Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán nền đầu đường Số 9 bên hông trường học khu văn hóa Tây Đô.Vị trí nền tuyệt đẹp bên hong trường, đường Số 9, khu dân cư VHTĐ, p. Hưng thạnh, q. Cái...
      Đường Số 9, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh nền đất 7 m2 tại Xã Nhơn Nghĩa - Phong Điền - Cần Thơ, giá 24 triệu

      24 triệu 7 m2 3,43 triệu/m2
      MT 7123.4  mét vuông đường vành đai phía Tây đang thi công (giá xung quanh 5 - 6tr/ mét vuông).Giá chỉ: 3 tr 5 /  mét vuông.- DT: Ngang...
      Xã Nhơn Nghĩa, Phong Điền, Cần Thơ.

      Sở hữu ngay đất 950 m2, mặt tiền 30m tại Xã Trường Long - Phong Điền - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 950 m2 3,69 triệu/m2
      Đất MT đường Vàm Bi, xã Trường Long, Phong Điền, Cần Thơ. Ngang 30m có 300 thổ cư đã tách thành 3 thửa, mỗi thửa có 100 mét thổ cư. Mua nguyên miếng hay...
      Đường Vàm Bi, Xã Trường Long, Phong Điền, Cần Thơ

      Cần bán ngay mảnh đất 125 m2, mặt tiền 5m tại An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 600 tr

      600 triệu 125 m2 4,8 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên chuyển nhượng lại nền đất cho a/c em có thiện chí nằm MT đường Nguyễn Văn Cừ, An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ.cơ sở giao thông hoàn...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu lô đất sổ riêng 1 m2 tại Phường Ba Láng - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1 m2 3200 triệu/m2
      BĐS 1:BÁN ĐẤT ĐƯỜNG NHÁNH TRƯƠNG VĨNH NGUYÊN - CẦU ÔNG TIÊM.+ DT: 1368m2 MT 80m.+ pháp lí: ĐẤT LÚA HỢP KẾ HOẠCH SỬ DỤNG ĐẤT CÓ THỂ LÊN THỔ.Lộ 4m ô tô quay...
      Phường Ba Láng, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại An Thới - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán đất có 3 phòng trọ, đường Trần Quang Diệu, Bình Thuỷ, Cần Thơ.DT và vị trí tốt cho nhà đâu tư.- DT: 5,8 x 18 = 95,6  mét vuông.-...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường An Thới, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán nhanh lô đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Nền 5mx49,525m MT sau giáp Đường Đặng Văn Đầy, hai MT.hot nền 5mx49,525m, hai MT.Chính chủ cần bán nền tâm quyết 247,6m2 (Thổ cư ODT=247,6m2), Kv6, P. Bình...
      Đường Đặng Văn Đầy, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Đường Nhật Tảo - Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất đường Nhật Tảo, P. Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ.Nằm ngay KDC đông đúc, nhiều tiện ích xung quanh.sổ hồng từng nền, sang...
      Đường Nhật Tảo, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp miếng đất 115 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 115 m2 10,44 triệu/m2
      Nền MT đường Hàng Gòn (Lộ Yên Hạ) cặp sông Cái Răng Bé, đoạn gần chợ Bà Vèn, trường cấp 1 Thường Thạnh.+ DT 4.5m x 24m = 115m2 (80m2 thổ cư).+ Lộ nhựa oto...
      Đường Hàng Gòn, Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ.

      Cần bán đất mặt tiền 120m, hướng Đông tại Xã Cư M'gar - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 102,5 tỷ

      102.5 tỷ 0 m2
      Kêu gọi đầu tư cho dự án đất nông nghiệp cây công nghệ cao tại tỉnh (Đắk Lắc)lô 410ha. Tại huyện Cư Mgar và Lô 260ha. Tại huyện Krông Búc (Đắk Lắc)giá...
      Xã Cư M'gar, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Cần bán ngay đất 10 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông tại Xã Ea Ral - Ea H'Leo - Đắk Lắk, giá 8 tỷ

      8 tỷ 10 m2 800 triệu/m2
      Mình có ~ 1 ha đất MT QL 14 thuộc huyện Ea H'Leo, Tỉnh Đắc Lắk.Quy hoạch đường mở rộng lên tới 60m.Thổ cư: 8640  mét vuông ont còn lại đất vườn.Cln,...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Ea Ral, Ea H'Leo, Đắk Lắk

      Cần bán ngay đất nền 120 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Tân Lợi - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 120 m2 51,67 triệu/m2
      Bán đất MT đường Y Út trung tâm TP.DT: 5,6x21,5.Thổ cư: 100 phần trăm.Hướng: hướng Đông Bắc.giá: 6,2 tỉ.Vị trí kế góc 2 MT, khu KD sầm uất.Tiếp...
      Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
      L
      Minh Trang Bđs Cho Thuê Đăk Lăk Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 1 m2, mặt tiền 30m, hướng Tây tại Xã Ea Hu - Cư Kuin - Đắk Lắk, giá 890 triệu

      890 triệu 1 m2 890 triệu/m2
      nền thổ cư: 30*50.Cách trường học cơ sở 450m, cách chợ An Bình 1 kilomet,giá rẻ nhất chỉ 890tr.
      Xã Ea Hu, Cư Kuin, Đắk Lắk
      (
      Phước Nguyễn (phước) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 108 m2, mặt tiền 18m tại Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 108 m2 41,67 triệu/m2
      Đất Metro BMT nguồn chính chủ. Quý khách cần mua contact em ạ.0948 257 ***.* Đồng Khởi. Góc 2 MT 12x20. Giá: 15tỉ900.* 2 Lô góc. Lý Chính Thắng: 12*20. Giá:...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.

      Cần bán lô đất nền 210 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 210 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ bán đất vip 2 MT đường 24m.DT: 7x30m (210 mét vuông) hướng Đông.Vị trí đất gần trường học cấp 1,2,3, gần điện máy xanh, siêu thị, ủy ban ...
      Đường Tống Duy Tân, Phường Nghĩa Thành, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Sở hữu lô đất 10 m2, mặt tiền 78m, hướng Đông - Bắc tại Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 10 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lô bazan 1hec cạnh 150m suối, sổ vuông vắn, đầu tư farmstay, đường xe bán tải đi đc.Vị trí xã Eahding, huyện Cưmnga, Daklak, cách...
      Xã Ea H'đing, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Bán gấp đất nền 10 m2 tại Xã Nâm N'Jang - Đăk Song - Đắk Nông, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 10 m2 160 triệu/m2
      Ở xa nên cần bán 1ha đất ôm hồ Đaklep, đất ôm hồ rất đẹp, đối diện đồi thông.Cách tỉnh lộ 400m, cách QL 14 3 kilomet đường nhựa rất đẹp.HH 2 phần ...
      Xã Nâm N'Jang, Dăk Song, Đắk Nông

      Bán đất 129 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 129 m2 33,34 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Bửu Long ngay sát trường Song Ngữ Lạc Hồng cách đường Nguyễn Bỉnh Khiêm 1 sẹc 40m.- DT: 4,5m x 29m tổng 129 mét vuông.- sổ hồng ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!