Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.909 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay lô đất 600 m2, mặt tiền 30m, hướng Tây - Nam tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 36 tỷ

      36 tỷ 600 m2 60 triệu/m2
      Các nền đất Trần Hưng Đạo cần bán như sau:1. DT 2500 mét vuông ngay cầu bà kèo đi lên phía núi, đường rộng 7m MT 31m dài hơn 80m. Quy hoạch đất hỗn...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 200 m2 85 triệu/m2
      Chính chủ rao bán đất xây dựng căn biệt thự 10mx20m.Vị trí thuận tiện, cách Hồ Xuân Hương 10P đi bộ, khu vực thoáng đãng, an ninh, đường oto 10m. Thích...
      15/5 Đường Lương Thế Vinh, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 654 m2, mặt tiền 17m tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 654 m2 19,88 triệu/m2
      Đất MT đường Ankoroet, view siêu đẹp tại P. 7 - TP Đà Lạt.DT: 654m2 (có sẵn 260m2 xây dựng), ngang 17m.Giá: 13 tỉ (20 tr /m2) giá siêu mềm để đầu tư.Đường...
      Đường Ankroet, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Bán đất nền sát biển Quất Lâm, Nam Định:- DT: 100m2.- MT: 5m.- Đường nhựa 8m đi bộ ra biển.- Cách biển, bãi tắm 50m.- bìa đỏ đã có sẵn, ký công chứng hợp ...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bán nhanh đất 88 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nam Định - Nam Định, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 88 m2 36,37 triệu/m2
      mở bán đất mặt chợ Dầu Khí mới, mặt đường Trần Văn Gia, khu ĐT Bãi Viên.Vị trí cực kỳ thuận lợi KD buôn bán, khu vực đông cư dân, tiềm năng phát triển....
      Đường Trần Văn Gia, Phường Trường Thi, Nam Định, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      - View Vườn Vua Resort, đối diện là dự án khu đô thị Hoàng Xá đã đền bù giải phóng mặt bằng.- miếng đất nằm vị trí đắc địa, gần sát Vườn Vua, khu đô ...
      Đường ĐT 317E, Xã Hoàng Xá, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán đất 950 m2 tại Xã Đinh Lạc - Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 950 m2 1,43 triệu/m2
      nền thổ cư giá rẻ chỉ 1.35 tỉ tại Đinh Lạc - Di Linh: Với DT 28 x 35m, mảnh đất taly dương rất đẹp, full thổ cư có sẵn 75 mét vuông thổ cư và KDC...
      Xã Đinh Lạc, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 441 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Hòa - Phú Yên, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 441 m2 5,45 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất ngay Chợ Ngân Điền, MT QL 25.- DT: 441 mét vuông, full thổ cư. Ngang gần 12m. Đông Bắc.- Mật độ cư dân xung quanh...
      Đường Quốc lộ 25, Xã Sơn Hà, Sơn Hòa, Phú Yên

      Cần bán đất nền 638 m2, mặt tiền 12m tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 638 m2 3,27 triệu/m2
      Bán nền đất Bảo Lộc đang vận hành khai thác Camping tại Bảo Lộc.- đc cam kết thuê lại đất 3 năm = 180 tr.- DT 638m ngang 9m dài 65m (đất nở hậu 12m).- Xe...
      Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 3 m2 tại Xã Gia Hiệp - Di Linh - Lâm Đồng, giá 780 triệu

      780 triệu 3 m2 260 triệu/m2
      Do cần tiền nên bán nhanh lại lo đất tại Thôn 3 Gia Hiệp, Di Linh, Lâm Đồng, đất nhìn giá toàn cảnh view sông Đồng Nai rất đẹp. Đất chỉ cách QL 20 chỉ...
      Xã Gia Hiệp, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 200 m2 39 triệu/m2
      miếng đất Trịnh Hoài Đức, P. 11 cần tìm chủ mới.DT 200 m2. Giá chỉ 7 tỉ 800 tr.Ngang 11 m nở hậu 12 m.Ảnh thật đất thật.liên hệ ngay em Trâm để biết thêm...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất 1 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 1 m2 4500 triệu/m2
      1000 mét vuông đất TP Bảo Lộc, view nhìn thung lũng và núi Đại Bình rất đẹp.- Có 20m MT đường bê tông (20x50m) lộ giới đường 24m.- Có sẵn 200 mét...
      Đường Tản Đà, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền 12 m2, mặt tiền 70m, hướng Đông - Nam tại Xã Xuân Thọ - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 12 m2 1541,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán 7500  mét vuông (7 sào 5) có sổ và sát bên là 5000  mét vuông (5 sào) chưa sổ (quy hoạch nông nghiệp làm đc sổ). Gần nhà thờ Đa...
      Xã Xuân Thọ, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay mảnh đất 1 m2 tại Xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1 m2 1700 triệu/m2
      Đất đẹp - giá siêu mềm - cần bán miếng đất vị trí đắc địa tại Thôn 3, xã Mê Linh, huyện Lâm Hà, Lâm Đồng.DT: 1012m2 (quy hoạch 400m2 thổ cư, hỗ trợ lên...
      Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 37B - Giao Thủy - Nam Định, giá 800 triệu

      800 triệu 85 m2 9,42 triệu/m2
      Cần bán 2 miếng đất mặt biển Quất Lâm - Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định - full thổ cư, sổ hồng riêng lâu dài - chính chủ.9 lý do nên đầu tư đất mặt...
      Đường Quốc Lộ 37B, Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 12m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1 m2 3200 triệu/m2
      Bán đất TP. Đà Lạt dành cho ai thích đi nghỉ dưỡng.Cần bán đất trồng cây lâu năm 1000 mét vuông, có nhà c4 như hình thích hợp nghỉ dưỡng, cho thuê.-...
      Xã Xuân Trường, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh mảnh đất 400 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 400 m2 9,75 triệu/m2
      Bán 400 mét vuông đất mặt biển Quất Lâm, Nam Định. Vị trí hiếm, bìa đỏ lâu dài. call ngay 0388 822 ***- Sở hữu vị trí siêu đắc địa mặt biển Quất...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp nền đất 500 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 500 m2 9 triệu/m2
      Siêu rẻ, đất mặt biển Quất Lâm chỉ 9 tr/ mét vuông, MT đường, cách biển 2 ph. DT 500 mét vuông.- DT 500 mét vuông.- Mặt đường 8m, cách...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!