MT đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh, Hậu Giang.+ Nền trống.+ DT đa dạng: Ngang 5 x 20m, ngang 4,5 x 18m, ngang 5 x 25m,...

      Bán gấp nền đất 158 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 540 triệu

      540 triệu 158 m2 3,42 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất Kỳ Ninh Kỳ Anh tỉnh Hà Tĩnh.DT: 6x28m đất bằng phẳng xung quanh cư dân ở đông đúc dân trí cao, gần chợ Kỳ Ninh.+ MT đường đường rộng...
      Xã Kỳ Ninh, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 21m tại Xã Ia Hrung - Ia Grai - Gia Lai, giá 798 tr

      798 triệu 0 m2
      MT đường liên xã, KDC đông, QH toàn bộ thổ cư giá chỉ 38tr/m. Đất cách Pleiku chỉ 15 kilomet.----------------------------------đc: Xã Ia Hrung, Ia...
      Xã Ia Hrung, Ia Grai, Gia Lai

      Cần bán ngay lô đất nền 298 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 298 m2 5,24 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất biển Kỳ Ninh kỳ Anh tỉnh Hà Tĩnh.DT: 12x25,5m toàn bộ đất ở.Đất bằng phẳng xung quanh cư dân ở đông đúc dân trí cao, gần đường gần ...
      Xã Kỳ Ninh, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Cần bán gấp mảnh đất 120 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 120 m2 11,5 triệu/m2
      bán ngay nền đối diện chợ đêm Vị Thanh.- 5x24 = 120m2 vuông vắn, chuẩn xây nhà.- Lộ giới đường trước nền 20m, thuận tiện KD buôn bán.- Hạ tầng đẹp nhất...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Chuyển nhượng đất nền tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 0 m2
      Nền sổ hồng riêng trung tâm TP giá cực sốc.DT 125,3 mét vuông/nền.pháp lí: sổ hồng riêng, CĐT uy tín.Lộ giới 29m, cơ sở giao thông hoàn...

      Sở hữu lô đất sổ riêng 263 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 263 m2
      Nền góc căn biệt thự ngay trung tâm hành chính.-Giá gốc: 5,3 tỉ.Giảm còn: 3tỉ xx.DT: 11 x 23,9 = 263m2.Lộ giới: 20,5m.Hướng: hướng Đông Nam.-Vị trí: P....
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Sở hữu mảnh đất 125 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 125 m2 16,4 triệu/m2
      Đường trục chính (29m) vỉa hè 7m.Giá 409 tr (20 phần trăm) (trả trong 5 năm, 0 Lãi).- DT mỗi nền: 5 x 25,1 (2 MT). Vỉa hè 7m.- Lộ giới: 29m.- pháp ...

      Sở hữu ngay mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Đông Thạnh - Châu Thành - Hậu Giang, giá 900 tr

      900 triệu 0 m2
      900 tr: 156,8m2 đất lộ nhựa từ Cái Chanh đi Đông Phú cách chợ Cái Chanh 900m - liên hệ ngay 0916 468 *** Thiện.* đc: Ấp Thạnh Thuận, xã Đông Thạnh, huyện...
      Đường Cái Chanh - Đông Phú, Xã Đông Thạnh, Châu Thành, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 3 m2 tại Xã Bắc Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 3 m2 416,67 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ 2825 mét vuông nền thổ cư giá chỉ 1tỷ250tr tại Cao Phong, Hòa Bình- Tổng DT: 2825 mét vuông (800 mét vuông ONT +...
      Xã Bắc Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,78 tỷ

      1.79 tỷ 85 m2 21 triệu/m2
      Bán xuất ngoại giao giá cực rẻ thị trường dự án Hud Lương Sơn Hoà Bình. Giá 21tr/m2
      Dự án Riverview Lương Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      Dự án HUD Lương Sơn - Lương Sơn Central Point nằm tại trung tâm phố chợ, thị trấn Lương Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hòa Bình.Kết nối với trung tâm bằng tuyến...
      Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!