Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Đường K20 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán đất đường K20 giá đầu tư khu Nam Việt Á.Đường 10m5 lề 5m.Tây Bắc.Cặp 200m2 (10x20) giá 7,x tỉ (TLCC).Lô lẻ 100m2 (5x20) giá 3,x tỉ (TLCC).Vị trí miếng ...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường K20, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 150 m2 11,67 triệu/m2
      Cực sốc! Bán lỗ 700 tr ra nhanh lô CL48 siêu hiếm Vịnh An Hoà City - sẵn bìa đỏ. contact: 0768 470 ***- Ngay trung tâm KĐT Vịnh An Hoà City, Quảng Nam....
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất 115 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 115 m2 22,61 triệu/m2
      Bán miếng đất dự án KDC Đông Phong Yên Phong chủ đầu tư Văn Phú Invest, hiện đã xong pháp lí, hạ tầng hiện đại đẹp, ký hợp đồng mua bán.DT: 115m2...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Chỉ TT 680tr sở hữu đất MT quảng trường huyện Tư Nghĩa, Quảng Ngãi.Vị trí: Trung tâm thị trấn La Hà, Quảng Ngãi - Đối diện quảng trường huyện Tư Nghĩa.- Kề...
      Dự án KDC An Điền Phát, Đường Bích Khê, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Bán nhanh mảnh đất mặt tiền 8m tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      * Cắt lỗ căn hộ góc KĐT 7B - đối diện KĐT On World.- DT 179,7m2 (ngang 8m).- Đường 10m5 + lề 5m (trục thông đẹp nhất KĐT).- Giá cắt lỗ: Chỉ 2,7 tỉ (có...
      Dự án 7 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán lô đất 76 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 76 m2 19,08 triệu/m2
      Lô góc đẹp . tọa lạc phú mỹ. Tp TDM. BD. Giá siêu êm.-MT dx 027. KD tạp hóa ok. -DT : 5 x 27 có thổ cư 76m2. Dân ở đông trục đường đẹp . gần trường gần chợ....
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán miếng đất 200 m2 tại Đường Bình Chuẩn - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 310 triệu

      310 triệu 200 m2 1,55 triệu/m2
      Đất đối diện nhà máy đang hoạt động.cư dân hiện hữu.Sổ riêng.Tiện ích xung quanh đầy đủ.Giá chỉ 310 tr hết đất.Cảm ơn đã xem bài của e.
      Đường Bình Chuẩn, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh miếng đất 80 m2 tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      sổ hồng full thổ cư - Sang tên công chứng ngay trong ngày.ĐC: MT đường ĐT 743 lộ giới 40m, Trung tâm P. An Phú, Tp Thuận An, Bình Dương.Cạnh bên trường...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh mảnh đất 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường 10 - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Đất MT P. Dĩ An, Tp. Dĩ An.Đất 1tỉ 5 DT 80m2 sổ hồngHỗ trợ vay NH và sang tên free.Vị trí: MT đường thông KD rất tốt, cách chợ Dĩ An 1 và Vincom ngã 4...
      Đường 10, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 75 m2, mặt tiền 23m tại Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Bán đất Vincom đường N1 rộng 23m, P. Dĩ An, TP Dĩ An- DT: 75 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (5X15m)Cách Vincom, ngã 4 550, đường ĐT743B chỉ...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu đất 90 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      - Vị trí: Đường 1, Thuận An, Bình Dương.- DT: 90 mét vuông.- pháp lí: sổ hồng, sang tên công chứng ngay trong ngày.- Tiện ích:+ Bán kính xung...
      Đường 1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất 90 m2, mặt tiền 10m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Đường số 19, P. Dĩ An, tp Dĩ An.Có SHR, sang tên công chứng ngay trong ngày.DT: Từ 80m2 đến 120m2.Giá: thương lượng.Tiện ích: Gần trường học, chợ, công...
      Đường 19, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán miếng đất 70 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Vị trí: Đường số 1, Thuận Giao, Thuận an, Bình Dương.DT: 70 mét vuông.pháp lí: sổ hồng, sang tên công chứng ngay trong ngày.Tiện ích: Xung quanh...
      Đường Số 1, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bán nhanh.mảnh đất đường N4 khu nhà ở Icon Central P Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An.DT 60 mét vuông Đông Nam mát mẻ.Đường nhựa vỉa hè 12m...
      Đường N4, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 701 m2, mặt tiền 14m tại Thuận An - Bình Dương, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 701 m2 11,99 triệu/m2
      Đất vườn view rạch 1/ Thạnh Quý, An Thạnh _ Tp. Thuận An.- Đường xe tải. Cách nhựa Thạnh Quý chỉ 50m.- DT: 701m2 (14,5 x 48,4m) tc 80m2.- Giá: 8tỷ400 tr.
      1/, Đường Thạnh Quý, Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương
      A
      Bất Động Sản Lê An Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường 11 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: Đường 11, P. An Phú, Thuận An, Bình Dương.- DT: 80m2.- pháp lí: SHR, sang tên công chứng ngay trong ngày.- Tiện ích:+ Bán kính xung quanh...
      Đường 11, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Đất 3,2 tỉ TL - 113,2m (ngang 4,8m). Thổ cư 100 phần trăm 409.SHR. Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm.Vị trí: Đất 2 MT trước và sau, có thể xây 2 ngôi ...
      Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương
      H
      Trần Thị Ngọc Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 75 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      - Vị trí: Đường Nguyễn Trãi, P. Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương.- DT: 75m2.- pháp lí: SHR, sang tên công chứng ngay trong ngày.- NH hỗ trợ vay vốn lên đến...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.