Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay lô đất 4 m2, mặt tiền 25m tại Huyện Châu Thành - Trà Vinh, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 4 m2 3425 triệu/m2
      Gia đình cho TS không có nhu cầu sử dụng nên cần bán. Đất 2 MT lộ nhựa và sông. Có 300 mét vuông nền thổ cư. Chiều ngang lộ nhựa là 25.85m. Đất nở...
      Xã Nguyệt Hóa, Châu Thành, Trà Vinh

      Cần bán nhanh lô đất nền 3 m2, hướng Đông tại Gò Công - Tiền Giang, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 3 m2 4166,67 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT ĐT 862 ngay biển Tân Thành.DT: khoảng3200 mét vuông ngang 34m dài 90m nở hậu 36m.Có 300 mét vuông thổ cư.Có nhà c4 lớn...
      Đường Tỉnh lộ 862, Xã Tân Thành, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất nền 110 m2 tại Phường 1 - Cai Lậy - Tiền Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Bán mảnh đất ngay mặt đường Mai Thị Út gần chợ, TT Cai Lậy, Tiền Giang.Xung quanh nằm ngay chợ, trường học liên cấp 123, ủy ban nhân dân, BV đa khoa,...
      Đường Bến Cát, Phường 1, Cai Lậy, Tiền Giang

      Bán đất

      1600000 tỷ 60 m2 26666666,67 triệu/m2
      cần bán lô đất đường nam thành, phường nam hải, quận hải an, tp hải phòng
      Đường Nam Thành, Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh miếng đất 2 m2 tại Đường Tiến Thành - 4 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 34 triệu

      34 triệu 2 m2 17 triệu/m2
      - Đất đẹp vừa lên thổ đang ra sổ.- Dt 19x125.- call ngay làm việc chính chủ.
      Đường Tiến Thành, Phường 4, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Sở hữu lô đất nền 120 m2 tại Đường Phú Hòa - 1 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 400 triệu

      400 triệu 120 m2 3,34 triệu/m2
      - bán ngay đất full thổ cư MT đường Phú Hòa, P. 1, Trà Vinh. Đường nhựa oto, gần THPT Phạm Thái Bường.- cư dân đông đúc, gần các tiện ích: Vincom Plaza...
      Đường Phú Hòa, Phường 1, Trà Vinh, Trà Vinh

      Sở hữu lô đất mặt tiền 5m tại Xã Tân Hòa - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 0 m2
      Tôi có 1 lô đất MT đường Tân Phú, P. Tân Hòa, TP Vĩnh Long, ngang 5m dài 28m đến 29m tổng cộng 141,3m2, trong đó thổ cư 49,1m vuông, trồng cây lâu năm...
      Đường Tân Phú, Xã Tân Hòa, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán nền đất 3 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Bắc tại 3 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 35 tỷ

      35 tỷ 3 m2 11666,67 triệu/m2
      Siêu phẩm - bán đất vip MT đường Mậu Thân 2, Vĩnh Long.Quý khách có nhu cầu liên lạc/zalo em/Kiều.- DT đất: 3,165m2 CLN, ngang 16,3m* dài 122m. Đất Đông ...
      Đường Mậu Thân 2, Phường 3, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán gấp mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Đại Đình - Tam Đảo - Vĩnh Phúc, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 0 m2
      Chủ em gấp quá rồi rất cần tiền, nên rất muốn bán ngay xx100 lần.NH thúc giục cần tiền bán.Vị trí TDP Sơn Phong, thị trấn Đại Đình, Tam Đảo.DT 94,6m2 (thổ...
      Đường Quốc lộ 2B, Xã Đại Đình, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 4m tại Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ bán ô đất dãy D.Khu May Mặc Kim Long.Kế hoạch mở đường 80m chuẩn bị khởi công.Cơ hội dành cho NĐT nắm bắt cơ hội.Khi mở đường dãy D là mặt đường...
      Xã Kim Long, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Cần bán lô đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 85 m2 36 triệu/m2
      Bán miếng đất giữa trung tâm thành phố đường Lạc Trung - Liên Bảo - Vĩnh Yên.DT: 85 mét vuông, lô cạnh góc hướng TB, đường 13,5m không lỗi...
      Phố Lạc Trung, Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 377 m2, mặt tiền 20m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 377 m2
      Siêu víp - KD - View Hồ.Phố Điện Biên Phủ - khu đô thị Tây Hồ.Tích Sơn - Tp Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc.DT 377 mét vuông.Góc 2 MT.Đường QH 19.5m.sổ đỏ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Tích Sơn, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp lô đất sổ riêng 124 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trung Mỹ - Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 124 m2 12 triệu/m2
      Một lô duy nhất trục chính Trung Mỹ - Bình Xuyên - Vp.KD buôn bán tấp nập - gần KCN cách Uỷ Ban, chợ, trường 500m.DT 124 mét vuông, 100 mét ...
      Đường 302B, Xã Trung Mỹ, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp đất nền 376 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 376 m2 10 triệu/m2
      Cần tìm chủ nhân, sở hữu ngay nền đất 376 mét vuông - 132 mét vuông thổ cư, ngay sát hồ Đại Lải, cạnh dự án Onsen Đại Lải, giá thì cực kỳ rẻ và...
      Đường Lê Duẩn, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 660 triệu

      660 triệu 120 m2 5,5 triệu/m2
      Chính chủ bán 120 m2 đất thôn Đồng Bắc, xã Kim Long, Huyện Tam Dương.Đất có vị trí cách đường 309B chỉ 50 m.Cách Vĩnh Yên chỉ 2  kilomet.Gần UB thị...
      Thôn Đồng Bắc, Xã Kim Long, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 18m, hướng Nam tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Chính chủ cần bán ngay lô đất DT: 1047 mét vuông, ngay dốc ngã 3 Nguyễn Văn Cừ.Vị trí nằm bao trọn đường trục chính Nguyễn Văn Cừ Đi hồ Đồng đò Sóc...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh đất nền tại Xã Cam Tân - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Cơ hội mua đất đầu tư theo Quy Hoạch Vin.Cơ Hội đầu tư theo quy Hoạch TP Cam Lâm 2030.Chỉ 1 tỉ 250 sở hữu ngày nền đất 217.3m2 với 80m2 thổ cư (chỉ...
      Xã Cam Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 6m tại Gò Công - Tiền Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán đất giá lộc cho anh/chị.Xung quanh cư dân đông đúc và đầy đủ tiện ích như:- Trạm y tế xã Long Hậu.- Chợ Long Thuận.- Trường tiều học Long Hậu, thpt...
      Đường Nguyễn Thìn, Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.