Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.909 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán đất nền 234 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Sông Cầu - Phú Yên, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 234 m2 22,01 triệu/m2
      - Đường rộng 25m - MT 9m nở hậu 10m hơn.- DT: 239m2 (9x27m - nở hậu 10m hơn).- View đẹp (có 1 - 0 - 2) ngắm trọn cảnh Vịnh Xuân Đài và đô thị Tx. Sông Cầu -...
      Đường Phạm Văn Đồng, Xã Xuân Lâm, Sông Cầu, Phú Yên

      Bán nhanh nền đất 156 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 156 m2 10 triệu/m2
      bán ngay lô 156 mét vuông Đông Nam chỉ khoảng10tr/ mét vuông tại Vịnh An Hòa, sẳn bìa đỏ.liên hệ: 0368 011 *** xem sổ, xem đất.- TT trước...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay mảnh đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Sụp hầm cặp căn biệt thự 300 mét vuông Vịnh An Hoà City, đối diện block căn hộ thương mại, chỉ 1.4 tỉ, sẵn bìa đỏ.- Vị trí siêu đắc địa bên cạnh...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 10 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Sở hữu ngay đất đẹp MT đường Trần Hưng Đạo, P. 10, Sóc Trăng.DT: 6x20=120m2 SHR.giá cực rẻ sang tên ngay, hỗ trợ vay NH.Đất ngay Vincom plaza Sóc Trăng, chợ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 10, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán gấp mảnh đất 126 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 126 m2 34,13 triệu/m2
      Bán ô đất đối diện khu đô thị Ông Nhan, P. Cao Thắng. KD siêu tốt!DT: 126  mét vuông, MT: 4.85m nở hậu.Hướng: hướng Tây Bắc.Đường 2 oto tránh...
      Đường Cao Thắng, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay miếng đất 300 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 300 m2 4,84 triệu/m2
      Chính chủ quá cần tiền, mong muốn ra nhanh cặp liên kế 300m2 ( ngang 12m) - tòa căn hộ đối lưng căn biệt thự Hoa Sứ KĐT Vịnh An Hoà City, chỉ 1.45 tỉ -...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất 2 m2 tại Xã An Bình - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 18 triệu

      18 triệu 2 m2 9 triệu/m2
      Cần bán nhiều lô đất BHK.Vi trí: Đảo Bé Lý Sơn đường bê tông view biển.Đảo lớn của Lý Sơn, Quảng Ngãi.Với quy hoạch KDL resort nghĩ dưỡng - sân bay - Tp Lý...
      Xã An Bình, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Bán nhanh miếng đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 110 m2 40 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại ô đất thuộc KĐT Nam Ga.+ DT: 110m2.+ Đường qh: 41m.+ Hướng Bắc.+ giá: 40tr.Ô đất nằm trong quy hoạch của dự án KĐT Nam ga, sát bến xe...
      Phường Hà Khẩu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nền đất 66 m2 tại Phường Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 66 m2
      * Chính chủ cần bán ô đất gần phở Thu - Hà Khẩu, đường ô tô!Khu đông cư dân, gần đường chính Hà Khẩu.DT: 66 mét vuông.Giá: 1ty2xxtr.L/H xem đất Hà...
      Phường Hà Khẩu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán gấp mảnh đất Green City.Vị trí đẹp, gần sông mát mẻ, cách sông Cổ Cò chưa đầy 100m.Khu vực tập trung nhiều hotel mới hình thành, cư dân...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu miếng đất 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đại Lộc - Quảng Nam, giá 319 triệu

      319 triệu 130 m2 2,46 triệu/m2
      Đất đất thổ cư đấu giá nhà nước GĐ 2.Cạnh khu công nghiệp Primer và chợ Phú Hương.Vị trí toạ lạc cách sân bay Đà Nẵng 40 ph oto.Nằm sát thị trấn Ái...
      Đường ĐT 609, Xã Đại Quang, Đại Lộc, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 39 m2 tại Xã Ea Lâm - Sông Hinh - Phú Yên, giá 2 tỷ

      2 tỷ 39 m2 51,29 triệu/m2
      Cần bán gần 4ha đất bám mặt hồ sông Ba Hạ.Có đường trước đất. Xung quanh là đất của dân Bình Dương.Dưới đất có mỏ đá thạch anh tím lớn.Trên đất có tràm,...
      Hồ Sông Ba Hạ Xã Ea Lâm, Sông Hinh, Phú Yên

      Cần bán ngay lô đất 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 250 m2 18 triệu/m2
      - Giá chỉ 18tr/ mét vuông, Hỗ trợ TT 50 phần trăm và TT dàn trải đến 12 tháng phần còn lại.- Cách bãi tắm Biển 700m.- Cách TT Hội An...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Lô đường nhựa 23m25 hướng Tây.7* 19,5 = 136,5m2 giá chỉ 2,4 tỉ thỏa thuận.Lô góc đường nhựa quy hoạch 17m5 giá chỉ 14 tr/m2.Hướng Tây và hướng Bắc.DT 321m2...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất 3 m2 tại Xã Vân Hồ - Vân Hồ - Sơn La, giá tốt

      Thỏa thuận 3 m2
      MT 30m ngang, đã có 100 mét vuông thổ cư.Vị trí mặt đường trục chính đi qua Vân Hồ lên Mộc Châu.
      Xã Vân Hồ, Vân Hồ, Sơn La

      Chuyển nhượng lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      Bán đất chính chủ mặt bằng 2349 đã có bìa đỏ.Cách trường mẫu giáo, cấp 1 - 2 quảng hưng chỉ 200 m.Cách UB P. Quảng Hưng 300 m.Câch trung tâm hành chính...
      Phường Quảng Hưng, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Phường 1 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      - Cần bán ngay mảnh đất MT đường Võ Văn Kiệt, P. 1, Trà Vinh. Cách cầu Phú Hòa 200m gần các tiện ích: Chợ Trà Vinh, coopmart, trường Đại học Trà Vinh,...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 1, Trà Vinh, Trà Vinh

      Bán miếng đất 120 m2 tại Phường 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Đường Hoàng Việt, P. 5, Mỹ Tho, Tiền Giang.Đất nằm ngay MT đường cùng với những tiện ích gần chợ, gần sân vận động, Vincom, trường cấp 3 Nguyễn Đình...
      Đường Hoàng Việt, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!