Thông tin mô tả
Bán đất đẹp 6x26m, trong đó 100
Giá: 1,32 Tỷ
Diện tích: 156 m2
Giá/m2: 8,46 Triệu/m2
599252
Mua bán
Bán đất đẹp 6x26m, trong đó 100
Nguyen Van Dong
Đường QL14G, Xã Hòa Phú, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1,69 tỷ
283 m2
Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng
999,999 triệu
999998976 m2
Xã Hòa Tiến, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1,98 tỷ
198 m2
Đường 605, Xã Hòa Tiến, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1,5 tỷ
120 m2