Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.909 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa ngay ngã tư Hồ Tràm. Đi bộ ra biển chưa đầy 5 ph.Đất vuông vắn 10x20m sẵn 100m2 thổ cư xây dựng tự do.Sở hữu 2 MT đường nhà nước trước sau...
      Đường Tỉnh lộ 328, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 125 m2 tại Long Điền - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 125 m2 26,4 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường Dương Bạch Mai TT Long Điền, Huyện Long Điền, BRVT.Cách UB, chợ, trường học bán kính 200m.Cách TT TP BR 3 kilomet.Xung quanh...
      Đường Dương Bạch Mai, Xã Long Điền, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền 170 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 470 tr

      470 triệu 170 m2 2,77 triệu/m2
      Đất P. Minh Hưng, TX Chơn Thành, BP.MT đường Số 3, lộ giới rộng 12m.Sát khu công nghiệp, đường lớn 72m, đường thông.cư dân đông, đầu tư hay xây ở đc...
      Đường Số 3, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất 1 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 330 tr

      330 triệu 1 m2 330 triệu/m2
      - Đường 12m, điện nước, cơ sở giao thông hoàn thiện.- Gần chợ, trường học, BV, ủy ban nhân dân, trung tâm cư dân sầm uất.- sổ hồng. Mua sang tên...
      Đường ĐT 576, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 520 triệu

      520 triệu 150 m2 3,47 triệu/m2
      Cơ hội cho những người đang tìm kiếm nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.Đất đất thổ cư tại đường 765, xã Long Tân, Đất Đỏ.* Vị trí: Bán kính...
      Đường 765, Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu mảnh đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Phú Hưng - Bến Tre - Bến Tre, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Nằm gần trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, KDC, KCN,...DT 100m2.Giá: thương lượng.sổ hồng sang tên mua bán gấp.Thổ cư 100 phần...
      Đường Nguyễn Thị Định, Xã Phú Hưng, Bến Tre, Bến Tre

      Bán gấp miếng đất 979 m2 tại Huyện Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 979 m2 1,74 triệu/m2
      Cần bán đất thuộc thị trấn Ngãi Giao. Huyện Châu Đức. Tỉnh BRVT.DT 979 mét vuông.MT đường nhựa rộng 5m.Chiều ngang 12m.Chiều dài 83m.Đất phủ hồng toàn...
      Thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất 10 m2 tại Xã Hội An - Chợ Mới - An Giang, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 10 m2 195 triệu/m2
      Đất đẹp - giá mềm - cần bán nền đất vị trí tại thị trấn Hội An, Chợ Mới, An Giang.DT: 9864 m2 (gần 10 công).giá: 1 tỉ 950 tr (có thỏa thuận) liên hệ ...
      Xã Hội An, Chợ Mới, An Giang

      Cần bán đất nền 1 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Bình Long - Bình Phước, giá 290 triệu

      290 triệu 1 m2 290 triệu/m2
      ĐẤT NHÀ TÔI CHÍNH CHỦ, CÁC CHỢ LỚN NHẤT TX 3 ph ĐI XE VÔ TỚI ĐẤT, ĐỐI DIỆN CHỢ VỪA, ĐẤT NÀY SỔ RIÊNG, THỔ CƯ CỦA TX. BAO HẾT CHI PHÍ.- 3 sổ ( Đất 15x50 nỡ...
      Đường 13, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Bán lô đất nền 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 250 m2
      Bên em cần sỉ 6 nền thu hồi vốn, cơ hội cho các anh/chị đầu tư ôm nguồn giá rẻ.DT 200m2 - 250m2.Thổ cư 100m2. sổ hồng.Bán giá sỉ cho NĐT, chỉ từ 300tr (vẫn...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Nằm ngay trung tâm P. 10 VT - liên kế đường 3 / 2 và đường 2 / 9.DT 100 mét vuông xây dựng ở liềb cư dân đông.Đường nhựa lớn 20m - liên kế trường ...
      Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán miếng đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 495 triệu

      495 triệu 250 m2 1,98 triệu/m2
      * DT: 250m2, có 50m2 thổ cư ODT, sổ sẵn công chứng ngay.* Vị trí: Cách QL13 chỉ 500m, ngay trung tâm các khu công nghiệp Minh Hưng Hàn Quốc, Minh Hưng 3,...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền 100 m2 tại Xã Bom Bo - Bù Đăng - Bình Phước, giá 410 triệu

      410 triệu 100 m2 4,1 triệu/m2
      Đi làm ở nước ngoài 3 năm kiếm đc 500 tr mua đất có sổ 410 tr ở trung tâm hành chính bình phước sau 3 - 5 năm kiếm đc thêm 500 tr. Vậy là vừa có tiền từ đi...
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Xã Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán miếng đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Phú Hưng - Bến Tre - Bến Tre, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      bán ngay nền đất MTĐ Nguyễn Đình Chiểu, cách cầu Gò Đàng 100m.DT ngang 6m dài 20m (120 mét vuông).Giá 550tr thỏa thuận.Sổ riêng, mua bán công chứng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Xã Phú Hưng, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 500 m2, mặt tiền 12m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 730 tr

      730 triệu 500 m2 1,46 triệu/m2
      - Chính chủ gửi không tiếp cò lái, lô này tách đc làm đôi 6x84m2 (100m2 thổ cư) tổng 500m2 thì 730tr, còn lấy hết thì thỏa thuận mạnh.- Chủ cần trả nợ yêu...
      Đường Số 25, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất sổ riêng 2 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 340 tr

      340 triệu 2 m2 170 triệu/m2
      nền đất gia đình mua đã lâu, nay có việc, xoay không ra tiền nên cần bán nhanh.Vườn trái cây ở khu công nghiệp Becamex.Trên đất hiện đang trồng sẵn...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh mảnh đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 399 triệu

      399 triệu 250 m2 1,6 triệu/m2
      Đất Tân Hưng, Đồng Phú cách DT753 900m.1000m2 MT đường 19m đang lên nhựa.100m2 thổ cư, đất phủ hồng, liên kế nhà văn hóa.Xung quanh dân đông, MT đường 19m...
      Xã Tân Hưng, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay mảnh đất 500 m2 tại Đường 322 - Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 500 m2
      Tôi cần bán gấp 500m2 đất ở trong trung tâm TX cư dân đông:- DT: 500m2, thổ cư.- SHR, xây dựng tự do.- Đường 18m thông vào chợ, uỷ ban, BV cư dân đông.-...
      Đường 322, Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!