Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng lô đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Văn Năm - Bình Minh - Vĩnh Long, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Chủ kẹt tiền cần bán mảnh đất đẹp MT đường Phan Văn Năm, Cái Vồn, Bình Minh, Vĩnh Long.mảnh đất cách cầu Huyện Đội và cầu Cái Vồn Nhỏ tầm 300m, đường sá...
      Đường Phan Văn Năm, Thị trấn Cái Vồn, Bình Minh, Vĩnh Long

      Cần bán gấp mảnh đất 138 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,14 tỷ

      4.14 tỷ 138 m2 30 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà phố 23/10 giá cực rẻ thị trường chỉ 30tr/m2.- DT: 138m2. Ngang 4,9m. Hướng Bắc.- MT 23/10 rộng 30m. Vị trí KD đắc địa.- Vị trí cách Siêu...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền tại Huyện Hớn Quản - Bình Phước, giá 625 tr

      625 triệu 0 m2
      Còn duy nhất 1 lô ngay trung tâm thị trấn Tân Khai.Cách QL13 500m chỉ 6xx x nhỏ xíu ạ.Tổng DT 333,3m2 (5x64m) có sẵn 100m2 thổ cư.Bán kính 2 kilomet...
      Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán gấp nền đất 377 m2 tại Xã Lộc An - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 350 triệu

      350 triệu 377 m2 0,93 triệu/m2
      Em còn lô gốc thanh lý.DT 377m2 100m2 thổ cư, đường nhựa.Giá 350tr, sổ sẵn, cam kết không phát sinh thêm phí.liên hệ: 0334 648 ***
      Xã Lộc An, Lộc Ninh, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất 257 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đồng Phú - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 257 m2
      a/c quan tâm thửa này thì LH em deal lại giá.Thửa đất mình bán kính 800m đầy đủ tiện ích, KDC mới Bình Phước, điện, nước cầu cống đầy đủ.cư dân trong vùng...
      Đường Trần Nhân Tông, Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu lô đất sổ riêng 307 m2, mặt tiền 7m tại Xã Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá 560 tr

      560 triệu 307 m2 1,83 triệu/m2
      Thật sự cần tiền gấp muốn bán mới đăng lên đây, giá quá rẻ cho nền đất cao ráo, có cư dân, tiện ích, đường thông. Nên xin a/c đừng so sánh chỗ này chỗ kia...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Bán nền đất 667 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Hớn Quản - Bình Phước, giá 625 tr

      625 triệu 667 m2 0,94 triệu/m2
      - Chủ kẹt tài chính ra gấp nền đất ngay thị trấn Tân Khai DT 10x65m.- Gần TTHC huyện Chơn Thành, chợ, cụm nhà máy, xí nghiệp.- cư dân hiện hữu, sổ sẵn đã...
      Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 7 m2, mặt tiền 25m tại Tân Hòa - Đồng Phú - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 7 m2
      Cần bán nhanh miếng đất 71000 mét vuông có sẵn thổ cư.- sổ hồng, công chứng ngay.- Giá 550 tr/lô.- MT đường rộng 12m thông ra đường ĐT chỉ hơn...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Hòa, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 250 m2, mặt tiền 12m tại Bình Long - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 250 m2
      Đất nằm trung tâm TX, cách QL 13 đúng 2.5 kilomet.Khu đất nằm giữa 2 chợ, 1 chợ lớn nhất TX Bình Long và 1 chợ trong đường 32m.Đường vô dân buôn bán 2...
      Đường 757, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Cần bán nền đất 400 m2, mặt tiền 12m tại Xã Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 400 m2
      Đường 757, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất mặt tiền 10m tại Xã Lộc Thịnh - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 580 triệu

      580 triệu 0 m2
      MT nhựa liên xã khu phân lô nhà nước bao đẹp đất 2 MT giờ thở oxy nên.Bán giá 580 tr thôi.DT: 290,8m2.gọi ngay: 0898 847 *** & 0977 779 ***
      Xã Lộc Thịnh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 653 m2, mặt tiền 14m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 653 m2 2,25 triệu/m2
      Tôi cần bán lô đất 653 mét vuông.Ngang 14m dài 50m sẵn 100 mét vuông thổ cư (vừa xây tường bao kiên cố).Cọc mốc rõ ràng, bao tranh chấp, bao...
      Đường Dương Gia Trang, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh miếng đất 317 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lộc Quang - Lộc Ninh - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 317 m2
      Sỉ lẻ 4 lô liên kế 2xx/lô nhựa Lộc Quang.DT 317 mét vuông.Ôm chủ gọi ngay: 0898 847 *** & 0977 779 ***
      Xã Lộc Quang, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán gấp đất 220 m2, mặt tiền 11m tại Huyện Hớn Quản - Bình Phước, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 220 m2 8,64 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay miếng đất có ngôi nhà đang bán cà phê để trả nợ.Đất thuộc trung tâm hành chính huyện Hớn Quản - Bình Phước.DT 11x20m thổ cư...
      Đường Bắc Nam 2, Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Huyện Bù Đốp - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Đăng bán giùm người anh miếng đất MT đường Hùng Vương, KP Thanh Xuân, thị trấn Thanh Bình, Huyện Bù Đốp.Tiện ích nội khu: ủy ban nhân dân, nhà thi đấu,...
      Hùng Vương, Thị trấn Thanh Bình, Bù Đốp, Bình Phước

      Chuyển nhượng miếng đất 7 m2, mặt tiền 50m, hướng Đông tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 7 m2 242,86 triệu/m2
      Đất gì mà rẻ không tưởng. 7.4 sào điều đường bê tông thông suốt, có điện, có dân có luôn 900m2 thổ cư. Tách nền thoải mái vì thổ cư đã có. Thế mà giá có...
      Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây tại Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 830 tr

      830 triệu 0 m2
      Chính chủ đang kẹt tiền duy trì doanh nghiệp, cần sang nhanh miếng đất đối diện ngay khu công nghiệp hiện hữu tiện KD buôn bán nhanh. SHR có sẵn thổ cư,...
      Đường DH507, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 307 m2, mặt tiền 7m tại Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 307 m2
      - Đất đẹp đường nhựa ngay trung tâm 180 tr/ bao sổ.- Ngay trung tâm chợ TX Bình Long - Thanh Lương.- DT 307 mét vuông (7x40m nở hậu 9m) thổ cư, sổ ...
      Đường 13, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!