Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 540 tr

      540 triệu 100 m2 5,4 triệu/m2
      - Vị trí đất đường bê tông nhựa nhánh của Song Hành động QL 20, (đường KDC mới hình thành chủ yếu nhà to, căn biệt thự mini).- NH hỗ trợ vay từ...
      Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai.

      Cần bán gấp đất nền 1 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1 m2 1450 triệu/m2
      1.450 tỉ/1005 mét vuông.Vị trí ngay đường 101 Nam Lộ, ngay cụm ủy ban nhân dân xã La Ngà, trạm y tế.- cư dân hiện hữu. Đông đúc.- Ở + đầu tư +...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai.

      Bán nhanh đất nền 1 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên cần thanh lý giá rẻ nền đất vườn tại Định Quán Đồng Nai.DT 1000m2. Thích hợp làm nhà vườn, vườn cây ăn trái hoặc đầu tư.SHR chính chủ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán ngay miếng đất 2 m2, mặt tiền 68m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 2 m2 1250 triệu/m2
      Thông tin:- DT: 68x30m (2072m2) Hai MT.- Vị trí: Gần ngã tư Tân Lập, thuộc xã Sông Thao. Đất hai MT rất phù hợp cho khách đầu tư và làm nơi nghỉ dưỡng. Sát...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô đất thổ cư MT đường nhựa (Đường rộng rãi xe tải, ô tô ra vào thoải mái).Nằm trong KDC nhà cửa đông đúc ngay chợ Sông Thao.Gần...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai
      K
      Huỳnh Thị Thuý Kiều Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Vị trí:- Nằm MT đường ĐT 769 50m, kế bên khu tái định cư Lộc An, Bình Sơn.- Cách trung tâm thành phốTp HCM chỉ 30 ph di chuyển.- DT: 100 mét vuông...
      Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai.

      Chuyển nhượng đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Châu Thành - Hậu Giang, giá 850 triệu

      850 triệu 0 m2
      Vạn Phát Sông Hậu KDC nằm dọc tuyến đường Nam Sông Hậu kết nối Cần Thơ - Sóc Trăng. hạ tầng giao thông đã hoàn thiện, sổ hồng riêng đã ra từng nền.Vị...
      Thị trấn Mái Dầm, Châu Thành, Hậu Giang

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 125 m2, mặt tiền 6m tại Phường 4 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      bán ngay nền đất ngay trường cấp 1 Bùi Thị Xuân MTĐ Trần Thị Thu, P. 4, Cao Lãnh, Đồng Tháp.DT: 125m2 (ngang 6, đất vuông vắn).giá cả thỏa thuận...
      Trần Thị Thu, Phường 4, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất gần ngay trung tâm vị trí Hậu Giang.DT: 100 mét vuông (ngang 5 dài 20).- sổ hồng, 100 phần trăm nền thổ cư.Giá: thương lượng.- Xung...
      Đường Hải Thượng Lãn Ông, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay lô đất nền 178 m2, hướng Đông tại Huyện Châu Thành - Đồng Tháp, giá 520 tr

      520 triệu 178 m2 2,93 triệu/m2
      Chính chủ - sang nhượng nền đất thổ.đc: Xã Phú Long - Huyện Châu Thành - Tỉnh Đồng Tháp.DT: 7*25 (lấy số tròn, thực tế lớn hơn = 178m2) Thổ cư...
      Xã Phú Long, Châu Thành, Đồng Tháp

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hải Dương - Hải Dương, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay nền đất đối diện chợ Bình Lộc Tương Lai.- DT: 43,6m2.- Hướng Tây.nền đất có vị trí cực đẹp, đối diện cho Bình Lộc tương lai, sau Chi Cục...
      Đường Bình Lộc, Phường Tân Bình, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán nhanh mảnh đất 850 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thạch Hà - Hà Tĩnh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 850 m2 2,12 triệu/m2
      Cần bán đất tại Thạch Hà, Hà Tĩnh.Vị trí: Gần chợ, gần UB.DT: 850 mét vuông.Giá: 1.8 tỉ.liên lạc 0983 984 *** Zalo để lấy thông tin.
      Thị trấn Thạch Hà, Thạch Hà, Hà Tĩnh

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 750 tr

      750 triệu 81 m2 9,26 triệu/m2
      - Cần bán ngay mảnh đất gần chợ đêm trung tâm TP Vị Thanh giá rẻ.- DT: 4.5x18=81m2 đường 12m xe cộ qua lại thoải mái.- Sổ sẵn công chứng sang tên liền.-...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay mảnh đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Châu Thành A - Hậu Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 115 m2
      Vì lý do gia đình cần bán ngay miếng đất đường Huỳnh Thúc Kháng gần ngay chợ Rạch Gòi.DT: 115 mét vuông (ngang 5 dài 23).- SHR, 100 phần trăm...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Thị trấn Rạch Gòi, Châu Thành A, Hậu Giang

      Cần bán mảnh đất 113 m2 tại Xã Hoàng Tây - Kim Bảng - Hà Nam, giá 1,81 tỷ

      1.81 tỷ 113 m2 16 triệu/m2
      Thuộc khu đấu giá Hoàng Tây - Kim Bảng,- Gần khu công nghiệp Đồng Văn 1,2,3,4.- MT đg Liên Xã, KD đa ngành,Đất 113 mét vuông(6*19)... Giá...
      Đường T3, Xã Hoàng Tây, Kim Bảng, Hà Nam

      Bán nền đất mặt tiền 4m, hướng Nam tại Tân Bình - Hải Dương - Hải Dương, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất khu Vịt cỏ hồ sen P. Tân Bình.- DT: 67,5m2.- MT: 4,5m.- Hướng: Nam.- Đường và vỉa hè 13,5m.- Vị trí cực đẹp. Xung quanh đã có rất nhiều...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Bình, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán ngay đất nền 120 m2 tại Xã Mỹ Trà - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Mở tiệm bán lỗ đất đẹp MT đường Nguyễn Văn Tre, xã Mỹ Trà, Cao Lãnh, Đồng Tháp.DT: 6x20=120 mét vuông sổ hồng, xây dựng tự do.giá tốt chỉ sang tên...
      Đường Nguyễn Văn Tre, Xã Mỹ Trà, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bán mảnh đất 224 m2 tại Xã Kỳ Phương - Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 721 tr

      721 triệu 224 m2 3,22 triệu/m2
      Đất Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh.DT: 224 mét vuông.Giá: 3, xtr/ mét vuông.Gần trường, chợ, giá rẻ trong phân khúc.liên lạc: 0966 772 ***
      Đường Lê Quảng Ý, Xã Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!