Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.909 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 119 m2, mặt tiền 6m tại Biên Hòa - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 119 m2
      Chú tôi cần tiền duy trì công việc KD gia đình cần chuyển nhượng Gấp trong tuần nền đất 2 MT đường gần chợ ở Biên Hoà.DT ngang 6,5m, dài 20m. Đầy đủ DT...
      Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay mảnh đất 144 m2 tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 144 m2 8,34 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm trên MT đường song hành của DT769 nối thẳng ra nút giao Vành Đai 4 và nút giao cao tốc Dầu Giây Phan Thiết chỉ 3p di chuyển, đối diện có khu...
      Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nền đất 125 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Xã Bảo Vinh - Long Khánh - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Đất nền giá rẻ Bảo Vinh chính chủ cần bán.Tiện ích: MT đường số 5 chuẩn bị đổ nhựa ngay khuôn viên Bảo Vinh chợ cách vài bước chân ra KĐT TNR...
      Đường Số 5, Phường Bảo Vinh, Long Khánh, Đồng Nai.

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 125 m2, hướng Đông - Nam tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 625 triệu

      625 triệu 125 m2 5 triệu/m2
      Nhà cần bán miếng đất thổ cư.- Đã có hàng xóm HCM về xây nhà ở luôn rồi. Còn cư dân địa phương hiện hữu.- Hiện trạng: Đất bằng phẳng trụ móc ranh, hàng...
      Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất 67 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Tiến - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      Cần bán đất P. Tân Tiến ngay sau lưng nhà hàng Eros Place, BigC Tân Hiệp, Tp Biên Hoà Đồng Nai.Đất đã ép cọc đầy đủ 1 trệt 2 lầu, nay chủ cần bán nên tặng...
      Phường Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 105 m2 8,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất MT đường 10m, ở Thạnh Phú Vĩnh Cửu.- Đất nằm trên trục đường bê tông 10m, dân ở đông.- DT: 5x21m, hiện tại sổ chung nhưng...
      Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán mảnh đất 500 m2, mặt tiền 25m tại Phú Đông - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 500 m2 7,4 triệu/m2
      Em đc người dân địa phương gửi bán miếng đất cực đẹp tại xã Phú Đông.miếng đất có DT 500 mét vuông vuông vức có bề ngang lên tới 25m nằm trên con...
      Đường Võ Thị Sáu, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán ngay đất nền view sông Đồng Nai gần khu du lịch Bửu Long.- Vị trí: Đất nền gần khu du lịch Bửu Long.- DT: 90 mét vuông - 120 mét ...
      Đường Bửu Long, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất 14 m2 tại Xã Phước Bình - Long Thành - Đồng Nai, giá 27,8 tỷ

      27.8 tỷ 14 m2 1985,72 triệu/m2
      0909 338 ***- Thông tin:DT 14.402m2 = 27.8 tỉ = 1tr930/m2.ONT 300m, đường vô 2 ô tô thoái mái, quy hoạch MT đường Phước Bình 32m kết nối sân bay siêu LN....
      Đường Phước Bình, Xã Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán miếng đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 120 m2 11,5 triệu/m2
      bán ngay nền đối diện chợ đêm Vị Thanh.- 5x24 = 120m vuông vắn, chuẩn xây nhà.- pháp lí sổ sẵn, công chứng ngay.- Lộ giới đường trước nền 20m, thuận tiện...
      Dự án Khu đô thị Cát Tường Western Pearl , Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh lô đất 525 m2 tại Xã Ia Pia - Chư PRông - Gia Lai, giá 370 tr

      370 triệu 525 m2 0,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất MT tại Gia Lai - Huyện Chư Prong - Xã IaPia - Làng Ngo.Vị trí MT đường 30m. Gần ủy ban nhân dân Xã - Gần trường học gần...
      Đường 675, Xã Ia Pia, ChưPRông, Gia Lai

      Sở hữu ngay đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 85 m2 17,65 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng nền đất tại dự án CÁT TƯỜNG WESTERN PEARL 2- Mã lô: D3-05- DT: 5x17m tổng cộng 85m2- Có sổ hồng- Đường 14m- Kế bên Khu chợ...
      Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp mảnh đất 121 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 121 m2 13,23 triệu/m2
      Chủ gửi bán lô Diên Toàn 121m2 ngang 5m nỡ hậu 8,4m.Hướng: hướng Đông Bắc.MT đường chính Huỳnh Thúc Kháng phù hợp KD buôn bán.giá: 1tỷ6.L/H: 0945 633 ***
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất 768 m2, mặt tiền 16m tại Xã Lâm Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 768 m2
      bán gấp ngôi nhà 768 mét vuông giá hạ nhiệt. Nằm ngay gần sân golf Phượng Hoàng tại Lương Sơn - Hoà Bình.- Trước khách trả 3 tỉ không bán giờ cần...
      Đường 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp đất 377 m2, mặt tiền 12m tại Xã Lạc Lương - Yên Thủy - Hòa Bình, giá 680 triệu

      680 triệu 377 m2 1,81 triệu/m2
      Siêu đẹp tại Thống Nhất, Lạc Lương Yên Thủy Hòa Bình.Tổng DT 377m2 toàn bộ là thổ cư.Bạn đường nhựa 12m sâu 30m, miếng đất vuông vức view cánh đồng.Cách...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Lạc Lương, Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 14m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      💥 Lô góc vip MT đường số 4 ( Thích Quảng Đức ) - khu đô thị Hà Quang 1 - Nha Trang - DT : 131,5 mét vuông - Nằm ngay góc đường số 4 và đường số 7 ,...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 980 triệu

      980 triệu 0 m2
      Diên an diên khánh mặt đường nhựa DT : 65,7 ngang 5mHướng : hướng Đông Namgiá : 980 trĐường nhựa ô tô vivu, xây dựng tự docall ngay : 0907.35.36,37.68 Duy
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy BDS KHÁNH HÒA Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất 126 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 126 m2 26 triệu/m2
      Golden Bay Hưng Thịnh nằm ngay trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, đối diện dự án là 1 quần thể resort 5* đang hoạt động. Vị trí dự án tiềm năng để phát triển du...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.