Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.909 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 470 m2 tại Huyện Yên Lạc - Vĩnh Phúc, giá 3,52 tỷ

      3.53 tỷ 470 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất Cụm Làng Nghề Minh Phương - Thị Trấn Yên Lạc.DT: 470 mét vuông.Giá cắt lỗ chỉ: 7,5tr/ mét vuông.Vị trí: Dãy L - Kết...
      Dự án CCN làng nghề Minh Phương, Thị trấn Yên Lạc, Yên Lạc, Vĩnh Phúc

      Sở hữu nền đất 134 m2 tại Xã Giới Phiên - Yên Bái - Yên Bái, giá 2,61 tỷ

      2.62 tỷ 134 m2 19,5 triệu/m2
      Dự án đất nền trung tâm hành chính mới TP Yên Bái giá đầu tư cực kỳ tiềm năng.Vốn ban đầu chỉ 600 - 700tr.Nằm ở trung tâm hành chính mới TP yên bái với vị...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán ngay lô đất nền 175 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 320 triệu

      320 triệu 175 m2 1,83 triệu/m2
      Khu đất tổng 6 lô chỉ còn 3, cách đường QL 217B chỉ 300m.Cách trung tâm thị trấn Vân Du 3 kilomet.Hạ tầng bài bản, bìa đỏ từng lô.Vị trí nằm trong KDC...
      Đường Tỉnh lộ 522, Xã Thành Tân, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Sở hữu đất nền 1 m2 tại Xã Tân Đông - Tân Châu - Tây Ninh, giá 512 tr

      512 triệu 1 m2 512 triệu/m2
      - Chỉ cần 512tr đã đc sở hữu lô đất vườn + nhà nhỏ, 1026m2 tại Tân Đông - Tân Châu - Tây Ninh.- Nhà nhỏ 30m 2 PN, điện, nước đầy đủ, vườn có sẵn 100 gốc...
      Xã Tân Đông, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Chợ Gạo - Tiền Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      Cha mẹ để lại thửa đất nay đã lên thổ phân lô tách nền, cần bán ngay chia TS cho a/c em.Đất nền 20 lô vuông vắn nằm ngay QL50, Chợ Gạo, Tiền Giang.DT:...
      Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Chợ Gạo, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Bán nhanh mảnh đất 120 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      Đất đẹp không mồ mả, đường thông KDC, ngay KCN Trảng Bàng, cách Củ Chi 1  kilomet, đăng đúng hình ảnh thực tế, anh/chị đầu tư sinh lời cao, đất xây bờ...
      Đường Tỉnh lộ 64, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 81 m2 tại Đường 879B - Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 650 triệu

      650 triệu 81 m2 8,03 triệu/m2
      Bán đất nền Mỹ Phong cách chợ Gò Cát chỉ 2 ph xe máy.- DT: 5 x 18m, 4,5 x 18m full thổ (có 5 nền liên kế).- Đường trước đất 3m oto vi vu, cách lộ nhựa chỉ...
      Đường 879B, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Chuyển nhượng lô đất 155 m2 tại Xã Long Chánh - Gò Công - Tiền Giang, giá 590 tr

      590 triệu 155 m2 3,81 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 nền đất đẹp tại xã Long Chánh - TX Gò Công - Tiền Giang.đc: Ấp Long Phước, Xã Long Chánh, TX Gò Công, Tỉnh Tiền Giang.DT: 155 mét ...
      Ấp Long Phước, Xã Long Chánh, Gò Công, Tiền Giang

      Chuyển nhượng miếng đất mặt tiền 5m tại Phường 5 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      SHR như hình, đất sạch.Bán thương lượng.Đất đẹp vuông vắn. Đất sạch.Đường đi thông thoáng trải nhựa thuận tiện di chuyển về chợ trường,...cư dân khu vực...
      Đường Số 7, Phường 5, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 799 m2, mặt tiền 4m tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 799 m2 3,91 triệu/m2
      Cần bán miếng đất rộng xây căn biệt thự, nhà vườn:Vị trí: P. Đồng Bẩm, TP Thái Nguyên, cách đường Động Lực rộng 21m chỉ 100m.Đường trước mặt rộng 5m 2...
      Đường 1B, Phường Đồng Bẩm, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Càn bán nền đất ngay gần BV đa khoa Chúc Sơn.DT 100m2.MT 5m.Đường rộng oto vào tận đất.Gần trường học cấp 1 - 2 - 3, chợ, siêu thị, UB, trung tâm đầu não...
      Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất 545 m2 tại đường Đông Ngạc - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 42 tỷ

      42 tỷ 545 m2 77,07 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 545m2 đất khu giãn dân Đông Ngạc (sử dụng 1000m2) - Vị trí oto tải. Phù hợp làm xưởng, kho... Đâu tư làm tài chính....giá 42 tỉ.liên hệ ...
      đường Đông Ngạc, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 142 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 17,04 tỷ

      17.04 tỷ 142 m2 120 triệu/m2
      Cô chú tôi cần tiền gấp, giảm giá nhanh bán miếng đất cực đẹp nằm tại khu đấu giá 31ha, TT Trâu Quỳ:+ DT: 142m2+ MT: 9,8m+ Hướng: hướng Đông Nam+ pháp ...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh miếng đất 743 m2, mặt tiền 20m tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 743 m2
      HÀNG NÓNG BỎNG TAY Siêu phẩm 2 MT đường QL23, gần đồi 79 Mùa Xuân DT: 743m2, 100 phần trăm thổ cư MT dài miên man: hơn 20m Thuận lợi KD, buôn bán, làm...
      Xã Thanh Lâm, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 65 m2, mặt tiền 5m tại Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 65 m2 63,08 triệu/m2
      SỐC NHIỆT! Cần bán lỗ đất khu phân lô Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, thông thoáng, oto tránh chạy vòng quanh, gần phố, ngay hồ thoáng mát, MT rộng sổ đẹp nở hậu.+...
      Đường Tây Tựu, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Trung tâm Tây Hồ - mặt ngõ Nhật Chiêu - đường thông - 50m ra Hồ Tây.- Vị trí trung tâm nằm giữa Hồ Tây - Khu căn biệt thự Vườn Đào - KĐT Ciputra - Phố đi...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 115 m2, mặt tiền 6m tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 13,57 tỷ

      13.57 tỷ 115 m2 118 triệu/m2
      Bán miếng đất 115 mét vuông MT và hậu 6.6m đường thông oto tránh nhau tại Phố Nguyễn Lam, Long Biên.- bìa đỏ đầy đủ, quy hoạch ổn định.- Khu vực hạ...
      Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 8m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Hiện tại em có vài mảnh đất nền ở Láng Hoà Lạc của CĐT gửi bán:- Giá cam kết cạnh tranh nhất thị trường Hoà Lạc, Giá CĐT: Chỉ từ 10 tr/m2.- Cơ hội đầu tư...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!