Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.897 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu lô đất 364 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 364 m2 3,77 triệu/m2
      nền đất tôi nằm ngay khu công nghiệp Phước Đông vị trí đẹp cư dân đông đúc, phù hợp mở kiot cho thuê hay xây trọ, mở quán nhậu...DT: 14x26m rất rộng rãi...
      Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp mảnh đất 2 m2, mặt tiền 50m, hướng Tây - Bắc tại Phú Bình - Thái Nguyên, giá 1 triệu

      1 triệu 2 m2 0,5 triệu/m2
      Đất siêu đẹp, đã có 80m thổ cư, còn lại là đất Cây lâu năm.- hẻm ô tô rộng 5m- Quy hoạch ra đối diện chu hành chính mới Phú Bình. Gần nút giao thương quan...
      Đường Quốc lộ 37, Xã Tân Kim, Phú Bình, Thái Nguyên

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 160 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Xương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 160 m2 6,9 triệu/m2
      Gia mua 1 tỉ 9 nay tôi Cắt lỗ 800tr, giá còn lại 1 tỉ 1 mảnh đất ở thị trấn Tân Phong 2 MT:Vị trí: Thị Trấn Tân Phong - Quảng Xương - Thanh Hóa.DT: 160m và...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Cần bán gấp mảnh đất 162 m2, mặt tiền 6m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 350 tr

      350 triệu 162 m2 2,17 triệu/m2
      Đất tôi chính chủ - nằm trên MT đường nhựa 8m đang nâng cấp, ủy ban nhân dân Bến Củi, chợ K8 đi vào 200m.- Lúc trước tôi mua với ý định sau này hoàn...
      Đường Ung Văn Khiêm, Xã Phước Minh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất 116 m2, mặt tiền 6m tại Xã Văn Sơn - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 290 triệu

      290 triệu 116 m2 2,5 triệu/m2
      CC cần tiền bán ngay trong 2 tuần 4 lô LK Vân Sơn.Cơ hội có 102. Giá cực mềm.Mỗi lô chỉ 2xxtr(bao sổ).Sát gần cụm CN lớn 70ha Hợp Thắng.Cách dg liên xã 60m...
      Xã Văn Sơn, Triệu Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay đất 12 m2 tại Xã Nga Bạch - Nga Sơn - Thanh Hóa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 12 m2 1333,34 triệu/m2
      Bán đất SXKD tại cụm CN Nga Bạch Nga Sơn.DT: 12.000 mét vuông.Cách ngã ba Nga Bạch đi vào 100m, bên cạnh là các công ty xí nghiệp đang hoạt động.bìa ...
      Xã Nga Bạch, Nga Sơn, Thanh Hóa

      Bán gấp nền đất 110 m2 tại Đường Nguyễn Văn Rốp - Trảng Bàng - Tây Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Giá 9xx (tầm mười tr 1 m²), thỏa thuận tại nhà chính chủ.Cạnh đất là Spa Nguyên Huỳnh, quán Buffer BBQ Trảng Bàng, Bánh canh Trảng bàng Bé Năm, trung tâm...
      Đường Nguyễn Văn Rốp, Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán ngay miếng đất 118 m2, mặt tiền 5m tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 961 triệu

      961 triệu 118 m2 8,15 triệu/m2
      Đất đấu giá Đông Sơn 1 lô đầu ve duy nhất.118 mét vuông - MT: 5m - đường thông 7,5m vỉa hè 3m.Đông Bắc - gần trục đường QL 47.Giá 9xx tr - liên hệ ...
      Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Bán gấp lô đất nền 1 m2, mặt tiền 35m, hướng Đông tại Hoằng Hóa - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      miếng đất mặt biển, vị trí đắc địa cạnh quảng trường biển Hải Tiến, cạnh dự án Flamingo.- Vị trí: Hoằng Trường - Hoằng Hoá - Thanh Hoá.Mặt biển bãi tắm Hải...
      Xã Hoằng Trường, Hoằng Hóa, Thanh Hóa

      Bán nhanh lô đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 530 tr

      530 triệu 100 m2 5,3 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán mảnh đất giá rẻ cho công nhân, MT đường lớn An Phú 3, P. An Tịnh gần KCN Trảng Bàng và KCX Linh Trung 3, giấy tờ sổ hồng riêng đầy đủ,...
      Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán mảnh đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 389 triệu

      389 triệu 150 m2 2,6 triệu/m2
      - anh/chị tài chính ít mà muốn mua đất đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp thì liên hệ em chốt đất giá rẻ.- DT 5x30=150 mét vuông mà giá 389 tr thổ cư, có...
      Đường ĐT 796, Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh
      C
      Dương Thái Bds Tây Ninh Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh miếng đất 320 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 320 m2 7,6 triệu/m2
      Chị gái cần bán bán lô căn biệt thự 320 mét vuông KĐT 50ha Quảng Xương.DT (10x32m) đã tách sổ đất ở đô thị 100 phần trăm, xây dưng tự do.Vị...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 500 triệu

      500 triệu 150 m2 3,34 triệu/m2
      liên hệ: 0386 652 ***Chính chủ).- Khu vực đông dân, cách KCN Chà Là 200m.- SHR có sẵng, công chứng liền.- Tôi thiện chí bán cần ra gấp trong tháng.- Đất...
      Đường Bàu Năng - Chà Là, Xã Chà Là, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất 192 m2, mặt tiền 7m tại Đường 22B - Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 800 tr

      800 triệu 192 m2 4,17 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay lô góc 2 MT 192m2, TC 100 phần trăm, giá 800 tr, cách chợ Bàu đồn 200m.- Vị trí vô cùng đắt địa: Cạnh TTHC Bàu đồn, ngay...
      Đường 22B, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp đất 160 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 1A - Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 160 m2 6,9 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất nền 2 MT trung tâm huyện Quảng Xương:- Cách BV đa khoa Quảng Xương 900m.- Cạnh quy hoạch dự án 50ha.- Mặt trước đường nhựa rộng 7.5m, vỉa...

      Bán nền đất 1 m2 tại Huyện Trảng Bàng - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 1 m2
      Thanh lý miếng đất tại ấp Phước Lợi, xã Phước Bình, TX Trảng Bàng, tỉnh Tây Ninh.DT: 20x65 (1318 mét vuông), trong đó có 100 mét vuông đã lên...
      Xã Phước Bình, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 3 m2 tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 3 m2 650 triệu/m2
      Cần bán 3000 mét vuông đất KDC đông đúc, đi bộ ra đê biển Tân Thành, điện, nước đầy đủ.Đất đã lên nền cao ráo, có 150 mét vuông thổ cư,...
      Đường Huyện 7, Xã Tân Điền, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Cần bán ngay nền đất 7 m2, mặt tiền 200m tại Xã Phú Tân - Tân Phú Đông - Tiền Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 7 m2 200 triệu/m2
      Khu đất đường cây xăng Hồng Nhung đi vào DT gần 7000m2 đang cần bán. 2 mặt giáp MT đường đá xanh 3 mét. Đất chủ yếu đất cát đang trồng xoài cát. Do không có...
      Xã Phú Tân, Tân Phú Đông, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!