Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.908 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán lô đất 15 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 68 tr

      68 triệu 15 m2 4,54 triệu/m2
      Cần bán đất 02 MT: 1 MT TL 824 và 1 MT đường chính vào khu công nghiệp Hựu Thạnh - IDICO.- DT tổng cộng 14.535m2 trong đó có 1.300 m2 đất SKC (SX KD).- Do...
      Đường 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đức Huệ - Long An, giá 380 triệu

      380 triệu 150 m2 2,54 triệu/m2
      Giá chỉ 380tr/ 150m2 (5x30) full thổ cư, đường du lịch.Cần thoát hàng gấp, anh/ chị có nhu cầu mua hãy gọi cho em.Vì thật sự cần gấp nên giá em còn thỏa ...
      Đường Tỉnh lộ 839, Xã Mỹ Thạnh Đông, Đức Huệ, Long An

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 2 m2 tại Xã Vĩnh Công - Châu Thành - Long An, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 2 m2 1350 triệu/m2
      Bán nền thổ cư ven sông đường bê tông 4m... Thuộc Xã Vĩnh Công Huyện Châu Thành, Long An. DT: 2500 mét vuông = 32m x 80m.Đất 2 MT. Mặt sông. Và lộ...
      Xã Vĩnh Công, Châu Thành, Long An

      Bán lô đất sổ riêng 600 m2, mặt tiền 18m tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 600 m2 5,6 triệu/m2
      Đất ở đường Lương Văn Bào xã Mỹ Lộc huyện Cần Giuộc.Đất cách QL 50 chỉ 500m.DT đất 600 mét vuông ngang 18m dài 34m.Đường xe tải vào tới đất.Khu vực cư...
      Đường Lương Văn Bào, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu lô đất tại Đường Lãnh Binh Thái - Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ gửi bán nền đất ngay đường Lãnh Binh Thái và đường Nguyễn Thị Bẹ.- DT 107,5m2.- Giá: thương lượng.- Đối diện KDC Mỹ Dinh.- Cách bến phà, bờ kè sông...
      Đường Lãnh Binh Thái, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu lô đất sổ riêng 100 m2 tại Đường 826C - Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      - Cần bán nhanh đất MT đường ĐT 826C, xã Long Hậu, huyện Cần Giuộc, Long An. Đất nằm vị trí đẹp cách ủy ban nhân dân xã Long Hậu 300m, khu vực cư dân...
      Đường ĐT 826C, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán lô đất 136 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 136 m2 10,3 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán đất đức hòa thượng Dt 4,25*32 full thổ, đường bê tông thông 8m cách chợ đức hòa thượng và đường nhựa 100m cư dân đông kín giá 1tỷ4
      Đường Đức Hòa Thượng, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chu Văn An - Tân Lân - Cần Đước - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Ngộp bán ngay MT Chu Văn An cách 50m đường QL50.DT 100 mét vuông ngang 5m dài 20m thổ cư 100 phần trăm.Sổ riêng, sang tên công chứng mua bán...
      Đường Chu Văn An, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Bán miếng đất 245 m2, mặt tiền 12m tại Phố 56 - Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 245 m2 14,29 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 1, 2, 5 và 1 mở rộng.a/c chủ cần bán đất gửi e nhé.Thông tin:- Vị trí: MT đường Võ Văn Kiệt và Hương Lộ 2, xã Hòa Long, TP. Bà Rịa.-...
      Dự án Lan Anh Residential, Phố 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh mảnh đất 870 m2 tại Xã Sông Xoài - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,66 tỷ

      7.66 tỷ 870 m2 8,81 triệu/m2
      Bán đất vị trí đẹp ở Sông Xoài, TX Phú Mỹ, BRVT. Giá chỉ từ 8.8 tr/m2.- DT 870m2.- Đường đất ô tô vô tới nơi, cách đường nhựa ~ 200m, cách trục đường chính...
      Xã Sông Xoài, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 900 m2, mặt tiền 25m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 900 m2 8,5 triệu/m2
      Gia đình tôi có việc cần bán nhanh đất đẹp ở Sông Xoài.- DT từ 900m2 đất Sông Xoài, TX Phú Mỹ, BRVT. Giá chỉ 8.5 tr/m2.- Đường đất oto vô tới nơi, cách...
      Đường Sông Xoài - Cù Bị, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất sổ riêng 680 m2 tại Xã Sông Xoài - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 680 m2 10 triệu/m2
      bán gấp đất ở Sông Xoài, đường rộng 30m, rất thích hợp mặt bằng cho thuê hay làm kho xưởng đều đẹp.10 x 68 = 680 mét vuông.Chỉ 10 tr/ mét vuông...
      Xã Sông Xoài, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất hướng Đông - Nam tại Thắng Nhất - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      bán ngay 84m2 nền thổ cư hẻm rộng 6.5m không quy hoạch chỉ 3.9 tỉ Lưu Chí Hiếu Thắng Nhất Vũng Tàu.- DT: 84,2 m2.- Kích thước: 5.77m x 14.97m.- giá: 3 tỉ...
      Đường Lưu Chí Hiếu, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 360 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 360 m2 3,62 triệu/m2
      Cần tiền tôi bán ngay 2 vị trí đất tại KP1 Hắc Dịch, gần khu công nghệ cao 450ha Hắc Dịch.1. 5 x 72 =360 mét vuông, 60 mét vuông thổ cư.- Đất 2...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp miếng đất 1 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1 m2 5000 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất 2 MT đường nhựa! Hiện trạng là đất Lúa. Quy hoạch KDC hiện hữu, tiện phân lô, xây căn biệt thự nhà vườn và làm homestay nghỉ dưỡng...
      Đường Bình Giã - Quảng Thành, Xã Bình Giã, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất sổ riêng 1 m2 tại Xã Tân Phú - Đức Hòa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 1 m2 1800 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần ra gấp 3 nền đất đẹp, mỗi lô 1000m2, trong đó có 287m2 nền thổ cư.Với vị trí thuận lợi, tiềm năng phát triển cao, liên kế với khu công...
      Xã Tân Phú, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất 120 m2 tại Đường 19 - Bình Nghi - Tây Sơn - Bình Định, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Ket tiền cần bán nhanh MTĐ 19, Gần ủy ban nhân dân Bình Nghi, Tây Sơn, Bình Định.DT 120 mét vuông.Vị trí đắc địa gần ngay trung tâm, đường oto...
      Đường 19, Xã Bình Nghi, Tây Sơn, Bình Định

      Chuyển nhượng đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa ngay ngã tư Hồ Tràm. Đi bộ ra biển chưa đầy 5 ph.Đất vuông vắn 10x20m sẵn 100m2 thổ cư xây dựng tự do.Sở hữu 2 MT đường nhà nước trước sau...
      Đường Tỉnh lộ 328, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!