Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Gia đình có việc cần tiền gấp nên tôi bán suất đất lô góc mặt đường trục chính gần biển Quất Lâm, bìa đỏ full thổ cư, nằm lõi Flamingo, giá rẻ, đầu tư...
      Đường Quốc Lộ 37B, Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng đất 2 m2, mặt tiền 72m tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 2 m2 16750 triệu/m2
      Bán lô đất gần 2000m2 Cát Cát Sapa.72m mặt đường Fanxipan.600m2 thổ cư còn lại bìa nn.Vị trí cao thoáng đẹp nhất Cát Cát Sapa view toàn bộ dãy Hoàng Liên...
      Đường Fansipan, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh miếng đất 126 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Hới - Quảng Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 126 m2
      Tôi cần bán miếng đất rất đẹp ngay P. Đức Ninh Đông - trung tâm TP Đồng Hới.- Nằm ngay ủy ban nhân dân TP.- Cách Coopmart 500m.- Gần Trường học, toà...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đức Ninh Đông, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán gấp mảnh đất 2 m2 tại Xã Điện Thắng Nam - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 2 m2 3950 triệu/m2
      Bán miếng đất kiệt 2 oto vị trí đẹp khu vực Điện Bàn qua cầu Thanh Quýt.DT lớn 1790 mét vuông trong đó có 1500 mét vuông là đất ở.miếng đất...
      Xã Điện Thắng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 160 m2, hướng Nam tại Huyện Quảng Xương - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Chính chủ có nền đất 160m2 mua xây nhà nhưng nay cần tiền bán rẻ cho ai cần.Đất 2 mặt đường thông trước và sau.Điện tích 160m2 full thổ cư.Cách QL1A chỉ...
      Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 243 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 300 triệu

      300 triệu 243 m2 1,24 triệu/m2
      Cuối năm cần đẩy nốt hàng, em cần sang tên 2 miếng đất bám mặt đường quy hoạch 14m - Đường vành đai du lịch liên tỉnh kết nối các KDL nổi tiếng: Hòa Bình -...
      Xã Thành Mỹ, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Bán gấp đất nền 176 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 335 tr

      335 triệu 176 m2 1,91 triệu/m2
      Hàng hiếm bán lô góc 176 mét vuông MT 12m cách đường Sài Gòn 250m. Giá chỉ: 335 tr.- Đường trải bê tông 8 - 9 m, vỉa hè 1,5m, hệ thống rãnh thoát...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp miếng đất 420 m2 tại Xã Đạo Thạnh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 420 m2 8,34 triệu/m2
      - DT đất 420 mét vuông (ngang 6m x dài 23m). MT đường Huyện Lộ 92, ấp 4, xã Đạo Thạnh, TP Mỹ Tho, Tiền Giang.- sổ hồng, có 50 mét vuông thổ...
      Ấp 4, Đường Huyện 92, Xã Đạo Thạnh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 160 m2 7,5 triệu/m2
      Cần sang nhượng gấp nền đất hơn 1000m2 tại thị trấn Tân Phong, Quảng Xương - Cách QL 1A 50m - cạnh KĐT Đông Tân Phong quy mô 50Ha, cạnh KĐT TNR Star.-...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Chuyển nhượng đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 150 triệu

      150 triệu 150 m2 1 triệu/m2
      Quỹ mới siêu rẻ 150m2 giá 150 tr bao phí. Đất nền đầu tư đón sóng khu nghỉ dưỡng hồ Bai Cái. Hàng f0 trực tiếp CDT.- DT: 150m2. MT: 5m - Sâu: 30m.- Sẵn sổ...
      Đường Tỉnh lộ 523, Xã Thành Mỹ, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Chuyển nhượng đất nền 165 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 420 triệu

      420 triệu 165 m2 2,55 triệu/m2
      5x33. Đường nhựa. Hơn 165m2 thổ cư. Gần QL. 420tr. Xả lỗ hơn 100tr.Chủ ngộp quá ngộp. Cắt lỗ mạnh bán bỏ nền đất MT đường nhựa ấp Chánh, xã Hiệp Thạnh,...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán đất 10 m2, mặt tiền 146m, hướng Tây - Nam tại Xã Thạnh Tân - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 13 tr

      13 triệu 10 m2 1,3 triệu/m2
      Đất MT lộ nhựa. Thạnh Lợi, Xã Thạnh Tân TP Tây Ninh, đất có View núi đẹp. Hậu sâu 50 - 60m. MT 146m đơn giá 90tr cho 1m ngang.Vị trí...
      Đường Số 13, Ấp thạnh lỡi, Xã Thạnh Tân, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất 169 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 280 tr

      280 triệu 169 m2 1,66 triệu/m2
      Em còn 3 lô - bìa đỏ pháp lí sạch sẽ rõ ràng từng lô.Đất nền ven KCN tại Thạch Bình - Thạch Thành, Thanh Hóa.- DT: 169 mét vuông. MT: 5,1m - Sâu:...
      Đường Tỉnh lộ 516B, Xã Thạch Bình, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Cần bán nhanh mảnh đất 207 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 245 tr

      245 triệu 207 m2 1,19 triệu/m2
      Bán đất tại trung tâm xã Thạch Quảng - huyện Thạch Thành - TP. Thanh Hóa.- DT: 207m2. MT: 6m - sâu 32m.+ Trung tâm huyện Thạch Thành nơi đặt bến xe Thạch...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay lô đất 155 m2 tại Đường 22B - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 730 triệu

      730 triệu 155 m2 4,71 triệu/m2
      Đường nhựa 5x31m Full thổ, gần khu công nghiệp, sổ hồng. Giá 730 tr, rẻ.---------------------------------------------------------Vị trí: Ấp Cây Da Xã...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 105 m2 tại An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 620 triệu

      620 triệu 105 m2 5,91 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh mảnh đất 105 mét vuông tại - Ấp An Bình - P. An Tịnh - TX Trảng Bàng.+ Đất lô góc hai mặt thoáng, ôtô vào đất thoải...
      Đường Bời Lời, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 426 m2, mặt tiền 7m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 890 triệu

      890 triệu 426 m2 2,09 triệu/m2
      MT nhựa thông-1/DT782-Gần khu công nghiệp Phước Đông-Xây trọ 20tr/thg-426m2-chỉ 890tr+ Đất vị trí đẹp giành cho a/c mua xây trọ ở ấp Suối Cao A, xã Phước...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Đắc Thắng - Chợ Gạo - Tiền Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán đất MT Nguyễn Đắc Thắng, TT. Chợ Gạo, cách 200m QL50.DT 120 mét vuông (6m x20m).giá cả thỏa thuận bớt Lộc.sổ hồng, mua bán sang tên trong...
      Đường Nguyễn Đắc Thắng, Thị trấn Chợ Gạo, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!